Ask Nên tập trung vào offer PC hay Mobile

Status
Not open for further replies.

Lusio

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Chào các bạn.

Mình chơi ptc cũng được chút ít vốn, mình muốn chuyển qua làm offer, mà không biết nên tập trung vào mảng PC hay Mobile. Mình có laptop và device ios.

Mình cũng nghiên cứu định sau vài tháng làm có kinh nghiệm (hoăc bỏ phí để học nhanh hơn) sẽ mở site làm admin, về phần web thì lúc trước mình có tạo web, wap, forum, wp, blogger.... nên cũng làm được tương đối. Vấn đề ở đây là không biết nên chơi tập trung vào mảng nào. Các bạn tư vấn giúp mình. Mình cảm ơn nhiều.

Tuỳ vào năng khiếu, giờ có nhiều người nhảy từ mobile sang pc cũng có một số tự pc sang mobile. Nói chung bạn ok về web thì chơi pc sẽ ổn hơn. Chúc thành công

del sach ! vệ sinh laptop rao bán ! k phải làm gi mà lại có tiền nữa bạn :D:D:D:D

mềnh chơi cả 2 tiền đếm mỏi tay
câu trả lời đã có nhé bạn. như bác này này. đếm $ hơi mỏi tay thôi :D.

chơi offer loại nào cũng mạnh. cốt kinh nghiệm chơi, may mắn bạn à. theo mình chơi loại nào bạn cảm thấy thích hợp hợn thì BEM BEM :D

Tốt nhất theart nên chém cả hai, rồi vài tháng sau sẽ tự nhận biết tập trung vào loại nào được.

mình chẳng biết chơi off cả. :v nhưng mà có chút kiến thức lên làm site lưu trữ nhạc nghe lúc hết tiền :3

reat hay cheaaatt traffic ?o_O

off PC mà gặp thánh pro làm còn ngon hơn cả mobie nhiều

biết làm cái nào thì ăn cái đó, quan trọng là biết làm hay không thôi chứ cái nào cũng thấy ra tiền cả :D còn éo biết làm thì cũng thế cả thôi , tuy nhiên làm offer pc có vẻ kiếm tiền nhiều hơn, với cái nick mới toanh thì chắc cũng mới vào và éo biết gì thì nên ngồi mà capt chứ ở đấy mà offer =))

biết làm cái nào thì ăn cái đó, quan trọng là biết làm hay không thôi chứ cái nào cũng thấy ra tiền cả :D còn éo biết làm thì cũng thế cả thôi , tuy nhiên làm offer pc có vẻ kiếm tiền nhiều hơn, với cái nick mới toanh thì chắc cũng mới vào và éo biết gì thì nên ngồi mà capt chứ ở đấy mà offer =))

Người ta ko biết thì mới hỏi . Không giúp được thì ngậm giùm đi . Nếu mình nhớ ko nhầm thì bạn làm ra cái videos hướng dẫn lầm appcasher thì phải. Cái đoạn bạn xoá app sau đó xài titan để reset bluestack và kết quả nó éo ra app để ăn lại . Thật là Pro vãi ,

cảm thấy xanh lè :eek:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,923
Latest member
Benerrn

Most viewed of week