Spotlight Nên hay không nên chia sẻ kinh nghiệm PTU???

hãy để bí mật đi cùng bạn về dưới nghĩa địa.
hãy dấu nó thật cẩn thận.
còn không mình sẽ tìm ra và share cho tất cả newbie đó.Try up...........!
tìm ra thì ai chẳng tìm ra bạn,quan trọng là bạn có chịu tìm hay không thôi :))

Dân việt nam có tính xấu muôn thuở không sửa được là không ăn được thì đạp đổ , phá hoại , ...

Có bác nói đúng ! PTU như là 1 cái bánh ! và 100 hay 1000 người bu vào ăn thì cái bánh cũng ko to hơn đc. Càng đông người ăn thì mỗi người sẽ đc ít đi.
Bên cạnh đó lại phải chia ra 3 thành phần :
Người dùng dao nĩa - đĩa để ăn - Uploader chính hiệu - Site owner - Release Group
Người dùng tay - Leecher . Những leecher tập tành PTU tuy nhiên biết trau chuốt cho những bài post của mình.
Người dùng xà ben - Leecher + spam. Can thiệp thô bạo vào cái bánh. Leech + spam vô tội vạ với sự phát triễn của auto. Chỉ biết hôm nay ......
Thành phần nguy hiểm và có phần phát triễn 1 cách đông đúc nhất là những tên "càm xà ben ăn bánh" . Những tên này là mối nguy cơ lớn nhất cho cộng đồng PTU VN. Các 4rum tẩy chay IP VN hầu hết là do những tên này.

Nói chung thì chúng nó rất đông và vô cùng nguy hiểm. T_____T" các đồng chí ko nên tiếp tay .............

Lại chửi nhau ;)) Chẳng ai chia sẽ mánh ăn của họ, mọi người tự tìm hiểu thôi.

Các bạn bàn cãi hoài thế :binhsua163: PRO rồi thì sợ gì cạnh tranh 4r ấy chứ nhể :binhsua123: Theo mình nghĩ thì bỏ 4r đi , tớ thấy lượt down từ 4r chả xi nhê gì :binhsua33: Cứ phang từ site ra , 90% sale của mình đều từ site ra chứ hiếm có ở 4r . . . :binhsua57:

đối với gà thì kiếm chút tiền từ 4r đã chứ, mấy thằng mới vô ngày có mấy xu cung show hết cả hàng lên rồi =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) ai đc như tớ kô ngày 5 cent :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,774
170,866
Latest member
cosmovn58

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom