• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Nên hay không, chuyện làm lại từ đầu với youtube

lamlaitudau34

Banned
Reactions
3
MR
0.000
Sau bao năm “CÀY SÂU CUỐC BẨM “trên youtube.

- Chết không biết bao nhiêu kênh.

- Video 1 tháng không có view cũng có, video gần 1 triệu view trong vài tháng cũng có.

- Bị report cũng có, bị nhận vơ bản quyền cũng có.

à nhưng rồi em đều vượt qua

à nhưng chiến trường thật ác liệt. Bạn thì ít là thù địch thì nhiều.

Em chống được, 1, 2…10 kẻ thù. Nhưng rồi tới kẻ thù 11, 12 thì em kiệt sức

Cách đây 5 tháng em trắng tay, tất cả về 0 ( kênh chết, kênh bị khóa kiếm tiền)

Em đã nản và tính bỏ cuộc. Video lên top đã khó rồi, nhưng CPC cao còn khó hơn

View em hết 90% là UK và US vậy mà CPC toàn 0.01$, 0.02$

Nhiều ngày kênh tăng 100k views, nhưng nhìn lại số tiền nhận được chỉ 5-6$

Thấy nản quá

THẬT SỰ EM KO MUỐN TỪ BỎ

Hằng đêm em cứ trăn trở.

Em đang có cv ổn định. Mức lương cũng đủ nuôi sống gia đình. Em muốn làm thêm kiếm tăng thêm thu nhập

….và youtube là con đường em chọn. Làm việc tự do, theo sở thích, ko ai la mắng gì mình

Mấy ngày qua, để giải tỏa tâm lý, em làm 1 kênh về lĩnh vực mà em thích

KO HỀ CÓ Ý ĐỊNH KIẾM TIỀN (chủ trương của em lúc kiếm tiền là làm kênh nước ngoài, còn kênh này việt nam)

….và bất ngờ là kênh có vài video lên top

nhìn kênh đi lên thấy vui nhưng nhìn khoảng tiền doanh thu ước tính mà thấy lòng buồn miên man

ĐÔI DÒNG TÂM SỰ BÊN LỀ …….

Giờ đây, em như đang đứng giữa ngã 3 đường (mà đường nào cũng tối tăm mịt mù) chẳng biết đi đường nào.

Đôi lúc em chỉ muốn sống 1 cuộc sống bình thường thôi. Lương thấp cũng được. Em cũng đâu cần phải xài điện thoại cảm ứng, iphone này nọ, chỉ cần 1 cái điện thoại cục gạch cũng đủ rồi.

Em cũng ko cần phải đi ăn nhà hàng hay quán bar….chỉ đơn giản 1 ly cà phê vỉa hè cũng đủ làm em thoải mái tâm hồn

VẬY MÀ CUỘC SỐNG KO CHO PHÉP CÁC BÁC À

EM CỨ PHẢI GỒNG MÌNH LÊN ĐỂ SỐNG

Quanh em ko có ai….bơ vơ quá

buồn công việc ở công ty

buồn chuyện gia đình

và buồn vì youtube

Giờ em chỉ ước có 1 ngày để ngủ

16.11.2016. đang ngồi làm việc với tâm trạng chán chường

Attachments

• TU CHIEN.png
    TU CHIEN.png
    34.6 KB · Views: 318
Mình chưa từng làm ra tiền với YouTube, chỉ mới bước vào nghề này và mình cũng đang có công việc online ổn định và muốn chơi thêm YouTube nhưng chưa biết bắt đầu từ đâu.

Mình nghĩ bạn nên đơn giản hóa vấn đề, YouTube khó, thì ta ráng vượt khó, đam mê mà, néu nản thì đừng nghĩ nhiều, khi nào rãnh thì làm 1 cái clip rồi để đó. Mình chỉ mong như vậy chứ thấy YouTube chỉ có các pro mới ăn nên làm ra, còn amateur bây giờ quá khó sống.

Clone té dùm ~~!

mình cũng làm công ăn lương và cũng đang học youtube nhưng không bằng bác, lương mình không đủ nuôi gia đình. video tài lên toàn 10-20 view.

Dear wow96,

Cám ơn bạn đã chia sẻ

Dear bạn sup3rspy9x,

Clone là thế nào bạn? Mới tạo acc là clone hả.
Em biết diễn đàn này lâu rồi, cũng hay vào đọc bài nhưng ko có nhu cầu viết nên ko tạo nick.
Giờ em gặp khó, muốn mọi người góp ý nên mới lập nick viết bài.

Còn em có đọc nội quy diễn đàn, em có thấy yêu cầu đóng 2$
(nhưng thời hạn là 30 lận).

Regards,

Dear wow96,

Cám ơn bạn đã chia sẻ

Dear bạn sup3rspy9x,

Clone là thế nào bạn? Mới tạo acc là clone hả.
Em biết diễn đàn này lâu rồi, cũng hay vào đọc bài nhưng ko có nhu cầu viết nên ko tạo nick.
Giờ em gặp khó, muốn mọi người góp ý nên mới lập nick viết bài.

Còn em có đọc nội quy diễn đàn, em có thấy yêu cầu đóng 2$
(nhưng thời hạn là 30 lận).

Regards,
Đọc tên nick và tiêu đề , 99,99% clone

Đọc tên nick và tiêu đề , 99,99% clone

Clone thì sao cậu, tôi không thấy nick này có ảnh hưởng gì đến cậu, một bài viết chia sẻ chân thành , chẳng chửi ai chẳng động vào ai, xin cậu hãy làm ơn trước khi làm bất cứ chuyện gì hãy suy nghĩ một chút, diễn đàn luôn đón nhận bài viết và chia sẻ của thành viên, nên làm ơn hãy lắp não khi cmt

Clone thì sao cậu, tôi không thấy nick này có ảnh hưởng gì đến cậu, một bài viết chia sẻ chân thành , chẳng chửi ai chẳng động vào ai, xin cậu hãy làm ơn trước khi làm bất cứ chuyện gì hãy suy nghĩ một chút, diễn đàn luôn đón nhận bài viết và chia sẻ của thành viên, nên làm ơn hãy lắp não khi cmt
Clone thì band nick , ok ??? , lắp não và đọc rule của diễn đàn đi nhé

bằng chứng đâu cậu bảo clone, nói có sách mách có chứng, admin chưa lên tiếng cậu đã bảo clone ? Rule của diễn đàn có nói bao nhiu clone là chấp nhận , làm sao cậu biết người ta tạo nick vượt quá số nick quy định :eek::eek::eek:

Clone thì band nick , ok ??? , lắp não và đọc rule của diễn đàn đi nhé

Diễn đàn ai cũng lớn cả, gác qua chuyện clone hay không clone, topic chia sẽ nếu cậu không đóng góp thì cũng không nên cmt 1 cách vô ý như vậy, Ví dụ : Người ta buôn bán, khách đến mà cậu bảo " té dùm" .Xin lỗi lúc đó cậu đếm xem cậu còn bao nhiu cái răng ?

đọc bài bác sao thấy giống mình quá .... mà mình đang làm ofer @@

Diễn đàn ai cũng lớn cả, gác qua chuyện clone hay không clone, topic chia sẽ nếu cậu không đóng góp thì cũng không nên cmt 1 cách vô ý như vậy, Ví dụ : Người ta buôn bán, khách đến mà cậu bảo " té dùm" .Xin lỗi lúc đó cậu đếm xem cậu còn bao nhiu cái răng ?
Stop spam post , ko cãi nhau với người ko não
Ps : box yt hàng tá bài ntn rồi , ai cũng lên đây than phiền than thở thấy nhảm , sao ko vào box chat mà than thở

CS bạn chỉ cần yên phận, giản đơn thế thì bạn bỏ ytb đi đỡ mệt
kiếm cái khác mà làm

mmo ko thiếu gì lĩnh vực kiếm tiền ngon mà nhàn, ko phải cạnh tranh khốc liệt, report giết lẫn nhau như thằng điên ytb

ytb là chiến trường của những người có tính kiên trì siêu phàm

Sau bao năm “CÀY SÂU CUỐC BẨM “trên youtube.

- Chết không biết bao nhiêu kênh.

- Video 1 tháng không có view cũng có, video gần 1 triệu view trong vài tháng cũng có.

- Bị report cũng có, bị nhận vơ bản quyền cũng có.

à nhưng rồi em đều vượt qua

à nhưng chiến trường thật ác liệt. Bạn thì ít là thù địch thì nhiều.

Em chống được, 1, 2…10 kẻ thù. Nhưng rồi tới kẻ thù 11, 12 thì em kiệt sức

Cách đây 5 tháng em trắng tay, tất cả về 0 ( kênh chết, kênh bị khóa kiếm tiền)

Em đã nản và tính bỏ cuộc. Video lên top đã khó rồi, nhưng CPC cao còn khó hơn

View em hết 90% là UK và US vậy mà CPC toàn 0.01$, 0.02$

Nhiều ngày kênh tăng 100k views, nhưng nhìn lại số tiền nhận được chỉ 5-6$

Thấy nản quá

THẬT SỰ EM KO MUỐN TỪ BỎ

Hằng đêm em cứ trăn trở.

Em đang có cv ổn định. Mức lương cũng đủ nuôi sống gia đình. Em muốn làm thêm kiếm tăng thêm thu nhập

….và youtube là con đường em chọn. Làm việc tự do, theo sở thích, ko ai la mắng gì mình

Mấy ngày qua, để giải tỏa tâm lý, em làm 1 kênh về lĩnh vực mà em thích

KO HỀ CÓ Ý ĐỊNH KIẾM TIỀN (chủ trương của em lúc kiếm tiền là làm kênh nước ngoài, còn kênh này việt nam)

….và bất ngờ là kênh có vài video lên top

nhìn kênh đi lên thấy vui nhưng nhìn khoảng tiền doanh thu ước tính mà thấy lòng buồn miên man

ĐÔI DÒNG TÂM SỰ BÊN LỀ …….

Giờ đây, em như đang đứng giữa ngã 3 đường (mà đường nào cũng tối tăm mịt mù) chẳng biết đi đường nào.

Đôi lúc em chỉ muốn sống 1 cuộc sống bình thường thôi. Lương thấp cũng được. Em cũng đâu cần phải xài điện thoại cảm ứng, iphone này nọ, chỉ cần 1 cái điện thoại cục gạch cũng đủ rồi.

Em cũng ko cần phải đi ăn nhà hàng hay quán bar….chỉ đơn giản 1 ly cà phê vỉa hè cũng đủ làm em thoải mái tâm hồn

VẬY MÀ CUỘC SỐNG KO CHO PHÉP CÁC BÁC À

EM CỨ PHẢI GỒNG MÌNH LÊN ĐỂ SỐNG

Quanh em ko có ai….bơ vơ quá

buồn công việc ở công ty

buồn chuyện gia đình

và buồn vì youtube

Giờ em chỉ ước có 1 ngày để ngủ

16.11.2016. đang ngồi làm việc với tâm trạng chán chường

ok , tôi không muốn nói thêm gì nữa , những người không bao giờ thừa nhận mình sai thì mãi mãi không lớn được, cậu nhìn cmt của cậu đi, trong topic này có ai cmt như cậu, thà 10 người có 2 3 cmt như cậu tôi còn thông cảm , đằng này có mình cậu cmt bá đạo thế này thì..... Box nào cũng thế, đã tay nhanh hơn não thì box nào cũng vậy

thôi các bạn đừng tranh cai nhau nữa. Mình xin lỗi nếu bài viết của mình gây khó chịu cho nhiều người.

Còn bạn sup3rspy9x, mình đặt tên gì thì có liên quan gì đến clone. Mình đặt tên theo tâm trạng mình thôi.
Nếu bạn cứ khăng khăng đây là nick clone thì mình chịu
Phép vua còn thua lệ làng mà. Mình tham gia diễn đàn này thì phải chấp nhận các luật của diễn đàn.
CÁI NÀY MÌNH HIỂU

Thành thật xin lỗi.
Đều thành thật mà nói ban sup3rspy9x, nói năng nặng lời quá

kiếm cái khác mà làm

mmo ko thiếu gì lĩnh vực kiếm tiền ngon mà nhàn, ko phải cạnh tranh khốc liệt, report giết lẫn nhau như thằng điên ytb

cám ơn bạn chia sẽ
thật sự thì mình biết có rất nhiều con đường make money online.
Nhưng có lẽ lĩnh vực youtube là phù hợp với khả năng của mình nhất.
Trình độ tin học và anh văn của mình có hạn, cộng thêm với thời gian nghiên cứu cũng ko có nhiều (chủ yếu là buổi tối, sau khi đi làm về)
Ngoài ra, cách đây khoảng 5 năm, mình có cày point trên youlikehits, addmefast để bán. Nên cũng gọi là có chút kinh nghiệm cheat like, sub

kiếm cái khác mà làm

đại ka cho em theo, em đói rã mồm rã miệng rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,903
170,974
Latest member
Chkno1
Back
Top Bottom