Help Nên dùng phương thức thanh toán nào khi giao dịch Forex?

bác chơi dep rút trực tiếp vậy ổn ko bác.sao nghe nói forex bị cấm mà

Mình rút trực tiếp từ sàn về bank luôn cũg đâu có tốn fee đâu nhỉ . Chi cho cực từ sàn về Skrill rồi về bank nữa .

Vì các sàn chỉ cho rút vốn về theo phương thức dep ban đầu (như cc), rồi sau đó phần lãi phải rút = phương thức khác (như Skrill) nên mới như vậy đấy.

Vì các sàn chỉ cho rút vốn về theo phương thức dep ban đầu (như cc), rồi sau đó phần lãi phải rút = phương thức khác (như Skrill) nên mới như vậy đấy.
Sau khi rút hết vốn theo qui định về Visa thì rút về bank luôn có sao đâu nhỉ ? tại sao phải rút về skrill rồi rút về bank cho mất thời gian ?

Rút về Bank hay Visa thì cũng 2-5 ngày làm việc thui bạn , tuỳ bank .
Mua skrill rẻ hơn nạp trực tiếp từ visa ;)
mình rút từ skrill cũng tầm 2-3 ngày, nhưng được cái tránh được vụ sàn chuyển $ thẳng về bank, cái này cũng nên tránh :D
Ngoài ra nếu bạn trade thường xuyên thì khi dùng skrill bạn sẽ lên vip, còn được tặng $, hehe

Mua skrill rẻ hơn nạp trực tiếp từ visa ;)
mình rút từ skrill cũng tầm 2-3 ngày, nhưng được cái tránh được vụ sàn chuyển $ thẳng về bank, cái này cũng nên tránh :D
Ngoài ra nếu bạn trade thường xuyên thì khi dùng skrill bạn sẽ lên vip, còn được tặng $, hehe
Mình ko hiểu sao bạn lại ngại khi sàn chuyển $ về thằng bank ? Về Visa hay về Bank cũng giống nhau mà , với lại an toàn hơn . Tránh tình trạng bị hack và limit ,hold khi dùng ví điện tử .

Mình ko nói là Skrill ko tốt , đúng là fee của nó hơi chát nhưng dịch vụ của nó tốt thật . Nhớ hồi năm 2009 , mình veri tài khoản , lúc đó chỉ veri địa chỉ nhà ,ko dùng điện thoại hay Visa . Sau 1 tháng nó gữi 1 lá thư có chứa mã PIN cho mình mà ko trừ bất cứ phí gì , nghĩ lại cũng khá thú vị khi nhận dc thư từ nước ngoài :D

Mình ko hiểu sao bạn lại ngại khi sàn chuyển $ về thằng bank ? Về Visa hay về Bank cũng giống nhau mà , với lại an toàn hơn . Tránh tình trạng bị hack và limit ,hold khi dùng ví điện tử .

Mình ko nói là Skrill ko tốt , đúng là fee của nó hơi chát nhưng dịch vụ của nó tốt thật . Nhớ hồi năm 2009 , mình veri tài khoản , lúc đó chỉ veri địa chỉ nhà ,ko dùng điện thoại hay Visa . Sau 1 tháng nó gữi 1 lá thư có chứa mã PIN cho mình mà ko trừ bất cứ phí gì , nghĩ lại cũng khá thú vị khi nhận dc thư từ nước ngoài :D

Dùng skrill để có thể bet đấy mà :D
Bạn mình dùng visa này nọ để bet, mình ko rõ trang nào nhé :D, bị CA hỏi thăm từ năm 2014, đến nay vẫn chưa ra tòa, nhưng có lẽ sẽ bị án treo. Cho nên bây giờ mình không muốn nhận $ trực tiếp từ bất kỳ site nào. Chỉ là làm vậy thấy thỏa mái, forex thì chắc ko đáng ngại như bet, nhưng tánh mình cẩn thận :), vả lại mình dùng skrill nhiều nên là vip, càng xài nhiều thì càng được tặng $, cho nên khoái ;)
Giờ Skrill của mình mà bị hack cũng ko sợ, vì hoàn toàn có thể yêu cầu skrill hoàn tiền.(thấy FAQ bảo như thế, chứ chưa gặp trường hợp này bao giờ)

Dùng skrill để có thể bet đấy mà :D
Bạn mình dùng visa này nọ để bet, mình ko rõ trang nào nhé :D, bị CA hỏi thăm từ năm 2014, đến nay vẫn chưa ra tòa, nhưng có lẽ sẽ bị án treo. Cho nên bây giờ mình không muốn nhận $ trực tiếp từ bất kỳ site nào. Chỉ là làm vậy thấy thỏa mái, forex thì chắc ko đáng ngại như bet, nhưng tánh mình cẩn thận :), vả lại mình dùng skrill nhiều nên là vip, càng xài nhiều thì càng được tặng $, cho nên khoái ;)
Giờ Skrill của mình mà bị hack cũng ko sợ, vì hoàn toàn có thể yêu cầu skrill hoàn tiền.(thấy FAQ bảo như thế, chứ chưa gặp trường hợp này bao giờ)
Vậy lỡ khi bạn mua Skrill giá rẽ hơn Vísa mà bị mở tranh chấp đòi lại như Paypal hay WMZ thì làm thao :D

Vậy lỡ khi bạn mua Skrill giá rẽ hơn Vísa mà bị mở tranh chấp đòi lại như Paypal hay WMZ thì làm thao :D
uhm, vấn đề này mình giải quyết bằng cách mua của người quen =))

Webmoney mini thì khi nhận và chuyển tối thiểu là bao nhiêu đô la vậy các bác,và webmoney dùng có uy tín không ạ,có bị limit không?có dễ bị hack không?Bác nào biết chia sẻ dùm em cái,đang tính rút khoảng 1000$ vào webmoney

Webmoney mini thì khi nhận và chuyển tối thiểu là bao nhiêu đô la vậy các bác,và webmoney dùng có uy tín không ạ,có bị limit không?có dễ bị hack không?Bác nào biết chia sẻ dùm em cái,đang tính rút khoảng 1000$ vào webmoney
Trên forum mình có box thảo luận về Webmoney đó bạn . Bạn vào đó tìm hiểu nha .

https://mmo4me.com/forums/webmoney.51/

Mình thấy rút lớn thì rút qua wire transfer cho an toàn, còn ví điện tử thì dùng web money cho rẻ :), tại mình có IB nên nạp rút tiền qua IB cho nhanh, sàn Exness mình trade nó cho nạp rút chuyển tiền nội bộ cho nhau không tốn phí nên chuyển nội bộ cho IB rồi ổng bắn tiền mặt lại, còn nạp thì gửi tiền mặt cho IB, ổng chuyển nội bộ vào tài khoản của mình, được IB chuyển nội bộ nên được bonus thêm khoảng 5-6% gì đó nữa, tại IB quen nên tin tưởng, thấy nhiều bác cũng cảnh báo không nên gửi tiền cho IB nên tùy trường hợp mak xử lý vậy :D

Skrill hiện tại bị tính phí mắc chứ không mình cũng toàn rút. Nhưng giờ thấy bán cũng không tệ lắm. Rate bán nếu biết deal cũng 22, còn ko 21.8, mỗi Skrill lỗ 20-300 đồng cũng không tới nổi. Được cái bán nhanh gọn. Rút thì bị phí nhiều quá. Ở đây có bác nào thu SKrill 22 lâu dài ko? Mình có nguồn ổn định, Forex luôn.

Tài khoản lớn thì nên dùng UnionPay, khổ cái là ông này của Trung Của =))

Mình giao dịch với sàn Darwinex, mở cái Unionpay ở Vietcombank, rút ra mất có 1% phí, phí chuyển đổi ngoại tệ (không tính), về sau 3 ngày, tại tài khoản ngân hàng Vietcombank luôn.

Nếu vậy vẫn còn dông dài, chưa bằng dùng các sàn local dep cho dep bằng các bank vn, phí không thể thấp hơn, tb là 300 VND / 1 USD

Announcements

Forum statistics

Threads
418,684
170,777
Latest member
linkiwinfun

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back