Help Nên dùng phương thức thanh toán nào khi giao dịch Forex?

Các Bác đi trước cho em hỏi xíu. em muốn nạp tiền vào exness qua visa vietcombank mà không duoc, nó nói nếu không có hộ trợ 3d secure. thì phải có số tiền ủy thác duy trì. không hiểu số tiền ủy thác duy trì là gì nữa?

Các Bác đi trước cho em hỏi xíu. em muốn nạp tiền vào exness qua visa vietcombank mà không duoc, nó nói nếu không có hộ trợ 3d secure. thì phải có số tiền ủy thác duy trì. không hiểu số tiền ủy thác duy trì là gì nữa?
Tào lao nữa , cậu qua Sacombank tạo 1 cái VÍSA rồi nạp vào khỏi lăn tăn :eek:

Nghe xong muốn nhũn não... Rắc rối quá. Mở master ở VCB, ACB hoặc TCB rồi mua Skrill nạp vào tài khoản trên broker để giao dịch cũng được.

Nghe xong muốn nhũn não... Rắc rối quá. Mở master ở VCB, ACB hoặc TCB rồi mua Skrill nạp vào tài khoản trên broker để giao dịch cũng được.
cám ơn các bác em đã nạp được. bác cho em hỏi thêm 1 điều mình nên chọn ví điện tử nào để rút tiền về vn ạ. tại vì nettle và skrill không cho chuyển usd về vn phải chuyển sang eur mới rút được vậy thì tốn thêm phí 2-3% nữa . bác có cao kiến gì không ?

Skrill mình vẫn rút về VND bình thường mà. Khi bác rút $ về tk VNĐ ở VN thì nó tự động exchange. tuy nhiên gần đây Skrill đang tính phí bất thường, bác bán cho anh em exchanger trên này hợp lý hơn.

Có bác nào dùng pp giao dịch fx không? Sao không thấy ai bàn đến pp nhỉ, mình thấy pp cũng ok mà ;)

Skrill mình vẫn rút về VND bình thường mà. Khi bác rút $ về tk VNĐ ở VN thì nó tự động exchange. tuy nhiên gần đây Skrill đang tính phí bất thường, bác bán cho anh em exchanger trên này hợp lý hơn.
skrill đau có loại tiền vnd . mình đang có usd trong skrill khi mình rút mình có thể đổi sang vnd rồi rút về vn hả ?

Theo mình hiểu thì theo luật quốc tế thì khi mình rút về, bất kể loại tiền gì, $ euros ...cũng được ngân hàng chuyển đổi thành vnd để kiếm chênh lệch (chắc vậy), cũng có thể đễ dễ kiểm soát hơn, trừ trường hợp bạn có mở tài khoản $ hoặc euro riêng thì sẽ được chuyển vào tk đó. Bạn nên xác nhận chính xác thông tin từ ngân hàng của bạn để tránh trường hợp lằng nhằng sau này!

Nhưng mà có tiền để rút hay không mới là quan trọng...:)

Vì Skrill đã thay đổi không cho rút về bank khi tiền trong tk Skrill là USD, sẽ phải tính phí chuyển đổi sang EUR hoặc GBP là 3.99%, đúng là thê thảm.

Vì Skrill đã thay đổi không cho rút về bank khi tiền trong tk Skrill là USD, sẽ phải tính phí chuyển đổi sang EUR hoặc GBP là 3.99%, đúng là thê thảm.
Nản :( đang đợi nó trở lại bình thường. Bán cho mấy exchanger hơi lỗ.

Bác nào rút Skrill tỷ giá trở lại bình thường thì báo một tiếng nhé, ngàn lần đội ơn. Lâu lắm chưa rút Skrill, toàn bán, lỗ quá -_-.

Bác nào rút Skrill tỷ giá trở lại bình thường thì báo một tiếng nhé, ngàn lần đội ơn. Lâu lắm chưa rút Skrill, toàn bán, lỗ quá -_-.
thôi gom lại cho lớn vốn bác lâu lâu cần thì rút chứ rút hoài thì cũng tốn phí

Đánh nhỏ ăn nhỏ rút nhỏ. VỚi thật ra dùng Skrill cho nhiều business khác chứ không riêng Forex.
Đánh nhỏ mình có làm một cái tk bên forex4you, dùng skrill, nạp, rút nhanh lắm, rút vài phút là có rùi, nhưng mà mình mới chỉ rút một lần khoảng 100$ thôi. rút tổng dưới 1k thì không phải xác minh cũng hay :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,441
169,779
Latest member
amanitamuscariag

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom