Ask nên đầu tư loại tiền ảo nào năm 2017

Mua giàn đào coin giá 40tr đem đi đào ETH. mỗi tháng 1.5tr tiền điện nhưng CÓ THỂ kiếm đc tầm 8tr. tầm 4 tháng có thể thu hồi vốn. Ngoài ra có thể "xin" giá điện rẻ thì sẽ thu hồi vốn nhanh hơn.

50 củ thì đầu tư coin thì mình nghĩ là chưa đủ đâu nếu tính lâu dài.
Đồng tiền ảo nên không ai dự đoán được gì.
Mình rủ rê thớt bỏ tầm 10% trong số đó đầu tư vào PTU, đầu tư cái gì đó,.. => kiếm tiền đầu tiên đã.
Nếu muốn chơi coin ok, nhưng phải chơi tầm 50% số tiền hiện có và tránh chơi bằng tiền vay.
Cách xa mấy vụ rủ rê đầu tư lãi khủng trên này đi :)) Có ngày mất trắng không còn.
P/s: đây là cách chơi ổn định, còn bạn thích chơi kiểu mạo hiểm thì khác :)

vụ rủ rê đầu tư lãi khủng trên này đi :)) Có ngày mất trắng không còn.
P/s: đây là cách chơi ổn định, còn bạn thích chơi kiểu mạo h
đây mới là cách chơi chuẩn hơn nè...like cho bác phát...kể cả chỉ có chơi một thể loại thì người ta cũng sẽ không ném hết vào như vại...:D

Cái gì Bitcoin, Ethereum, Zcoin... Dạo này tiền ảo bùng nổ, vì đã nắm được cách làm của Bitcoin, mấy nhà đầu tư rót vốn vào cày là tiền đó hot thôi.

Cái gì Bitcoin, Ethereum, Zcoin... Dạo này tiền ảo bùng nổ, vì đã nắm được cách làm của Bitcoin, mấy nhà đầu tư rót vốn vào cày là tiền đó hot thôi.
e theo dõi bitcoin từ 9h tối qua tới giờ, nó ít biến động quá ... 500$ mà lãi được có 3.21$ :( ai rót vào vài chục k cho nó lên đi @.@

nói chung đã gọi là đầu thì thì đầu tư gì cũng thế, ko bao giờ quăng hết trứng vào 1 rổ :) và phải có tinh thần thép và giữ vững lập trường, tự mình có thể cân đối được chứ đừng theo phong trào :)

nói chung đã gọi là đầu thì thì đầu tư gì cũng thế, ko bao giờ quăng hết trứng vào 1 rổ :) và phải có tinh thần thép và giữ vững lập trường, tự mình có thể cân đối được chứ đừng theo phong trào :)
chữ kí a chất thiệt á, câu ko bỏ trứng vào hết 1 rổ cực kì đúng với e

byetcoin giá rẻ như cho 1usd = 4000 BCN - đầu tư mua ko biết mua ở đâu

byetcoin giá rẻ như cho 1usd = 4000 BCN - đầu tư mua ko biết mua ở đâu
mình đang ôm đồng này kiểu chờ thời thôi, sàn nào cũng có mà

mình đang ôm đồng này kiểu chờ thời thôi, sàn nào cũng có mà
em có 5 usd paypal chính chủ bác có byetcoin bán cho em ít - sàn nó ko bán - min 15 usd

Ngày này cách đây 5 năm mình bước chân vào mmo và nhặt nhạnh từng xu lẻ chứ nhất quyết không đưa tiền của mình vào đầu tư. Dùng số tiền nho nhỏ nhặt nhạnh được mang đi đầu tư. Mất thì làm kiếm tiếp lời thì rút về và để lại một ít vốn để đầu tư tiếp. Hiện mình đã mua được mảnh đất nho nhỏ cộng với xây được ngôi nhà nho nhỏ bằng tiền hai vợ chồng đi làm và tích góp cộng thêm 1 ít từ MMO rút ra.

Ngày này năm nay mình vẫn nhặt nhạnh từng xu lẻ và nhất quyết mình không mang tiền của mình đi đầu tư.

Mình khuyên các bạn newbie cũng như mình nhé. Chứ đừng đi vay mượn đi đầu tư. Năng nhặt thì chặt bị.

mình mới vào diễn đàn nên có thể nhầm box. nếu sai thì mod move sang box khác hộ ạ

như tít. đầu năm sau ( theo lịch âm) mình có thể vay được 1 khoảng tầm 50tr với lãi xuất rất hấp dẫn (lãi 5tr/1 năm và sang đầu năm 2018 theo lịch âm mới phải trả cả gốc lẫn ngọn). nên m định đầu tư cái gì lãi chắc chắn ( chỉ cần 20%/1 năm là ổn) đầu tiên m định mua bitcoin nhưng hiện tại giá nó đã quá cao nên m sợ sắp chạm giá sàn rồi
có 1 người bảo là nên mua th coin rồi đổi sang bitcoin sau, các bạn thấy sao

Nếu chắc chắn thế ai cũng giàu hết rồi bạn :D Nhà nhà làm mmo hết rồi :D

Ngày này cách đây 5 năm mình bước chân vào mmo và nhặt nhạnh từng xu lẻ chứ nhất quyết không đưa tiền của mình vào đầu tư. Dùng số tiền nho nhỏ nhặt nhạnh được mang đi đầu tư. Mất thì làm kiếm tiếp lời thì rút về và để lại một ít vốn để đầu tư tiếp. Hiện mình đã mua được mảnh đất nho nhỏ cộng với xây được ngôi nhà nho nhỏ bằng tiền hai vợ chồng đi làm và tích góp cộng thêm 1 ít từ MMO rút ra.

Ngày này năm nay mình vẫn nhặt nhạnh từng xu lẻ và nhất quyết mình không mang tiền của mình đi đầu tư.

Mình khuyên các bạn newbie cũng như mình nhé. Chứ đừng đi vay mượn đi đầu tư. Năng nhặt thì chặt bị.
Cuối 2015 mình cũng bước vào với đôi bàn tay trắng :D
Tuy tiền cá nhân chỉ có vài triệu để đầu tư mua bản quyền tool. Và thuê các công cụ hỗ trợ.
KHÔNG NÊN ĐI VAY MƯỢN MÀ ĐẦU TƯ.
MMO như mấy em gái vậy. Sáng nắng chiều mưa, không ai đoán trước được điều gì cả. :D

nó ko có paypal
bạn ex paypal qua webmoney, từ webmoney qua bank VNĐ, tử bank mua lại BTC :) chịu khó đi đường vòng chứ paypal ko trực tiếp qua BTC đc :)

bạn ex paypal qua webmoney, từ webmoney qua bank VNĐ, tử bank mua lại BTC :) chịu khó đi đường vòng chứ paypal ko trực tiếp qua BTC đc :)
cũng tính chuyển pp -> peffectmoney -> btc

Mình vốn có 10T , chơi exchance coi 1 tháng mà giờ lên được 40T rồi , đầu tư phải liều bạn ơi , chơi dài hạn thế thì cứ ETH với XRP mà ôm thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,543
170,634
Latest member
tappilates
Back
Top Bottom