Ask nên đầu tư loại tiền ảo nào năm 2017

sắm dàn 6 card 470, tầm 37tr. đào coin

trừ tiền điện, sau 1 năm bán lại dàn máy thu hồi về thì lãi 20% chỉ là muỗi.
chứ chưa có kinh nghiệm, mà nghe theo mấy ông trên này đem tiền đi đầu tư thì xác định vỡ nợ.:rolleyes:

Mình ko dám khuyên bạn nên đầu tư tiền ảo vì mình không đầu tư tiền ảo mà mình chỉ đầu cơ lướt sóng với nó. Còn về việc vay mượn tiền với lãi suất như trên theo mình rất hấp dẫn và nên vay nhé, tư duy của người giàu là nên dùng tiền của người người khác để sinh lợi, bạn vay càng nhiều thì bạn càng có động lực để kiếm nhiều, nếu có khả năng thì nên vay thêm và đầu tư giàn trải ở nhiều kênh khác nhau đồng thời luân chuyển vốn, đừng để tiền ngủ. Nếu cần tư vấn về đầu tư cứ inbox facebook nhé

Như thớt nhưng là tiền của em, ko vay mượn đâu cả. Đang nghiên cứu Binary mà chơi tiền ảo thua liên tục. @@

Mấy bác kinh nghiệm lâu năm góp ý xem nên làm gì trong năm nay? ôm eth hay là đánh forex hay đánh binary? Khổ quá òi

Mấy bác kinh nghiệm lâu năm góp ý xem nên làm gì trong năm nay? ôm eth hay là đánh forex hay đánh binary? Khổ quá òi
btc cuối năm lên 2k nhé :D

btc cuối năm lên 2k nhé :D
Ghê vậy bác? vừa qua tết thấy nó phi như trâu cũng ớn. eth có lên không bác?

mình mới vào diễn đàn nên có thể nhầm box. nếu sai thì mod move sang box khác hộ ạ

như tít. đầu năm sau ( theo lịch âm) mình có thể vay được 1 khoảng tầm 50tr với lãi xuất rất hấp dẫn (lãi 5tr/1 năm và sang đầu năm 2018 theo lịch âm mới phải trả cả gốc lẫn ngọn). nên m định đầu tư cái gì lãi chắc chắn ( chỉ cần 20%/1 năm là ổn) đầu tiên m định mua bitcoin nhưng hiện tại giá nó đã quá cao nên m sợ sắp chạm giá sàn rồi
có 1 người bảo là nên mua th coin rồi đổi sang bitcoin sau, các bạn thấy sao
vẫn bitcoin là ok nhất

bác nhắm ôm đc phần nào thì ôm bác :v e thấy fx & binary thì 201x thì cũng như nhau :D cảm thấy rút đc tiền từ nó thì đầu thôi ạ.

em hoang mang hồ quỳnh hương quá nên thỉnh ý các cao nhân ạ

Có ai biết sàn nào có chart BTC, ETH, LTC trên mt4 hay mt5 không :)

bác ko rành còn thêm tiền vay nữa, mình khuyên bác không nên tham gia. hãy bắt đầu bằng chính đồng tiền bác làm ra thôi. đừng có nghe mấy thánh trên nầy lôi kéo:eek::eek:

Đi vay để chơi tiền ảo thì đúng là quá ảo.

Với 50 củ, dành 10 củ mua cái camcorder ngon ngon tí. 40 củ còn lại dành đi du lịch, vừa đi vừa quay kiểu Tân Hoabanfood ý.

Thấy cái đấy có vẻ ngon hơn.

Bổ sung đoạn trên tí, nếu ko ngại nắng, mưa, cầm 50 củ đi mua 2 cái xe máy. 1 cái cho thuê, 1 cái tự lái xe ôm Grab. Thấy mấy ông chạy Grab cũng "cá kiếm" lắm. Ngày bét phải vài trăm nghìn, tháng cũng được mười mấy củ rồi. Nhẩm tính tiền tự chạy và cho thuê xe trong 1 tháng là thừa cho chủ thread trả lãi rồi.

Có vốn mà không biết làm gì
Có vốn mà xách đi đầu tư trong khi may rủi chưa biết
Có vốn mà đầu tư rồi mang cái lo lắng về mình
Thôi thì xách số vốn đó qua kinh doanh với mình =)))
kinh doanh gì hả a, sell acc fb trắng + ver rồi hả a @.@

anh chuyển qua kinh doanh ở ngoài rồi em chứ bán mấy thứ đó thì khi nào mới đủ tiền ăn trưa :v
thím kịn doanh gì thế cho học hỏi với

Bổ sung đoạn trên tí, nếu ko ngại nắng, mưa, cầm 50 củ đi mua 2 cái xe máy. 1 cái cho thuê, 1 cái tự lái xe ôm Grab. Thấy mấy ông chạy Grab cũng "cá kiếm" lắm. Ngày bét phải vài trăm nghìn, tháng cũng được mười mấy củ rồi. Nhẩm tính tiền tự chạy và cho thuê xe trong 1 tháng là thừa cho chủ thread trả lãi rồi.
Hình như HCM mấy ngay qua xuất hiện 2 vụ cướp grab rồi đó :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,312
170,442
Latest member
hoanganh11111991

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom