Ask nên đầu tư loại tiền ảo nào năm 2017

mình mới vào diễn đàn nên có thể nhầm box. nếu sai thì mod move sang box khác hộ ạ

như tít. đầu năm sau ( theo lịch âm) mình có thể vay được 1 khoảng tầm 50tr với lãi xuất rất hấp dẫn (lãi 5tr/1 năm và sang đầu năm 2018 theo lịch âm mới phải trả cả gốc lẫn ngọn). nên m định đầu tư cái gì lãi chắc chắn ( chỉ cần 20%/1 năm là ổn) đầu tiên m định mua bitcoin nhưng hiện tại giá nó đã quá cao nên m sợ sắp chạm giá sàn rồi
có 1 người bảo là nên mua th coin rồi đổi sang bitcoin sau, các bạn thấy sao
Mấy coin ảo mà bạn nghe lời người này, người kia xúi mua là có ngày ra đường đấy bạn:oops:
Đã là coin ảo thì ko ai biết chắc tương lai nó thế nào đâu:oops:. Cầm tiền thật mà chưa chắc an tâm, huống hồ là tiền ảo.
1 năm 50 triệu, mà bạn muốn lời khoảng 20%, tức là 10 triệu. Trừ ra tiền lãi 5 triệu 1 năm, thì lợi nhuận 1 năm là 10-5=5 triệu . 1 năm 365 ngày, bạn bỏ 50 triệu để lời 5 triệu có đáng ko? Trong khi nếu rủi ro thì bạn sẽ thế nào, mất trắng hay chỉ còn 1 ít thì sao. Tại sao bạn ko gõ captcha, làm offer, claim btc...vv..., vốn bỏ ra là 0 đồng mà 1 năm bạn thu về lợi nhuận nhiều hơn con số 5 triệu đó nhiều lần:oops:

Last edited:
À tìm ra cách rồi.
Mua bitcoin rồi cho lão @candylop thuê.

Nếu cho phép lão scam tỷ lệ 80%. Hé hé

ko có kn mà bạn đòi lời 20% thế thì thiên hạ toàn người giàu hết rồi

coin VNĐ nhé :D

mình mới vào diễn đàn nên có thể nhầm box. nếu sai thì mod move sang box khác hộ ạ

như tít. đầu năm sau ( theo lịch âm) mình có thể vay được 1 khoảng tầm 50tr với lãi xuất rất hấp dẫn (lãi 5tr/1 năm và sang đầu năm 2018 theo lịch âm mới phải trả cả gốc lẫn ngọn). nên m định đầu tư cái gì lãi chắc chắn ( chỉ cần 20%/1 năm là ổn) đầu tiên m định mua bitcoin nhưng hiện tại giá nó đã quá cao nên m sợ sắp chạm giá sàn rồi
có 1 người bảo là nên mua th coin rồi đổi sang bitcoin sau, các bạn thấy sao
Xin giới thiệu bạn một kênh đầu tư khá an toàn nhé. Lợi nhuận trung bình 18%/ tháng. Bác thấy OK thì pm mình nhé.
Link :https://mmo4me.com/threads/evobinar...-tin-va-an-toan-voi-lai-suat-27-thang.323126/

thôi thì đợi BTC xuống thấp tý rồi ôm tất tay luôn, đợi nó tăng lên thì bán ra :D
1 năm 2 lần thế cũng thơm rồi, chưa kể thu nhập công việc chính nữa.
mh thấy an toàn hơn là đầu tư các coin mới khác

Có web nào trade các đồng tiền ảo từ webmoney <--> payoneer hay paypal <---> payoneer không mấy bác

THấy sau Bitcoin thì có nhiều người tạo ra các loại tiền ảo theo mô hình Bitcoin này như Etherum, Zcash hay gì gì đó. Mình nghĩ sớm muộn mấy đồng tiền này cũng mất giá sớm. Thôi đầu tư cái nào ra chất xám đi. :D Ở box Forex thì chơi Forex đi.

Vay 50tr lãi có 5tr một năm, quá lời.
Mở tiệm cầm đồ, cho vay chỉ thế chấp, làm quen ai biết hoặc là tự học định giá sản phẩm một chút.
Đảm bảo lãi gấp mấy lần 20% như cậu tính :D
Mở tiệm gần trường đại học, cao đẳng, khách nườm nượp, mùa bóng đá và cuối năm lời nhiều.

Để xem công việc hiện tại của bạn là toàn thời gian hay bán thời gian.về kinh nghiệm thì AE trên cũng nói hết rồi đó. đừng dùng tiền vay mượn mà bập vào mấy hình thức maf AE đã cảnh báo. nếu có chút kinh nghiệm máy tính thì mua ít card rx470 về đào coin. tận dụng điện ở nhà, điện nhà bố vợ hoặc điện cơ quan càng tốt. thiết lập 1 lần chạy cả tháng...cả năm. và chờ $ về. 50tr làm gần đc 2 dàn máy . ngày kiếm 1eth~10usd. nếu điện nhà bố vợ hoặc cơ quan thì hưởng nguyên

tiền vay mượn :eek:

theo tui thấy, tốt nhất là đừng có quăng vào mmo :p không thì coi chừng chẳng có cái gì để trả lãi vay chứ đừng nói trả gốc lẫn ngọn :D

Đầu tư cái gì cũng nên tìm hiểu cho kỹ, luôn có 1 khoản tiền dự phòng, không nên bỏ tất cả trứng vào 1 giỏ

Cho em hỏi ngu tí. Nếu có hẳn 700 tr thì nên đầu tư gì năm 2017 ạ. Để bank phí quá

nếu chắc cú 20% thì ai cũng đổ vào đầu tư rồi , còn các hình thức cờ bạc thì 50tr khoảng 2k2 lãi $450 / 1 năm tức khoảng $37.5 / 1 tháng là quá đơn giản . Riêng vấn đề tiền mượn thì theo mình nghĩ nếu bạn chắc chắn cỡ 80% trở lên thì hãy chơi còn không lấy tiền đó buôn bán lặt vặt hoặc kinh doanh nhỏ lẻ gì đó trên mạng thì hơn . rất nhiều thứ giúp bạn kiếm dx 1tr/ tháng với vốn 50tr mà ko cần đâm đầu vào mmo may rủi này, đã may rủi thì phải 100% trở lên . Cái quan trọng làm gì cũng phải có kiến thức, không biết gì thì đi học hoặc tìm hiểu cái đã .

Năm mới e khuyên chân thành bác chuyển vào tài khoản của e 50 củ. Ngày này năm sau bác có 60 củ.
P/s: Ngồi chơi có 5 củ rồi bác. Trust me ;) Chúc năm mới bác làm ăn gấp 10 lần năm ngoái

Năm mới e khuyên chân thành bác chuyển vào tài khoản của e 50 củ. Ngày này năm sau bác có 60 củ.
P/s: Ngồi chơi có 5 củ rồi bác. Trust me ;) Chúc năm mới bác làm ăn gấp 10 lần năm ngoái

em chuyển hẳn 20 củ luôn nhé. Ngồi chơi bác ấy có 15 củ.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,299
170,432
Latest member
bodl

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom