Help Nên chọn VPS cấu hình như thế nào?

@italkyou

bỏ 40xu mà bench thế kia mà thì sao mà dùng được, cậu đừng nói chuyện cái kiểu ai cũng là gà để cậu chăn ref nhá, dân chơi PTU down+up speed + extract + rar compress là quan trong nhất, cậu là dân offer thì đừng có lon ton vào câu ref rồi giới thiệu cái thằng cùi mía digitalocean này nhá,

tôi cũng chả thích moi chuyện câu đưa link ref đâu nếu mà nó tốt thực sự thì người VN ref là tốt chứ sao đằng này nó là thằng cùi bắp giới thiệu cho nó làm gì, vỗ béo cho nó giàu thêm à

tôi chả câu ai hết, tôi cũng chỉ đưa link khi có 1 bạn muốn sài ubuntu, với tôi( nó ổn định, tốc độ khá có hình thức pay hay, rẻ ) thế là được
còn mỗi người mỗi nhu cầu, họ muốn mua thì họ nhìn các thông số họ lựa chọn, ko ai chèn ép họ
vậy thôi, tôi cũng ko phải dân offer gì hết, với tôi là tốt còn người khác tốt hay ko thì tùy, zay thôi

thôi các bác đừng cãi nhau,thảo luận thôi mà :)

mình đâu có rảnh mà cãi cọ đâu, nếu ở đây ai là dân PTU như cậu ấy nói thì thừa biết về vps mà lựa chọn
chả cần ai câu,kéo hay dạy nhau.

đạo đức giả nó vừa thôi cái code ref ko ngẫu nhiên mà nằm trong đường link của cậu được, như tôi đã nói ở trên nó cùi mía thì sao cậu cứ cãi chày cãi cối cho nó làm gì nó, đây là kinh nghiệm tôi biết về thằng digitalocean này và muốn cho mọi người biết đừng có mà mua phí tiền chứ cậu mà giới thiệu một thằng ngon thực sự thì nói làm gì

đạo đức giả nó vừa thôi cái code ref ko ngẫu nhiên mà nằm trong đường link của cậu được, như tôi đã nói ở trên nó cùi mía thì sao cậu cứ cãi chày cãi cối cho nó làm gì nó, đây là kinh nghiệm tôi biết về thằng digitalocean này và muốn cho mọi người biết đừng có mà mua phí tiền chứ cậu mà giới thiệu một thằng ngon thực sự thì nói làm gì

tôi đã nói rất rõ với tôi sài làm forex thì sự ổn định là quan trọng nhất những thứ khác ko quan trọng
họ có chính sách cộng điểm cho ai mang khách về cho họ, tôi thấy tốt và nhất là có một bạn muốn sài ubuntu kêu mình đưa link thì tôi đưa
link, vậy thôi. Tôi chưa bao giờ chỉ trích ai đạo đức giả vì chỉ những người hay đạo đức giả mới hay quen dùng từ đó

lời cuối ko muốn làm mất "thời gian ngu" với bạn

tôi xin thua những con người bảo thủ như bạn, bạn đang ở box ptu mà đòi nói chuyện về vps cho offer rồi cố tình phớt lờ cái link ref của cậu đưa ra thế chả là đạo đức giả thế là cái éo gì

lời cuối ko muốn làm mất "thời gian ngu" với bạn

tôi xin thua những con người bảo thủ như bạn, bạn đang ở box ptu mà đòi nói chuyện về vps cho offer rồi cố tình phớt lờ cái link ref của cậu đưa ra thế chả là đạo đức giả là cái éo gì
Chi Người ngu mới nói người khác ngu(tôi ko cho rằng bạn là người như vậy)
bạn cứ nhìn xung quanh bạn những ai khôn ngoan ko bao giờ nói người khác ngu
bye bạn!

Last edited by a moderator:
vps của tôi die đến nửa tháng rồi cậu vẫn chưa bảo hành mà pm yahoo + sms đều không nói năng gì là sao đây ?

ko biết cậu là yh nào... hình như hoangxxx fai ko

Tớ có trả lời yh mà chắc nó lag cậu ko thấy, còn sms chắc là tớ nghĩ tớ nhắn yh rồi nên ko rep lại thôi.

Đang bị bão LR thành ra nhìu ng ko sell hàng để set up VPS (hàng VPS bên tớ ko fai dạng cloud như nhìu seller khác, lúc nào muốn creat là creat dc) , thành ra có VPS chưa set up dc, mong cậu thông cảm, mua tạm ng khác xài đỡ, có tớ gửi VPS khác cho cậu, ko thì pm tớ refund ( tớ dễ chịu mà )

ko biết cậu là yh nào... hình như hoangxxx fai ko

Tớ có trả lời yh mà chắc nó lag cậu ko thấy, còn sms chắc là tớ nghĩ tớ nhắn yh rồi nên ko rep lại thôi.

Đang bị bão LR thành ra nhìu ng ko sell hàng để set up VPS (hàng VPS bên tớ ko fai dạng cloud như nhìu seller khác, lúc nào muốn creat là creat dc) , thành ra có VPS chưa set up dc, mong cậu thông cảm, mua tạm ng khác xài đỡ, có tớ gửi VPS khác cho cậu, ko thì pm tớ refund ( tớ dễ chịu mà )
Xác nhận đã refund.Chúc vượt bão thành công...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,436
171,487
Latest member
lina9091

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week