Matrix Nanobank24 - nanobank24.com. Bạn có lợi nhuận 60-80% một tháng.

cuongpv84

Junior
Reactions
13
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Mình giới thiệu về ngân hàng tài chính Nanobank24.

Đôi nét về dự án

Dự án Nanobank là sự giao thức cổ điển giữa người với người,cùng với cùng hoàn cảnh.

đưa ra một cách tức thời và thu hút đúng đối tượng có cùng hoàn cảnh và theo cách thức độc đáo riêng. Nguyên tắc hoạt động và công nghệ là một bí quyết trong thị trường tài chính.

Dự án Nanobank là một dự ánh cho vay,vay trưc tiếp với bên cho vay theo chi nhánh tạo ra một cách riêng biệt, bỏ qua các tổ chức ngân hang tiêu chuẩn,cung vơi nó các thủ tục hành chính rườm rà.Do đó việc thực hiện các khoản vay và cho vay sẽ linh hoạt.

Nanobank không phải là một tổ chức tín dụng, thực hiện chức năng đi vay va cho vay.Nhiêm vụ của chúng tôi là xác định các khoản cho vay một cách hợp lý, để người đi vay có thể tiếp cận được các khoản vay.Đồng thời chúng tôi cũng theo dõi việc trả kịp thời các khoản vay, để đổi lấy các khoản hoa hồng trên các khoản vay đó.Chúng tôi còn có nhiệm vụ,hỗ trợ các dự án đê đảm bảo sự phat triển hơn nữa.
Tại sao chúng tôi làm?

Bởi vì chúng tôi, tiến hành loại bỏ gần hết những thủ tục rờm rà mà hiện nay các tổ chức tín dụng cổ điển gặp phải.Chúng tôi tạo ra quá trình đơn giản và thuận lợi nhất cho những người tham gia.

Khoản lợi nhuận từ dự án.

1. Lợi nhuận từ việc cho vay.

đây là lợi nhuận sinh ra, khi bạn dùng tiền trực tiếp đầu tư

Gói cho vay nhỏ nhất $ 30 gói mượn lớn nhất - $ 100,000.
các gói vay cũng như lãi suất tùy thược mức level của bạn(tham khảo hình ảnh phía dưới)
Gói Thời gian mươn 5,10,20 và 30 ngày.

Tỷ lệ lợi nhuận 7-35% phụ thược theo mực tín chỉ

Lợi nhuân từ 21 tới 48% phụ thuộc theo mưc tín chỉ
cấp độ vay.jpg

2. kiếm điểm tín chỉ từ việc đi vay

Đây là khoản đi vay bạn vay các gói $ 5 to $ 10 00 0.
sau khi bạn trả khoản vay cộng với lãi suất 9% trên một khoản vay.
bạn sẽ thu được điểm tín chỉ tương ứng với mỗi khoản vay.
Điểm tín chỉ mục đích làm tăng level cho bạn, giúp bạn tiếp cận
với các khoản cho vay lớn hơn.
Bạn cũng có thể bán tín chỉ để lấy tiền, với giá dao động 8-10$/ 1 tín chỉ.

Gói mượn 5 days

Điểm tín chỉ tương ứng với các khoản vay ở mức level1

3.Lợi nhuận từ việc làm chi nhánh Ngân hàng

Ngân hàng và các tổ chưc tín dụng sẽ nhận hoa hồng trực tiếp từ các khoản lợi nhuận cho vay từ các cấp của tổ chức.Tỷ lệ lợi nhuận dự theo cấp độ của ngân hang

Mức khởi đâu bạn phải mua số tính chỉ 50 điểm.Ngân hàng sẽ nhận được hoa hồng từ những mức đầu tiên của tín dụng.

Mức thứ 2 bạn phải mua tín chỉ tương ứng với 100 điểm, bạn sẽ nhận được hoa hồng từ những mức thứ hai của tín dụng cho vay

Mức thứ 3 tương ứng với việc mua 200 điểm, ngân hàng nhận được hoa hồng từ mức thứ 3 của hệ thống tín dụng cho vay.

Mức 1
2% lợi nhuận
mức 2
3% lợi nhuận
mưc 3
2% lợi nhuận
mức 4
1% lợi nhuận

Hiện nay site Nanobank đang thu hút được sự quan tâm của nhà đâu tư
các bạn tham khảo điến đàn http://mmgp.ru/showthread.php?t=331377&page=253
Video vê dự án

Giấy phép Đăng ký của site

đây là proof nạp tiền của mình\

proof rút tiền của mình 20/08/2015

Chế độ RCB, trong vòng 30 ngày tới, nếu bạn nào DEP tiền, mình sẽ RCB lại 10% cho các bạn!

Hướng Dẫn Đăng Ký, Cho Vay&Đi Vay với Nanobank24.

Hướng dẫn vay abit, tính toán khoản vay có lợi nhuận cao nhất.

Chiến Lược Tối Ưu Hóa Lợi Nhuận Với Nanobank24(80%-100% một tháng)

Để đăng ký các bạn có thể vào đường dẫn dưới đây đăng ký

hoặc link ref trực tiếp'
https://nanobank24.com/ngocly/register

hoặc thông tin trưc tiếp vao nick yahoo của mình cuongpv84 nhé
hoặc facebook
https://www.facebook.com/profile.php?id=100009494395491

Attachments

41.2 KB · Views: 516
    59.9 KB · Views: 472
Last edited:
đây là giấy phép đăng ký của dự án
dự án bắt đầu từ tháng 3 bây giơ không ngừng tăng trưởng nhé các bạn

Attachments

182 KB · Views: 73
up cho các bạn tham khảo các khoản mình cho vay!
mọi việc tiến triển rất thuận lợi

Attachments

142.2 KB · Views: 78
:( tinh thật. cái này rút mất 7 ngày lận nha bác host đăng kí của nó còn 5 tháng nữa nha bác. đặt lệnh mất 1 ngày kiểm duyệt. lãi xuất chỉ có 7%/ (5 +1) ngày thì sao đạt được cái lợi nhuân đó bác. cái tiền đỏ đỏ ko biết rút được thế nào hết( e rút thử roài)

:( tinh thật. cái này rút mất 7 ngày lận nha bác host đăng kí của nó còn 5 tháng nữa nha bác. đặt lệnh mất 1 ngày kiểm duyệt. lãi xuất chỉ có 7%/ (5 +1) ngày thì sao đạt được cái lợi nhuân đó bác. cái tiền đỏ đỏ ko biết rút được thế nào hết( e rút thử roài)

thank bạn đã quan tâm!
mình tính cho 30$ nhé
với 30$ bạn cho vay (5ngay cộng 1) lãi suất 7% thì một tháng với 30$ bạn cho vay 5 lần_2.1x5=10.5$
bạn có thể đi vay để mua tín chỉ lần 1 vay 5$ trong 5 ngay lãi xuất 9% bạn trả lãi 0.45$ bạn được 1 tín chỉ
lần 2 bạn được vay 10$trong 5 ngày lãi xuất 9% bạn trả lãi 0.9$ bạn được 2tín chỉ
mình cứ cho một tháng bạn kiếm được ít nhất 3tín chi(có thể được 6) bạn bán được 8$ trả phí 30% bạn được 5,6$
vây tông thu nhập của bạn =10,5-0,45-0,9+5,6X3= 25,95$
mình chỉ tính cho khoản bạn đầu tư thôi nhé, còn cái đổ đỏ là khoản vay trọng tài, Với tiền đâu tư từ trọng tài bạn có thể đầu tư mua tín chỉ
còn về việc trả mất 7 ngày là do bạn đang ở mức level zezo, thời gian trả tùy thuộc mưc level của bạn nha(cái này site đã có quy định rõ ràng)

uhm... hơi rắc rối. nhưng mình có thêm thắc mắc:
tín chỉ là gì ??
và một tháng ít nhất là 3 tín chỉ có tổng là 5.6 tại sao lại x3 nữa: (5.6x3)
và làm thế nào để mua được tín chỉ bằng tiền trọng tài

Last edited:
đọc cái tên thấy giống site viêt nam vãi
site co đăng ký đang hoàng nha bạn! bạn kich linh đăng ký xong vào site sẽ thấy mục giới thiệu về site nhé!
bác tham khảo file đính kèm là địa chỉ đăng ký nha

Attachments

45.2 KB · Views: 46
uhm... hơi rắc rối. nhưng mình có thêm thắc mắc:
tín chỉ là gì ??
và một tháng ít nhất là 3 tín chỉ tại sao lại x3 nữa: (5.6x3)
và làm thế nào để mua được tín chỉ bằng tiền trọng tài

tính chỉ mục đích của nó để bạn tăng level, tăng level thì bạn sẽ cho vay được nhiều hơn
mưc level zezo thì bạn chỉ cho vay 30$ một ngày thôi nhé.
nếu bạn không cần tăng level thì bạn có thể bán tín chỉ lấy tiền(mình sẽ hướng dẫn cụ thể bằng một bài khác)
một tín chỉ bán đi bạn được 5,6$ , một tháng bạn có thể kiếm được 3 tín chỉ vị chi 5.6x3=16,8$

cách đầu tư trang này đòi hỏi phải có hiểu biết vì vậy các bạn cư tìm hiểu kỹ đi nha
mình sẽ có hướng dẫn cụ thể băng từng chủ đề riêng biệt.
mình sẽ post lên http://daututhongthai.blogspot.com/ các bạn vào đây tìm hiểu thông tin nha

bác oai lãi xuất 7% trong sáu ngày sao ra được 2.1 vậy bác??

với lại tiền trọng tài làm sao mua được tín chỉ zậy bác

tăng lv tốn bao nhiêu tín chỉ zậy bác

Lúc đầu chơi thử có cần dep tiền ko bác :eek:

bạn chỉ cần dep tiền để trả lãi vay kiếm tín chỉ thôi tầm 1,35$ cho 3 tín chỉ, bạn có thể bán kiếm được 16,8$ trong một tháng
ngoài ra bạn có thể vay abit để chiến được, nhưng vay phải có chiến thuật nha không thì lỗ bục mặt ngay
mình sẽ post bai hướng dẫn các bạn chiến thuật đầu tư với abit sau nhé
các bạn tìm hiểu thông tin ở đây nhahttp://daututhongthai.blogspot.com/

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,896
172,981
Latest member
concua9x

Most viewed of week

Most discussed of week