Matrix Nanobank24 - nanobank24.com. Bạn có lợi nhuận 60-80% một tháng.

bác ơi giá lãi tín chỉ tăng lên theo mỗi lần vay zậy thì qua tháng sau sao kiếm được tín chỉ nữa bác. hay là có thêm gì nữa :D

sẵn tiện up phu bác :p

bác ơi giá lãi tín chỉ tăng lên theo mỗi lần vay zậy thì qua tháng sau sao kiếm được tín chỉ nữa bác. hay là có thêm gì nữa :D

sẵn tiện up phu bác :p

gói vay lấy tín thì gói sau tăng hơn so với gói trước nhé. bạn tham khảo file đính kèm
nếu bạn chơi đến tháng sau thì số tín chỉ kiếm được không phải là 3 nưa đâu nha
hoàn toàn có thể kiểm được 7-10 tín chỉ nha,

Attachments

268.2 KB · Views: 41
ý em hỏi là cái lãi phải trả ấy. lãi trung bình cố định hay tăng theo mỗi lần vay? cái ảnh bác đưa ra đâu có tiền lãi phải trả đâu. nó ghi số tín chỉ đạt được. nếu đạt được 7-10 1 tháng mà phải trả 100$ tiền lãi thì như ko

ý em hỏi là cái lãi phải trả ấy. lãi trung bình cố định hay tăng theo mỗi lần vay? cái ảnh bác đưa ra đâu có tiền lãi phải trả đâu. nó ghi số tín chỉ đạt được. nếu đạt được 7-10 1 tháng mà phải trả 100$ tiền lãi thì như ko
lãi các khoản vay đêu 9% nhé, đôi khi nhỏ hơn,chỉ 7% thôi.

5$ lãi trả 0.45 tín chỉ
10$ lãi trả 0.9 tín chỉ 2
20 $ lãi trả 1,8 tín chỉ 3
40$ lãi trả 3,6 tín chỉ 4
80$ lãi trả 7,2 tín chỉ 5
100$ lãi trả 9 tín chỉ 6
bản chỉ phải trả khoản lãi, còn tín chỉ bạn có thể dùng để up level hoặc bán lấy tiền được nha

site có mục chọn tiếng anh! nhưng mình thấy chưa được hoàn thiện.
hiện tại bạn có thế tự dùng google chuyển sang tiếng việt nhé

các bạn đã ref của mình, hôm nay mình sẽ up video hướng dẫn cụ thể
do ban ngày mình phải đi làm, mình sẽ up hướng dẫn vao buổi tối nhé!

nanobank24 hoạt động được. 4 tháng, hình thức hoạt động của nó khá phức tạp nên lúc đầu khá kén chọn người chơi. Tuy nhiên hiện tại nó đang thu hút sự quan tâm và tham gia của nhiều người. bạn tham khảo diễn đàn nga sẽ thấy một ngày có hàng trăm comment!
cảm ơn bạn đã đưa thông tin thú vị

Nanobank24 muốn chơi bạn phải tìm hiểu mất khá nhiều thời gian, vì các thức đầu tư của nó có nhiều hình thức
tuy nhiên, hình thức đầu tư của nó khá thú vị, nếu bạn hiểu biết về nó hoàn toàn sẽ có lợi nhuận cao.
Hoàn toàn có thể chiến lâu dài được với nó.
hiện nay trang này bắt đầu thu hút sự quan tâm, tham gia của nhiều người.
bạn vào diễn đàn dưới thì sẽ thây, một ngày có hàng trăm commen nhé.
http://mmgp.ru/showthread.php?t=331377&page=253
Các bạn tìm hiểu kỹ, mình sẽ có trách nhiệm hướng dẫn các bạn cụ thể cách chơi.
Còn việc tham gia hay không? tùy vào sự đánh giá của các bạn.

nanobank24 hoạt động được. 4 tháng, hình thức hoạt động của nó khá phức tạp nên lúc đầu khá kén chọn người chơi. Tuy nhiên hiện tại nó đang thu hút sự quan tâm và tham gia của nhiều người. bạn tham khảo diễn đàn nga sẽ thấy một ngày có hàng trăm comment!

cảm ơn bạn đã đưa thông tin thú vị

Nanobank24 muốn chơi bạn phải tìm hiểu mất khá nhiều thời gian, vì các thức đầu tư của nó có nhiều hình thức
tuy nhiên, hình thức đầu tư của nó khá thú vị, nếu bạn hiểu biết về nó hoàn toàn sẽ có lợi nhuận cao.
Hoàn toàn có thể chiến lâu dài được với nó.
hiện nay trang này bắt đầu thu hút sự quan tâm, tham gia của nhiều người.
bạn vào diễn đàn dưới thì sẽ thây, một ngày có hàng trăm commen nhé.
http://mmgp.ru/showthread.php?t=331377&page=253
Các bạn tìm hiểu kỹ, mình sẽ có trách nhiệm hướng dẫn các bạn cụ thể cách chơi.
Còn việc tham gia hay không? tùy vào sự đánh giá của các bạn.

Thì ý mình là theo rank alexa thống kê thì hầu như lượng truy cập chỉ nằm quanh Nga. Mà Nga nó chiếm tới 73%

Thì ý mình là theo rank alexa thống kê thì hầu như lượng truy cập chỉ nằm quanh Nga. Mà Nga nó chiếm tới 73%
kẻ cả wtf, mang tính chất toàn cầu, lượng truy cập từ nga vẫn là lớn nhất. Trang này mới bắt đầu 4 tháng Nga chiếm chủ yếu là đương nhiên

kẻ cả wtf, mang tính chất toàn cầu, lượng truy cập từ nga vẫn là lớn nhất. Trang này mới bắt đầu 4 tháng Nga chiếm chủ yếu là đương nhiên
bác ra cái ebook hướng dẫn đi em đọc mà chả hiểu tẹo chi mô ^^!

bác ra cái ebook hướng dẫn đi em đọc mà chả hiểu tẹo chi mô ^^!
mình đang làm hướng dẫn đầy đủ sao cho a e đọc là hiểu liền. Tối nay sẽ post cho a e tham khảo! a e cứ từ từ đánh giá nhe!

up chết rồi nhỡ ấn vào vay trọng tài rồi . cho vay trọng tài 100$ mà mới dep có 40$ vô :( làm kiểu gì đây lỡ dep rồi) . 100 trọng tài lãi 10ngày mà 0.34

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,982
173,039
Latest member
Pntt

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week