Help MyLands - Truy tìm HTC -Hỗ trợ, Thảo luận, Chém gió cho anh em

Cậu có thể chọn quân mình sức tấn công là min, còn quân định là max.
mình đã thử tất cả max min nhưng ko có cái nào chính xác = cách của mình ^^

nhận trong nhiệm vụ phần thưởng «Trở thành cố vấn viên»
nhan ntn? trong nv ko thay co
Nếu cậu lên thành cấp 5 rồi thì nhiệm vụ đó không còn nữa nhé.

Mình mới chơi, tọa độ là (36-13-41) sát nhà các bác Kingdom Craze, với lại fahona. Đang loay hoay tìm chỗ xây thành mới mà xung quanh cỡ 2 kingdom toàn thành là thành chưa kiếm nổi mảnh đất cấp 5 khác để lập nghiệp :confused:

cho mình hỏi làm sao mở cổng thành để xây nhà bên ngoài được

hi thanks bác tại có nhiệm vụ xây nhà bên ngoài mà k biết làm:(

Mình mới chơi, tọa độ là (36-13-41) sát nhà các bác Kingdom Craze, với lại fahona. Đang loay hoay tìm chỗ xây thành mới mà xung quanh cỡ 2 kingdom toàn thành là thành chưa kiếm nổi mảnh đất cấp 5 khác để lập nghiệp :confused:
Kiếm chỗ nào vắng vẻ chút mà đóng đô thôi, trung tâm đất trật người đông, khắc nghiệt lắm.

sao ko thay ai show proof len nhi, nghe noi la nhieu nguoi da rut roi ma ta
Thang Rusak ben Nga no long hanh qua, ai len Top 25 là nó giết từng thằng 1 đã có 2 nạn nhân rồi (HungMagnus và Heosua)
Anh em hop lai đập tui Nga đi, sevver VN mà bi nó độc chiếm thì ko ổn rồi

Thang Rusak ben Nga no long hanh qua, ai len Top 25 là nó giết từng thằng 1 đã có 2 nạn nhân rồi (HungMagnus và Heosua)
Có topic show proof đó. Đang đầu tư nên nhiều người chưa rút.Minh lên top 25 rồi mà ko thấy nó sang hỏi thăm nhỉ. :D

Mà nó đánh thế thì được điểm phe phái, khi đạt 50M điểm phe phái nhận được phần thưởng miễn phí 1 năm thuê bao + 100k sát thủ. Điểm phe phái của nó hiện tại 237M không biết nó nhận được thêm phần thưởng khủng gì nữa?

uhm, nó đang hỏi thăm người cùng bang nè, mặc dù đã dọn nhà đi noi khác nhưng nó vẫn dí tới cùng
VietSu la KingdomCrazy à :D

Cái này buộc ae VN phải cẩn thận thôi, nếu ở gần nó thì những lúc ko ol buộc phải cho nó vào Đền

Kinh nghiệm chơi của nó hơn mình, nhưng clan nó tính ra vẫn chưa đủ sức với clan MMO & ae VN

Móa đứt cáp vào game khó khăn cả tuần nay, bạn nào học trò mình thông cảm, khi ol mình phát tài nguyên ngay

quan trong la tui nga nó choi trc do rồi, có kinh nghiem choi roi, gio qua đây muốn làm bá chủ, nếu ko loại trừ nó trc thì nó sẽ loại từng người 1

quan trong la tui nga nó choi trc do rồi, có kinh nghiem choi roi, gio qua đây muốn làm bá chủ, nếu ko loại trừ nó trc thì nó sẽ loại từng người 1

Sơ hở thì mới bị nó thịt thôi, chứ ko phải nó muốn thịt ai là thịt đâu. Ngay cả khi quân nó mạnh >2 lần quân bạn, nó cũng ko dám mạo hiểm nếu bạn phòng thủ tốt và ko phạm sai lầm

Mới up luôn cái soft cho ae ko vào dc trang tính toán

Last edited:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,682
170,776
Latest member
khaikieng108011

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week