• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Myland - Xây dựng đế chế của riêng bạn , đã có poof

Chơi free đc rút $ ko nhỉ :|

ok thank cậu, có gì cứ pm nick game mình là fahona nha.
mình chả biết kiếm $ ntn, có nick yahoo thì tốt quá, ko có thì lập đi cậu, hic pm trên game bất tiện lắm

rảnh chơi cho vui thớt cho cái yahoo có gì tiện hỏi

poof 3

Last edited:
Lên 5* mới bem được
5* lâu lắm rồi bác ah.
Hồi mới chơi có xin vào clan MMO4ME nhưng mà bảo full rồi nên không được :(.

5* lâu lắm rồi bác ah.
Hồi mới chơi có xin vào clan MMO4ME nhưng mà bảo full rồi nên không được :(.

Ngon, cho xin tọa độ sang hỏi thăm tý :D

Ngon, cho xin tọa độ sang hỏi thăm tý :D
He he. 40-7-35. Biết vậy đừng bem em nhé, tội nghiệp.
Hôm nọ gửi quan đánh ruin 5 bị lỗi mới hết sạch quân xong :((. Từ 5* xuống sát đít 1* :((

He he. 40-7-35. Biết vậy đừng bem em nhé, tội nghiệp.
Hôm nọ gửi quan đánh ruin 5 bị lỗi mới hết sạch quân xong :((. Từ 5* xuống sát đít 1* :((
Cách xa thế mà bảo gần :D
Down cái phần mềm tính toán trận đánh về tính trước khi đánh. http://www.mediafire.com/?313kr4b9upr5r4f

Cách xa thế mà bảo gần :D
Down cái phần mềm tính toán trận đánh về tính trước khi đánh. http://www.mediafire.com/?313kr4b9upr5r4f
Em có tính toán rồi.
Nhưng mà vừa làm vừa chơi. Gửi 5k kiếm khách đi trước để sweep rồi gửi quân chủ lực sau. nhưng mà quên mất là thằng tướng nó được bonus 5% speed. Thế là quân chủ lực đến trước còn sweep đến sau 2 phút. Chết mịa nó hết, không sót con nào :(.

Mình mới chơi thử hôm qua, hôm nay định nạp ít gem để tăng tốc phát triển mà đợi load để vào game đúng ức chế luôn (VNPT) thôi đợi xử lý vụ đứt cáp xong coi sao :confused:

game nay fai nap tiền mới cho rút, bùn wa :(

Vietsu moi bi thang rusak danh roi a`, kieu nay server VN bi tui Nga doc chiem roi , thang rusak out bang warlock lun roi kia

Không phải bị đánh, mà KingdomCraze và Langzvan tấn công cái hồ mặn của Runanvns bị Runanvns và Hansolo def chết gần hết quân.

Cần report không ta cho xem :D.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,027
Latest member
Hinnoe

Most discussed of week

Most discussed of week

Back