• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Myland - Xây dựng đế chế của riêng bạn , đã có poof

chọn chủng loài ntn nhỉ. bh mình mới đăng kí

có bốn loài mỗi loài có một ưu điểm khác nhau
bạn muốn biết rõ thi vô đây mà đọc http://mlgame.vn/wiki/
ko pm chủ thớt là người cậu ref thì đc hướng dẫn tận tình

đời không như là mơ :) chúc các bạn kiếm được tiền từ game

đời không như là mơ :) chúc các bạn kiếm được tiền từ game
cảm ơn lời chúc của bạn nha, mơ mà kiếm được tiền thì mình cũng rán mơ đó, muon kiếm được tiền từ game này thi phải bỏ ra rất nhiều thời gian và công sức đó

Bạn cho mình hỏi về thu chi như thế nào được không.

Đầu tư bao nhiêu, bao giờ thì rút được, và bao giờ bắt đầu có lãi (dựa trên acc của bạn í), thank!!

Bạn cho mình hỏi về thu chi như thế nào được không.

Đầu tư bao nhiêu, bao giờ thì rút được, và bao giờ bắt đầu có lãi (dựa trên acc của bạn í), thank!!

mình chơi giai đoạn đầu nên tương đối nhẹ nhàng, thời điểm đó đấu giá gem rất rẻ chỉ 1k gold/1gem bây giờ 10k gold/ gem rồi. hồi mình chơi bỏ vào hơn 30$ gần 2 tháng mình rút được 40$ rồi do đua top nếu không đua thì chắc hơn. nick mới bây giời mình nghĩ chỉ cần 20$ là ok rồi.

Cho mình hỏi là khi reg xong mình up thì số ngày up sẽ bắt đầu tính ak, hay là xong 14 ngày free mới tính.

đã reg cho bạn, mình là khoái mấy cái này đó, hỗ trợ mình với
yh; [email protected]id mmobossvip
ha

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,945
171,018
Latest member
hypercorevn

Most discussed of week