Help MyLands - Truy tìm HTC -Hỗ trợ, Thảo luận, Chém gió cho anh em

Thấy bác KingdomCraze và Langzvan đánh cái hồ mặn của thằng liên minh em thiệt quân ghê quá. Chia buồn với hai bác.

Hai thằng đó, một là VN một là Spain, chúng nó từng chơi khá lâu ở cái server UK rồi các bác ah.

Mình còn yếu quá nên ko dám ra gió, giờ phát hiện ra mỏ hay hầm lò nào thì cũng chỉ dám cho người hầu đi cướp về thôi chứ chưa dám chiếm làm sở hữu nên có phát hiện cái hồ mặn nào thì cũng lên đây thông báo cho bác nào có khả năng thì chiếm giữ :p.

Chẳng có lý do gì mà không chiếm cả. Cứ chiếm, ăn được nhiêu thì ăn, bị cướp thì căn xem giữ được thì giữ ko giữ được thì thôi. Mất gì đâu.

Mình còn yếu quá nên ko dám ra gió, giờ phát hiện ra mỏ hay hầm lò nào thì cũng chỉ dám cho người hầu đi cướp về thôi chứ chưa dám chiếm làm sở hữu nên có phát hiện cái hồ mặn nào thì cũng lên đây thông báo cho bác nào có khả năng thì chiếm giữ :p.

Hầm thì cứ chiếm tẹt đi sợ j` cậu, chú ý đừng để quân trong đó nhiều quá
Còn hồ nếu sợ k giữ dc thì pm mình, ăn chia nên cậu k thiệt đâu :)

Oách. Em làm nhiệm vụ Point ofers của neobox thấy game này. Loay hoay tìm hiểu không ngờ có hẳn topic chi tiết quá. Giờ em mới leve 1. Để chơi thử vài hôm xem . Hì hì

Oách. Em làm nhiệm vụ Point ofers của neobox thấy game này. Loay hoay tìm hiểu không ngờ có hẳn topic chi tiết quá. Giờ em mới leve 1. Để chơi thử vài hôm xem . Hì hì
Cần tìm mentor thì PM nick kingdomcraze nhé

Event cướp cờ mới dc run lần đầu. Phần thưởng là đồ chơi :D

Ae ai tham gia & có nhu cầu trao đổi cờ thì pm mình nhé:)

Anh em Việt Nam cho ý kiến về việc diệt thằng Rusak và wakan90 nào, để nó oánh hết bản đồ thế này mất mẹt đội nhà quá.

Đang đóng cửa luyện quân đây. Ae cũng nên chuyển 1 phần sức mạnh sang hướng pvp, ko thể cứ ăn ruin mãi dc

Các bác Việt Nam ko hiểu nghĩ gì để cho thằng rusak nó chơi kiểu bá đạo đến thế này nữa... Đến giờ thì có lẽ là bó tay rồi, và cứ đà này, cứ ngồi chờ nó diệt từng người 1 thôi =))

Các bác Việt Nam ko hiểu nghĩ gì để cho thằng rusak nó chơi kiểu bá đạo đến thế này nữa... Đến giờ thì có lẽ là bó tay rồi, và cứ đà này, cứ ngồi chờ nó diệt từng người 1 thôi =))
bac này nói chuẩn này hiện tại thì nó đang quá bá dạo rùi,giờ chắc chỉ còn cách tìm mấy thằng yếu bang nó thịt di rui co lap 3 thằng mạnh nhất lại băm nó sau :(

Muốn băm nó thì ném vào 20k$ hốt 1 set lv 5 thì tha hồ băm nó :D.

:( ai còn chơi cái này cho yahoo hỏi chút

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,514
170,616
Latest member
dmvipads

Most viewed of week

Most viewed of week

Back