Help MyLands - Truy tìm HTC -Hỗ trợ, Thảo luận, Chém gió cho anh em

mấy pro cho mình hỏi là trung bình 1 ngày mấy bạn kiếm đc bao nhiêu HTC, liệu ko cần nạp mà có thể lấy HTC từ game up tiếp cho tháng tiếp theo không :)

mấy vi
Topic gì mà chán nhỉ, toàn lôi kèo ref ko :(
ệc quan trronjg hầu hết đèu bàn trong game rồi thớt này h để câu ref llaf chính

Trong game là chiện trong game, ở đây cũng có thể thảo luận với nhau mà, game này càng chơi càng thấy môi tiền dữ quá, cứ 1 ngày lại cho NV bắt dùng HTC, làm thế nào để trụ nỗi NV 150NV đây :(, ai có kinh nghiệm chỉ với

Trong game là chiện trong game, ở đây cũng có thể thảo luận với nhau mà, game này càng chơi càng thấy môi tiền dữ quá, cứ 1 ngày lại cho NV bắt dùng HTC, làm thế nào để trụ nỗi NV 150NV đây :(, ai có kinh nghiệm chỉ với

150 nv mình finish rồi tính ra mát tầm 5k HTC :oops:

Mem mới chơi được 2 ngày, mong ae giúp đỡ ;). ae còn slot bang cho mình vô với nhé :D.
Pha Diet 42-18-85. AE đừng bem nhé :confused:

Vào đây có tính online luôn mlgame.ws
chú ý: trang mlgame.ws chỉ tính tương đối thôi
vd: nó tính mình mất 1k lính thì mình sẽ mất khoảng 50% số lính nó tính ra là 500, có thể ít hơn hoặc nhiều hoen chút vì dam lính random chứ ko cố định
còn nó tính mình mất khoảng 200 lính thì 99% là ko mất thằng nào

vd: nó tính mình mất 1k lính thì mình sẽ mất khoảng 50% số lính nó tính ra là 500, có thể ít hơn hoặc nhiều hoen chút vì dam lính random chứ ko cố định
cho cái này lên trên để ae biết dng mà tính nha thớt

Mem mới chơi được 2 ngày, mong ae giúp đỡ ;). ae còn slot bang cho mình vô với nhé :D.
Pha Diet 42-18-85. AE đừng bem nhé :confused:
Đã mời cậu làm đệ tử :D, một ngày được cấp 5k vàng, 500 dân, hoàn thành quest được phần thưởng nghiên cứu khoa học khá hậu hĩnh đấy

cho cái này lên trên để ae biết dng mà tính nha thớt
Cậu có thể chọn quân mình sức tấn công là min, còn quân định là max.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,987
173,055
Latest member
tinnis

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back