Help MyLands - Truy tìm HTC -Hỗ trợ, Thảo luận, Chém gió cho anh em

Bác nào dư gỗ em bán rẻ em ít lấy tiền nâng cấp với em ở 30-6-52. Thanks

cái này co' cần nạp tiền để dc with ko? hay chiến free vậy các bác

Ah vẫn rút đc số HTC trong acc free đó nha bạn.PM YH tớ để nói chuyện nhé :D
bạn ơi rút từ tk free kiểu gì thế ? mình thấy hết time chơi thử nghiệm thấy nó báo ko thể rút :oops:. nản quá à :(

Mấy ông thần đọc lại bài tui viết cái, hướng dẫn về tài chính rất rõ ràng ko chịu đọc cứ lên hỏi mấy câu loãng cmn topic :eek:

Lưu ý khẩn với những ae chơi muốn withdraw: Game không cho phép người chơi ở Mỹ rút tiền, nên chỉ cần 1 lần ae đăng nhập tài khoản với IP US thì tài khoản premium cũng thành free ngay. Có vài ae đã bị tình trạng này do vô tình để các chương trình fake ip chạy trong khi đăng nhập game

Do đó ae hết sức cẩn thận với vấn đề này, nếu có xài chương trình để vào facebook hay đăng nhập trên mt bảng thì nên kiểm tra lại IP trước khi vào game, nếu ko thiệt hại sẽ ko chỉ là tiền mà còn là thời gian chất xám ae bỏ ra

có ai biết tại sao thằng khảo sát lại die trong khi đi làm nhiệm vụ ko?

Có ai vào được game ko tự nhiên mất kết nối. Bác Connerman cho em xin thêm vài cái mỏ đá tình trạng là thiếu đá quá mấy cái mỏ ai cũng tranh nhau cướp nên ít quá. Bác K99 có vào đây thì đừng đánh cái mỏ của em nha em chiếm rồi bác lại mang quân chiếm lại thì khổ em. Em mới chơi lại được 100 tiếng thui :D

Có ai vào được game ko tự nhiên mất kết nối. Bác Connerman cho em xin thêm vài cái mỏ đá tình trạng là thiếu đá quá mấy cái mỏ ai cũng tranh nhau cướp nên ít quá. Bác K99 có vào đây thì đừng đánh cái mỏ của em nha em chiếm rồi bác lại mang quân chiếm lại thì khổ em. Em mới chơi lại được 100 tiếng thui :D
Vào bình thường, sao lại chơi lại vậy. K99 không ở đây đâu.

Hic hàng khủng quá. Bác có mỏ "Đá" nào gần 39-12-24 cho em xin 1 mỏ nhé e kiếm toàn được mỏ vàng hic. Mới chơi lại do vụ login = điện thoại nó vào IP US mất cả đống HTC đã nạp hic. Thanks bác trước

Hic hàng khủng quá. Bác có mỏ "Đá" nào gần 39-12-24 cho em xin 1 mỏ nhé e kiếm toàn được mỏ vàng hic. Mới chơi lại do vụ login = điện thoại nó vào IP US mất cả đống HTC đã nạp hic. Thanks bác trước
Ok vừa gửi cho cậu rồi đấy.

Ok vừa gửi cho cậu rồi đấy.

Mỏ đó cạnh thành 2 của em nên e đang cướp rồi nhưng mà nó nhỏ quá 1 ngày chỉ được 5000 đá chưa kể rơi vãi. Bác còn mỏ nào to to gần 2 cái thành của em ko?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,970
173,042
Latest member
hooangthien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week