Help MyLands - Truy tìm HTC -Hỗ trợ, Thảo luận, Chém gió cho anh em

có ai chơi trong tọa độ gần 42-13-38 hok. cho xin vị trí ruin 1 và các mỏ, mình làm Q tìm kiếm phát. Thanks

TOP 74 cần 1 đồng minh cùng cấp và ở gần hỗ trợ nhau ai có nhã hứng pm 39-12-24 từ h tới hết tuần cố gắng lên TOP 30 :p

http://mlgame.vn/?state=register_simple_new&f=51&server=miner_vn_1
Mình cần làm quest mời thêm người chơi nên đăng link lên đây tuyển vài bạn mới chơi cùng tham gia với mình.
Quyền lợi khi bạn làm ref của mình:
- Hiện tại thì nick trong game của mình đang đứng top 5 nên mình sẽ hỗ trợ hết sức cho các bạn mới chơi, hướng dẫn cách phát triển ban đầu, làm quest trong game.
- Mình hiện là tư vấn viên, nên những bạn mới chơi có thể nhận mình làm người hướng dẫn, các bạn sẽ có quest tìm người hướng dẫn và sẽ nhận được tài nguyên từ quest này. Trong giai đoạn đầu phát triển thì số tài nguyên này rất quan trọng.
Nếu bạn là ref của mình thì có thể gửi thư trực tiếp trong game hoặc pm yahoo: anhvuktvn_2000 để được hướng dẫn tốt hơn.
P/s: Các bạn nếu mới chơi có thể chơi miễn phí 14 ngày đầu sau đó nếu thấy có khả năng kiếm tiền từ game này thì có thể up lên premium để có thể withdraw hoặc là tiếp tục chơi miễn phí nếu bạn đam mê một game như travian ngày xưa.

Mọi ng cho mình hỏi cái này phát thế này là có phải đang bị ng ta chuẩn bị oánh ko vậy :D

Mọi ng cho mình hỏi cái này phát thế này là có phải đang bị ng ta chuẩn bị oánh ko vậy :D
ko bạn,đó là sự hỗ trợ của đội quân tối cổ, lúc nào bạn sắp bị oánh thì chỗ misson sẽ hiển thị màu đỏ

ko bạn,đó là sự hỗ trợ của đội quân tối cổ, lúc nào bạn sắp bị oánh thì chỗ misson sẽ hiển thị màu đỏ
ùa thánh bạn nhá tưởng đc các a ấy để ý iu thầm chớ :p

ùa thánh bạn nhá tưởng đc các a ấy để ý iu thầm chớ :p

Trong thời gian có đội quân người tiền cổ hỗ trợ 60 ngày ko cao thủ nào dám yêu thầm bạn ở thủ đô đâu cứ yên tâm mà phát triển :D

Ai cho mình vào bang với kết đồng minh với. Để hoàn thành hai cái nhiệm vụ đó với nhé.

linhon (40-7-35)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,969
173,041
Latest member
vunhu92

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week