New myetherwallet.com >Free Token 10 $<Hướng dẫn đăng ký nhận free 75ATS token tương đương 10$

Sao vào link đăng ký nó bảo sai nhỉ , bác nào đưa link ref e đk cho nào, mà món này còn chơi đc ko
Vãi bác, kết thúc lâu rồi bác ơi. Giwof có mua Token thì mua thôi. :(

ATS chuẩn bị bay nhé, 1 tuần nữa lên sàn HitBTC

Coming Soon: ATS Token to be listed at HitBTC
Hi everyone,
We would like to announce we have been officially approved by one of the most important exchanges, HitBTC , and are expected to be available for trading within the next 6-7 business days.

Sincerely,

Authorship.com Team

ATS chuẩn bị bay nhé, 1 tuần nữa lên sàn HitBTC

Coming Soon: ATS Token to be listed at HitBTC
Hi everyone,
We would like to announce we have been officially approved by one of the most important exchanges, HitBTC , and are expected to be available for trading within the next 6-7 business days.

Sincerely,

Authorship.com Team
ANH EM NÂNG LY CHÚC MỪNG CÁI HỂ? :) :)

a e ai muốn giàu lên sàn mua ATS giá rẻ nhanh còn kịp nhé, giá hiện tại đang rất tốt để gom vào

a e ai muốn giàu lên sàn mua ATS giá rẻ nhanh còn kịp nhé, giá hiện tại đang rất tốt để gom vào
thường thì lên sàn mới giá sẽ tăng hã bác?

thường thì lên sàn mới giá sẽ tăng hã bác?
tất nhiên rồi,
thứ nhất qua sàn khác khối lượng giao dịch sẽ tăng lên,
thứ 2 là niềm tin vào đồng tiền cũng tăng, nó ko phải là rác nữa, người ta sẽ đổ xô đi mua
thứ 3 dự án ico của họ thực sự nghiêm túc, ý tưởng phát hành sách của họ đang đi theo đúng lộ trình

tất nhiên rồi,
thứ nhất qua sàn khác khối lượng giao dịch sẽ tăng lên,
thứ 2 là niềm tin vào đồng tiền cũng tăng, nó ko phải là rác nữa, người ta sẽ đổ xô đi mua
thứ 3 dự án ico của họ thực sự nghiêm túc, ý tưởng phát hành sách của họ đang đi theo đúng lộ trình
pro đang ôm ico đây kaka :D , cơ mà đúng đây

Sau 1 đêm có tin tốt, giá đã tăng gấp đôi. Lúc tối nạp ETH vào sàn ethdelta để mua thêm, nó treo pending mãi đên giờ này vẫn chưa vào. Mà giá giờ tăng vầy làm ko muốn mua nữa. Haizzz

bữa giờ nó hết trả token rồi à các bác, còn mấy chục account 75token mà không về cái nào

Sau 1 đêm có tin tốt, giá đã tăng gấp đôi. Lúc tối nạp ETH vào sàn ethdelta để mua thêm, nó treo pending mãi đên giờ này vẫn chưa vào. Mà giá giờ tăng vầy làm ko muốn mua nữa. Haizzz
giá 0.000039-40 em treo 30p vẫn có người bán đó. xúc được thêm 5k :D

giá 0.000039-40 em treo 30p vẫn có người bán đó. xúc được thêm 5k :D
Ừa, mình cũng mới hốt thêm 10K rate 3k9. Có vẻ hơi hố, đặt lệnh 3k5 ngon hơn.

Ừa, mình cũng mới hốt thêm 10K rate 3k9. Có vẻ hơi hố, đặt lệnh 3k5 ngon hơn.
dhs cứ lệnh liên quan đến ethdelta là chậm vãi lúa ra pending ở ethscan cả tiếng ko xong. nãy e đặt lệnh 40 xong thấy có thằng bán 36 mà bị treo pending éo hốt kịp :(

dhs cứ lệnh liên quan đến ethdelta là chậm vãi lúa ra pending ở ethscan cả tiếng ko xong. nãy e đặt lệnh 40 xong thấy có thằng bán 36 mà bị treo pending éo hốt kịp :(
bạn chỉnh gas price lên 25 đi! nó tầm 1p là xong à

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom