New myetherwallet.com >Free Token 10 $<Hướng dẫn đăng ký nhận free 75ATS token tương đương 10$

Con này trade tốt lắm. Anh em vào mà trade. It nhất kiếm tầm chục triệu với vốn 150 triệu. Mình chả có chút kiến thức nào về trade, nhưng bằng cảm tính và theo dõi nó 1 time dài, trừ khi có biến động quá mạnh, tụt lút đâu chứ nếu cứ như nửa tháng qua thì cứ trung bình 10 triệu. Có hôm chốt 1 ngày đc 40 triệu. Lãi ngày 20 đến 30% khỏe trơn à.

Last edited:
Đó là mình tính theo giá btc hiện nay ấy.

Con này trade tốt lắm. Anh em vào mà trade. It nhất kiếm tầm chục triệu với vốn 150 triệu. Mình chả có chút kiến thức nào về trade, nhưng bằng cảm tính và theo dõi nó 1 time dài, trừ khi có biến động quá mạnh, tụt lút đâu như như nửa tháng qua thì cứ trung bình 10 triệu. Có hôm chốt 1 ngày đc 40 triệu. Lãi ngày 20 đến 30% khỏe trơn à.
ngon quá bác :)

ngon quá bác :)
Mình ko hiểu sao từ đâu năm nay rất hên luôn. Hình như bệnh nó đến thì tiền cũng đến hay sao ấy. Mình nằm viện từ hôm 25/12 đên ngày 6/1. Nhưng kể từ sang năm mới, mình kiếm đc từ đồng này ngon lắm. Giải quyết biết bao nợ nần. Thấy vui gì đâu luôn bác à.

Thiệt tình mình mong anh em ở đây ai cũng gặp may. Có nhiều anh em mạnh về kinh tế, đầu tư thoải mái, chứ nhiều người như mình đây, làm ji cũng lo lắng, vì ko có vốn.

Sau việc này, mình thấy cuộc sống cũng lạ lắm, nó lấy của ai cái gì, có lúc cùng sẽ bù đắp lại cho mình. Đôi khi, 1 chút may mắn, cộng với quyết định đúng đắn, cuộc sống lại khác hẳn liền. Mình từng rất khó khăn về tài chính, nhưng cũng có chút may mắn, chỉ những ngày đầu năm mới đã xong xuôi mọi việc. Tinh thần phấn chấn hẳn ra.

Mong anh em ai cũng dc như vậy.

Mình ko hiểu sao từ đâu năm nay rất hên luôn. Hình như bệnh nó đến thì tiền cũng đến hay sao ấy. Mình nằm viện từ hôm 25/12 đên ngày 6/1. Nhưng kể từ sang năm mới, mình kiếm đc từ đồng này ngon lắm. Giải quyết biết bao nợ nần. Thấy vui gì đâu luôn bác à.
lộc thì hay đến bất ngờ mà bác + bác làm việc chăm chỉ sẽ gặt hái thành công . bác bệnh khỏi chưa ? :oops:

lộc thì hay đến bất ngờ mà bác + bác làm việc chăm chỉ sẽ gặt hái thành công . bác bệnh khỏi chưa ? :oops:

Mình ra viện đc mấy hôm rồi.
Vẫn chưa đỡ hẳn, cần nghỉ ngơi mấy hôm nửa. Cảm ơn bác hỏi thăm.

Năm mới làm ăn phát tài nha bác.

Mình ra viện đc mấy hôm rồi.
Vẫn chưa đỡ hẳn, cần nghỉ ngơi mấy hôm nửa. Cảm ơn bác hỏi thăm.

Năm mới làm ăn phát tài nha bác.
Cảm ơn bác . Chúc bác năm mới nhiều tài lộc + sức khỏe :)

Thiệt tình mình mong anh em ở đây ai cũng gặp may. Có nhiều anh em mạnh về kinh tế, đầu tư thoải mái, chứ nhiều người như mình đây, làm ji cũng lo lắng, vì ko có vốn.

Sau việc này, mình thấy cuộc sống cũng lạ lắm, nó lấy của ai cái gì, có lúc cùng sẽ bù đắp lại cho mình. Đôi khi, 1 chút may mắn, cộng với quyết định đúng đắn, cuộc sống lại khác hẳn liền. Mình từng rất khó khăn về tài chính, nhưng cũng có chút may mắn, chỉ những ngày đầu năm mới đã xong xuôi mọi việc. Tinh thần phấn chấn hẳn ra.

Mong anh em ai cũng dc như vậy.
Tuyệt vời quá b, năm mới bình an. Em cũng đang có ít ATS, hi vọng nó lại pump thêm vài đợt nữa.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu
Back
Top Bottom