New myetherwallet.com >Free Token 10 $<Hướng dẫn đăng ký nhận free 75ATS token tương đương 10$

có dc 150 mà về nhầm mẹ ví polo :confused::confused::confused:! giờ nhìn chứ chả biết làm gì

0.1 trên 1 số dt mà lúc đó có biết coin là mẹ di đâu đem đổi card 20k
Cậu giống mình, có điều hồi đó mình còn k biết cách đổi thế nào luôn, đợi lúc nó lên 120$ mới nhớ ra rồi bán lấy 12$. Bữa đó mừng húm giờ nghĩ lại thà quên mẹ cho xong :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Cậu giống mình, có điều hồi đó mình còn k biết cách đổi thế nào luôn, đợi lúc nó lên 120$ mới nhớ ra rồi bán lấy 12$. Bữa đó mừng húm giờ nghĩ lại thà quên mẹ cho xong :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
mình đổi 1btc với 200k card viettel thời óc chó của mình

Cũng vừa nhận được :) có nên bán ko nhỉ ? giờ lại đến thời kỳ giống thằng zipp, nửa muốn bán nửa muốn ôm vì ko biết có lên sàn ko :confused::confused:

MÌnh dx nó dup cho 2 acc thành ra 10k sướng vl ko biết co thành rác ko đây nưa
Mà tui cũng mới đc 1 acc chính, 2K giwof thành 4K nè. Thôi, phát kiểu này tèo mẹ rồi.

Mình check lại 1 lượt các tài khoản 1 lần nữa rồi, Xác nhận:

NÓ X2 Ở TK CHÍNH, CÒN CÁC TK PHỤ BỊ XÓA SẠCH TOKEN. CÁCH ĐÂY MẤY HÔM TK PHỤ VỀ HƠN 90%, GIWOF CHỈ CÒN 1 ACC CÒN TOKEN, CÒN LẠI BIẾN MẤT HẾT RỒI.

VẤN ĐỀ LÀ NÓ KO THỂ BIẾT ĐÂU LÀ TK CHÍNH, PHỤ. VẬY SAO LẠI CÓ SỰ TRÙNG HỢP NHƯ VẬY?

NÓ GOM DÙM MÌNH À?????

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,671
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom