Matrix Mybrowsercash=>Hỏi đáp,cập nhật,Suppot mọi vấn đề

Status
Not open for further replies.
Dep = AP, rut = LR

Tình hình bây h là có thể dep = AP, rút = LR phải không? Thanks trước..

bác ơi cho em hỏi,sao hôm nay em up silver mà nó chỉ cho mua có 30 share là sao vậy bác,em addfund 1 đống vào giờ ko biết bao giờ mới mua hết đây???????????????????????????????bác nào giải thích giùm em cái!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! chết em rồi

---------- Post added at 10:45 AM ---------- Previous post was at 10:43 AM ----------

dang doi no cho mo de mua share day, chan nhu kon jan :binhsua140:

---------- Post added at 06:55 AM ---------- Previous post was at 06:53 AM ----------

OH yeahhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh
mua share dc roi, ba con nhao vo mua dj kja..............:binhsua113:.............................:binhsua07:

mua dc có 30 share neu la silver,50 doi voi gold thoi bác oiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii,tại sao vấy!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

bác ơi cho em hỏi,sao hôm nay em up silver mà nó chỉ cho mua có 30 share là sao vậy bác,em addfund 1 đống vào giờ ko biết bao giờ mới mua hết đây???????????????????????????????bác nào giải thích giùm em cái!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! chết em rồi

---------- Post added at 10:45 AM ---------- Previous post was at 10:43 AM ----------

mua dc có 30 share neu la silver,50 doi voi gold thoi bác oiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii,tại sao vấy!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
every day ==> 4 ngày sau múc tiếp nha :binhsua04:

Móa, tiền bao giờ mới về các anh nói em 1 câu, :binhsua122::binhsua122:

em rút LR dc mấy hôm xong anh lại bảo ko rút LR là sao, các anh định being processed đên bao giờ, nhanh còn kịp nhé :binhsua49::binhsua49::binhsua49:

Móa, tiền bao giờ mới về các anh nói em 1 câu, :binhsua122::binhsua122:

em rút LR dc mấy hôm xong anh lại bảo ko rút LR là sao, các anh định being processed đên bao giờ, nhanh còn kịp nhé :binhsua49::binhsua49::binhsua49:
Lr mở ra trong thời gian ngắn --> chỉ giải quyết cho Gold ( mình nhận được proof sau 2 ngày) .--> còn lại đã thông báo chuyển sang AP --> support --> có ghi rõ ID -> kêu chậm thanh toán --> chắc 2 ngày sau AP về ;))

Quả nhiên linh cảm mình chẳng sai về thằng này ...... :))

Today's Payout Is: $0.10/block =>lãi tăng lên rồi :binhsua02:
Hoa hồng giảm xuống 7% cấp 1 và 2% cấp 2

---------- Post added at 10:46 PM ---------- Previous post was at 10:16 PM ----------

Last edited by a moderator:
ngày 13/4 không được chia lãi là thế nào nhỉ , có ai bị như mình không ?

Không biết đầu tư AP vào đây rồi có rữa sang LR không nhỉ !!!

Các bạn check xem .....

y chang minh, mjnh ciung ko nhan duoc lai vao ngay 13/4, tuong chi co mjnh bj chu, minh guj ticket cho Admin ma chua hoi am nua ?? :binhsua09:

chan' that^., moi' dau` tu 20 share ma h toan` bi. nay` bi. kja :binhsua159:

---------- Post added at 04:10 PM ---------- Previous post was at 03:56 PM ----------

con` ai cung bi. truong` hop. nhu tui. tuj..... ko ne`...........:binhsua17:

mình cũng ko dc chia lại ngày hôm kia, nhung hôm qua thì bình thường

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,195
170,349
Latest member
nhannguyenmkt