Matrix Mybrowsercash=>Hỏi đáp,cập nhật,Suppot mọi vấn đề

Status
Not open for further replies.
vừa được paid 100pz nhá các bác. đợi 3 tháng 2 tuần từ 12/6 cuối cùng ccũng được paid. còn 130$ trong đó cố gắng 4 tháng sau rút đc hết thì quá may mắn :))

thằng này paid chậm quá nhỉ.mình paid 300pp ngày 19/9 theo a em dự kiến ngày nào em nó về nhỉ

Cho mình hỏi cái này đầu tư vô quảng cáo ra nhiều hơn hả mấy bạn , sao mình free nó lâu ra quá chài

Cho mình hỏi cái này đầu tư vô quảng cáo ra nhiều hơn hả mấy bạn , sao mình free nó lâu ra quá chài
chơi free lâu là phải rồi bạn à.cái này mua shear hưởng lãi.mỗi shear 5.5$ lãi hàng ngày là 2%

cho mình hỏi 1 câu nữa hiện tại có nên đầu tư vào nữa ko bạn , và pay như thế nào tuần hay đú 10$

cho mình hỏi 1 câu nữa hiện tại có nên đầu tư vào nữa ko bạn , và pay như thế nào tuần hay đú 10$

giờ nó đang lang thế nên k nên đầu tư.chờ time đã.cái này minpay 20$ pay đúng hẹn thì 14 ngày làm việc là về mà giờ nó đang có vấn để nên pay chậm hơn

cám ơn bạn rất nhiều

Mình mail cho ai là ngừoi đấy 1 ngày sau tiền về :)) 10% số tiền rút ai thích thì pm 0982229548

a đông ơi a cho em xin cái yh cái/lần trc a supor cho em mà giờ a vào supor e lần nũa cái a ơi

thằng nó hẹn đến phát bực
20 ngày làm việc xong gửi ticket bảo đợi thêm 7 ngày làm việc. 7 ngày làm việc xong gửi ticket bảo đang chế biến. mà đã 4 ngày rùi éo thấy 4 đâu. Đậu xanh nó ra

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,318
170,445
Latest member
Lucdolax7

Most viewed of week

Most viewed of week