Matrix Mybrowsercash=>Hỏi đáp,cập nhật,Suppot mọi vấn đề

Status
Not open for further replies.
sao a vietsu rút ít thế, e còn hẳn 350$ trong đó ko biết bao h mới đc lấy ra hết :(

ko ai chỉ em với???????????
Của kưng đây :binhsua37:
Dir Sir!
The last month I withdrawed my payment,but now I don't recive it.please tell me why?

" You have a pending withdrawal request submitted on 2012-08-01 02:07:05
for $300 through PayPal. Your Withdrawal Request is being processed.

Please note we are experiencing delays in payments due to Multiple Account violations and fraudulent orders. We apologize for this inconvenience. "

I hope to be paid soon

Thanks a lot !

Của kưng đây :binhsua37:
Dir Sir!
The last month I withdrawed my payment,but now I don't recive it.please tell me why?

" You have a pending withdrawal request submitted on 2012-08-01 02:07:05
for $300 through PayPal. Your Withdrawal Request is being processed.

Please note we are experiencing delays in payments due to Multiple Account violations and fraudulent orders. We apologize for this inconvenience. "

I hope to be paid soon

Thanks a lot !

ông lê acc chính dc pay chưa zậy ,,,,,,,,,

Dear Hau Le,

You've got cash!

Digital Paper Products, Inc ([email protected]) just sent you money through Payza.
Payment Details

Date: September 21, 2012 8:55:28 AM
Amount Sent: $18.05 USD
Sender Name: Digital Paper Products, Inc
Sender Email: [email protected]
Reference Number:

View the details of this transaction by logging into your Payza account.
Follow Us on our Blog on Facebook on Twitter
Thanks for choosing Payza, the Payza Team

Need Assistance?
We're happy to help by phone Monday to Friday 8:00am to 7:00 pm EST, or by email
Copyright 2012 Payza. All rights reserved.

Email ID: 0049

4 cái ticket 4 ngày liên tiếp O__O
chắc tiền ít nên nó pay còn ai withdraw nhiều còn đợi dài dài =))

4 cái ticket 4 ngày liên tiếp O__O
chắc tiền ít nên nó pay còn ai withdraw nhiều còn đợi dài dài =))
đúng là may mắn thiệt, của mình hơn 2 tháng + 4 ticket mà chưa thấy gì :m098:

nó thoi thóp vậy hoài ai mà dám đầu tư nữa, sao mà nó vẫn còn tiền pay hoài vậy ta, nó làm vậy làm chi ta, khó hiểu thật

nó thoi thóp vậy hoài ai mà dám đầu tư nữa, sao mà nó vẫn còn tiền pay hoài vậy ta, nó làm vậy làm chi ta, khó hiểu thật

uh ai giải thích dc cái này k ta.đúng là bó tay luôn rầu k hỉu nổi e nó nữa

uh ai giải thích dc cái này k ta.đúng là bó tay luôn rầu k hỉu nổi e nó nữa

có gì khó hiểu đâu bạn, em nó không muốn mang tiếng scam vì nhiều thứ lợi nhuận liên quan nữa nên đang tìm cách hạn chế tối đa chi trả cho members(scam nhẹ nhàng), chi trả nhỏ giọt làm cho các members chán nản ko rút tiền nữa mà chuyển qua xài tiền như mua quảng cáo trên site nó chẳng hạn... cậu để ý cách đây vài tháng lượng tiền chuyển qua mua quảng cáo tăng đột biến so với lượng tiền được chi trả, giờ nó ẩn luôn rồi

có gì khó hiểu đâu bạn, em nó không muốn mang tiếng scam vì nhiều thứ lợi nhuận liên quan nữa nên đang tìm cách hạn chế tối đa chi trả cho members(scam nhẹ nhàng), chi trả nhỏ giọt làm cho các members chán nản ko rút tiền nữa mà chuyển qua xài tiền như mua quảng cáo trên site nó chẳng hạn... cậu để ý cách đây vài tháng lượng tiền chuyển qua mua quảng cáo tăng đột biến so với lượng tiền được chi trả, giờ nó ẩn luôn rồi

Chuẩn rồi đấy !!!!!!!!!!

Bực thằng này vải ra
hết kêu mình đợi 20 ngày làm việc
giờ nó phán thêm 7 ngày làm việc nữa
sao con ma nhà họ hứa này hứa hoài trùi

Ra là vậy à, ai chán thì chán, mình phải rút sạch mới thôi cho bỏ ghét, dám hành hạ thể xác và tinh thần AE hả, phải lấy tiền trị bệnh chứ, hãy đợi đấy

mình rút 19$ trong 24 ngày tiền về (từ 25/8 đến 19/9), phải dùng tới 2 em ticket, một em sau khi request 15 ngày, MBC hẹn 18/9, chưa thấy money đâu mình cho thêm một em nữa vào đúng ngày 18/9 thì ngày mai là tiền về, mừng như trúng số độc đắc. :binhsua43:
Proof đây:
(i1049.photobucket.com/albums/s389/tnsthat/mbc_zps948bc0da.png)

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,766
170,856
Latest member
ericpham168
Back