muốn nghe nhạc phải tải về mới nghe đc ( zzzZZZ)

xkiraqn

Hero
Reactions
731
MR
1.893

vài ngày trc' có ng` bị như thế này nhưng do mình ko để ý nên ko đọc comment của ng` biết cách giải quyết , hôm nay tìm lại vài trang cũng ko thấy topic đó , vậy có pro nào biết cách xử lí tình huống này giúp mình vs nha ( thỉnh thoảng bị hoài =.=)

Cái này mình gặp suốt.
Cách xử lý là :
Bạn gỡ IDM và Firefox ra cài lại Hoặc cài bản mới nhất của IDM về mà crack nhé.:D

cách khác( tạm thời) vào download chọn options ở phần General bỏ chọn Mozila/Mozila Firefox(nếu dùng trình duyệt firefox, các trình duyệt khác làm tường tự) rồi ok là xong...nhớ cám ơn

cách khác( tạm thời) vào download chọn options ở phần General bỏ chọn Mozila/Mozila Firefox(nếu dùng trình duyệt firefox, các trình duyệt khác làm tường tự) rồi ok là xong...nhớ cám ơn
chuẩn không cần chỉnh . ap dụng với mọi trình duyệt

đã gỡ idm và thành công :D , mà crack là sao nhỉ ?
gỡ ra mất công làm theo cách mình là ổn rồi:-<, bạn siêng năng ghê:-<, bạn tìm bản full IDM trên google ấy down về có cả crack ở trong luôn:-<

gỡ ra mất công làm theo cách mình là ổn rồi:-<, bạn siêng năng ghê:-<, bạn tìm bản full IDM trên google ấy down về có cả crack ở trong luôn:-<
mình vào google gõ idm mình click ngay cái link đầu tiên tải về luôn , phiền bạn send cho mình cái link crack wa đây lun đc ko , tks:)

Gỡ luôn chrome là ngon nhất :)), mình dùng ff chả bị gì
P/s : Đừng down crack, down phải con trojan là mệt đấy, mở C:\WINDOWS\system32\drivers\etc\ rồi tìm file hosts , chuột phải vào properties xem nó có read only không thì bỏ check. Sau đó mở lên copy đống này vào
205.199.44.156 registeridm.com

205.199.44.16 registeridm.com

127.0.0.1 www.internetdownloadmanager.com
Save vào rồi vào IDM, chọn đăng ký, thông tin điền bừa, key điền cái này này BGL4H-HJBXT-ABSUD-R31QJ , mình toàn làm cách này, xài 2 năm rồi vẫn ngon lành :))

Last edited by a moderator:
sau này nó thu phí nhạc rồi lại để auto download cho IDM :))

vào IDM, chọn Option - File type, bỏ mp3 đi là ok, cần thiết thì bỏ hết đi thì IDM ko tự động bắt link là nghe tẹt

vào IDM, chọn Option - File type, bỏ mp3 đi là ok, cần thiết thì bỏ hết đi thì IDM ko tự động bắt link là nghe tẹt
Chuẩn không cần chỉnh

vài ngày trc' có ng` bị như thế này nhưng do mình ko để ý nên ko đọc comment của ng` biết cách giải quyết , hôm nay tìm lại vài trang cũng ko thấy topic đó , vậy có pro nào biết cách xử lí tình huống này giúp mình vs nha ( thỉnh thoảng bị hoài =.=)
tắt chế độ auto download đi má:binhsua38:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,672
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom