muốn kiếm tiền onl phải bắt đầu từ đâu đây

Xin chào hiện mình cũng muốn tham gia kiếm tiền trên mạng.Nhưng mà mình chưa làm việc này trc đây. Nên không biết phải bắt đầu từ đâu.có rất nhiều trang web chỉ toàn lừa đảo. MÌnh muốn tham khảo ý kiến của mọi người. mong mọi người tư vấn dùm mình.thanks:binhsua10:

Ko đẻ lại yahoo muón giúp cũng không biết làm sao pm mình đi

HYIP đi cho nhanh.
Tạo chừng 10 cái acc PM hay STP(LR die rồi :(( )
Mỗi acc tối thiểu 10$ (vốn thì làm cách nào kiếm tùy bạn).
Khoan đầu tư, ngồi chơi theo dõi forum mmo4me.com/hyip, allmonitor.net, allhyipmonitor chừng 1 tháng, có thể lâu hơn, chừng nào thấy tự tin thì đc.
Ghi lại thông tin mấy trang HYIP ngắn ngày( chơi ngắn ngày cho nhanh có tiền :)) chú ý giao diện, host,....coi nó sống được bao lâu(tốt nhất làm cái excel ghi lại hết thông tin)
Thấy tự tin rồi thì xem mấy pro hyip như lastmonitor locvinhsu loimuonoi canawan congclose chơi site nào thì dep hết vào.
Chừng nửa năm có kinh cmn nghiệm rồi thì tự chơi tự chịu.
Thế thôi.
Ps: bây giờ thì nghỉ 1 2 tháng khoan chơi, LR sụp, mấy trang HYIP sẽ scam sớm chưa đến 1 ngày, thua nhiều hơn ăn, nên đợi tình hình ổn định lại đã, PM giờ cũng sợ.

HYIP đi cho nhanh.
Tạo chừng 10 cái acc PM hay STP(LR die rồi :(( )
Mỗi acc tối thiểu 10$ (vốn thì làm cách nào kiếm tùy bạn).
Khoan đầu tư, ngồi chơi theo dõi forum mmo4me.com/hyip, allmonitor.net, allhyipmonitor chừng 1 tháng, có thể lâu hơn, chừng nào thấy tự tin thì đc.
Ghi lại thông tin mấy trang HYIP ngắn ngày( chơi ngắn ngày cho nhanh có tiền :)) chú ý giao diện, host,....coi nó sống được bao lâu(tốt nhất làm cái excel ghi lại hết thông tin)
Thấy tự tin rồi thì xem mấy pro hyip như lastmonitor locvinhsu loimuonoi canawan congclose chơi site nào thì dep hết vào.
Chừng nửa năm có kinh cmn nghiệm rồi thì tự chơi tự chịu.
Thế thôi.
Ps: bây giờ thì nghỉ 1 2 tháng khoan chơi, LR sụp, mấy trang HYIP sẽ scam sớm chưa đến 1 ngày, thua nhiều hơn ăn, nên đợi tình hình ổn định lại đã, PM giờ cũng sợ.
Bác tungyds nói hay quá, chắc pro cũng đang chơi HYIP phải ko? có thể hướng dẫn cho mình thêm ko? có thể add yahoo để nói nhiều hơn ko? nick mình là: ntscoi
thank!

làm scamer mẹ nó đi cho nhanh
nghe mấy bác comment trên trừ captcha với ptc
còn lại cần phải có vốn(nghĩ sao mà mới làm mmo chơi ***)

Mình thường dùng PP, mà ko thấy có site nào HyIP chơi với PP cả chỉ toàn PTC mà dạo này PTC ế ẫm vô cùng.... thấy cũng nản toàn tập vẫn còn 1 ít trong PP đang tính rút về nhậu cho rầu. chấm dứt con đường MMO

Bác tungyds nói hay quá, chắc pro cũng đang chơi HYIP phải ko? có thể hướng dẫn cho mình thêm ko? có thể add yahoo để nói nhiều hơn ko? nick mình là: ntscoi
thank!
cũng bình thường thôi cậu, mà sau vụ LR đứt vốn rồi, chờ gom vốn mới tiếp tục được, tạm nghỉ 2 tháng xả stress vậy.
Bây giờ cũng tạm ngưng HYIP đi nhé, qua nay toàn mấy site ngắn ngày scam sớm, chờ thời gian cho ổn đã với lại thằng PM cũng đang sợ nó đi theo LR.
Tốt nhất cứ ngồi cạp cạp và hóng.

- - - Updated - - -

làm scamer mẹ nó đi cho nhanh
nghe mấy bác comment trên trừ captcha với ptc
còn lại cần phải có vốn(nghĩ sao mà mới làm mmo chơi ***)
hì hì thì dĩ nhiên phải có vốn
E đập 2 tháng dạy thêm vô HYIP mờ bác.
Có máy tính ngồi cạp không lẽ không có xu nào làm vốn sao bác :binhsua06::binhsua06::binhsua06:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,874
172,953
Latest member
admin2admin

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom