Mua Quần áo ấm đẹp ở nước ngoài

GunsNRoses

Hero
Verified
Reactions
1,288
MR
0.002
Google Plus
Follow me on Google Plus
https://donomano.com/collections/new-arrivals

Có bạn nào mua đồ ở site trên ko cho hỏi nó có uy tín ko? Các bạn có site nào ở nc ngoài tương tự share với nha. lạnh quá mà ko có áo ấm mặc.

site này hàng vnxk hả bạn?
Chưa check cậu nhưng thấy nó thanh toán qua Papal thì chắc ở nc ngoài(Châu ÂU hoặc Mỹ). Thanh toán qua paypal thì an toàn nếu nó ko gwix hàng thì có thể yêu cầu tranh chấp và nó sẽ trả lại tiền. CHir có đièu chưa biết chất lượng hàng hoá của nó ntn.

Chưa check cậu nhưng thấy nó thanh toán qua Papal thì chắc ở nc ngoài(Châu ÂU hoặc Mỹ). Thanh toán qua paypal thì an toàn nếu nó ko gwix hàng thì có thể yêu cầu tranh chấp và nó sẽ trả lại tiền. CHir có đièu chưa biết chất lượng hàng hoá của nó ntn.

có cho dùng card nữa nhé ... còn paypal thì khỏi bàn vì hầu như site nào cũng có mặt nó :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

quất cái card debit vô :p:p:p

:p:p

nếu nó ở Châu Âu hc Châu Mỹ mà free ship thì hên xui chắc đến hè năm sau đang nắng 40 độ sẽ nhận đc cái áo bông.

nếu nó ở Châu Âu hc Châu Mỹ mà free ship thì hên xui chắc đến hè năm sau đang nắng 40 độ sẽ nhận đc cái áo bông.
Chả biết nữa cậu à. buwax mình vô forum nc ngoài thấy có post topic site này nên nghĩ nó ở CA hoặc Mỹ. giowf củng lười check site quá

đang cần cái áo ấm đây, vn mình toàn bán áo sida mỏng lét mặc vào lạnh vãi đái mai là tui ở trong nam ấy chứ ở bắc hoặc trung chắc chết rét vì mặc áo ắm:oops::D

** Tôi có thể thay đổi địa chỉ vận chuyển sau khi tôi đặt hàng không?
-------------------------------------------------- ----------

Chúng tôi bắt đầu thực hiện đơn đặt hàng của bạn ngay khi được đặt, vì vậy chúng tôi không thể thực hiện bất kỳ thay đổi hoặc sửa đổi đơn đặt hàng nào sau khi đặt.

** Cần bao lâu để vận chuyển?

Toàn bộ đơn đặt hàng ở Hoa Kỳ trong vòng 2-7 ngày làm việc.

Chúng tôi đóng gói và vận chuyển ngay lập tức và có đơn đặt hàng của bạn trên đường nhanh nhất có thể, thông thường từ 5-12 ngày làm việc.
Đơn đặt hàng quốc tế có thể mất từ 2 tuần đến 8 giờ tùy theo quốc gia bạn sinh sống và hải quan.
Nếu bạn không nhận được email xác nhận đơn đặt hàng ngay sau khi đặt hàng, vui lòng gửi email tới [email protected] và chúng tôi có thể gửi lại cho bạn một bản sao mới hoặc tìm ra điều đã xảy ra. Đừng hoảng sợ. Nghiêm túc. Chúng tôi sẽ gắn bó với bạn từng bước cho đến khi chúng tôi làm mọi việc đúng với bạn.
Nếu bạn muốn hủy đơn đặt hàng của mình, bạn phải hủy trước khi chúng tôi giao hàng.
Xin lưu ý rằng chúng tôi không gửi hàng vào các ngày thứ bảy, chủ nhật hoặc ngày lễ. Mặc dù chúng tôi sẽ làm tất cả những gì có thể để đảm bảo rằng đơn đặt hàng của bạn được cung cấp kịp thời, DonoMano.com không thể chịu trách nhiệm về các điều kiện nằm ngoài tầm kiểm soát của chúng tôi như thời tiết khắc nghiệt, gián đoạn dịch vụ ...

** Làm thế nào để tôi biết được đơn đặt hàng của tôi đã được vận chuyển?

Khi đơn đặt hàng của bạn đã được giao, bạn sẽ nhận được một email.

Nhấp vào đây (https://www.donomano.com/apps/trackorder/) để kiểm tra tình trạng đặt hàng của bạn.

** Làm thế nào để tôi theo dõi đơn đặt hàng?

Để theo dõi đơn đặt hàng của bạn, vui lòng nhấp vào đây (https://www.donomano.com/apps/trackorder/) và nhập số đơn đặt hàng của bạn và mã zip thanh toán. Sau đó, bạn sẽ có thể xem tất cả các đơn đặt hàng và chi tiết giao hàng của bạn.

không chịu vô xem phần: shipping :confused::confused::confused:

hơi ẩu, lúc nãy vừa comment xong mới để ý :D
mà thường mấy web ghi tên quốc gia là nó ghi rõ dùng dịch vụ ship nào (thường Fedex), khoảng thời gian khá rõ, chứ thằng này 2-8 tuần mình sợ hàng về hết cmn mùa đông rùi :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,899
170,962
Latest member
sang11111

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom