Mua lại MP4 có bị ban

onlinekt

Newbie
Reactions
82
MR
0.000
Tình hình là em mua lại MP4 của một pro chuyên sell account nick sale_ntproduct. sài đươc 4 tháng.

Nhưng mới đây MP4 bị ban vì lí do khi dược gởi mail đến là "MP4 được mua với tiền không phải của bạn. Không biết sao nữa, vậy từ nay không mua hàng bán lại được à.

người bán cho bạn dùng cc chùa mua mp4 rồi bán lại cho bạn với mục đích trục lợi . chủ tài khoản đã mất tiền đòi lại tiền nên acc mp4 của bạn bị banned .

Upvote 0
Mình cũng nghĩ thế. Lúc mua không nhớ có bảo hành không nữa. Quên mất vụ này, mua hàng của bác nick sale_ntproduct vậy là ko được rồi.

Upvote 0
Tình hình là em mua lại MP4 của một pro chuyên sell account nick sale_ntproduct. sài đươc 4 tháng.

cậu xem lại dùm mình nhé ! chỉ trừ khi trong thời gian bạn sài đã share nên bị ban

Upvote 0
Chắc chắn không. Mình sài chỉ 1 mình. mạng cũng chỉ 1 mình mình sài luôn.

---------- Post added at 07:39 PM ---------- Previous post was at 07:38 PM ----------

Nó truy quét khi ra MP5 nó clean lại forum, kiểm tra lại nick ... Thế là bị ban.

Upvote 0
tớ ko dám nói điều gì về cậu sử dụng ra sao nhưng hàng của mình có quyền change pass ! và lúc mua tớ cũng đã có cảnh cáo hiện tại đang bị truy quét rất mạnh !

Upvote 0
uh, mình có đòi lại đâu, lỗi lớn do mình là lúc mua không coi lại có chế độ bảo hành từ cậu hay không (không nhớ có bảo hành ko nữa). Cũng như xem xét lại người sell có uy tín hay không.
Mình chỉ hỏi để mọi người củng biết (*chứ không report nhé) là lúc nên mua hàng nên chú ý điều kiện kèm theo với lại nếu có tiền thì mua trực tiếp chứ mua lại thì thật không nên. Bản thân mình bán 1 em MP4 bảo hành full-time luôn cho người ta mình có sợ gì đâu. vì mình mua bằng tiền của mình mà.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,612
170,719
Latest member
thuyphicohalong
Back
Top Bottom