Matrix Mowa - MOWA.IO. Lãi suất 3% mỗi ngày trọn đời - Dự án tái chế rác ĐTDĐ và khai thai GỖ

Status
Not open for further replies.
Cushion version 2 à, hix giờ nhìn đâu cũng ra cushion :(:(:( Khóc 3 hôm nay rồi :(:(:(
Có nên biến đau thương thành hành động tất tay trang này không, hóng thêm xác minh
:D Triển đi chứ sao giờ bro,tầm này vào sớm cũng chết vào muộn cũng chết.Mà lượng dep chưa cao nên chưa thể cam quýt đâu.

Cushion version 2 à, hix giờ nhìn đâu cũng ra cushion :(:(:( Khóc 3 hôm nay rồi :(:(:(
Có nên biến đau thương thành hành động tất tay trang này không, hóng thêm xác minh
chơi vừa vừa thôi, tùy tình hình kinh doanh update tin tức của nó thì mới nên quyết định mạnh tay hay không :)

chơi vừa vừa thôi, tùy tình hình kinh doanh update tin tức của nó thì mới nên quyết định mạnh tay hay không :)

em thấy thằng revcoin đáng chơi hơn thèng này :oops:

:D Thực ra nếu mà đúng là công ty mowa gmbh kia thì mình thấy cái nè ngon hơn,công ty hoạt động từ 2012,2013 rồi

Điều tra đi pro, để tui còn vào kiếm tí cháo :D
:D thì contact công ty thật rồi,chờ nó reply thôi,mà lỡ tay dep 100$ rồi giờ chỉ đợi ngày lành tháng tốt nhảy cầu thôi chứ sao giờ bro

Hóng. Thấy thằng revcoin cũng đang hot. Chia đều tiền vào 2 thằng nếu thằng này OK. Vừa die thằng cushion mà rầu quá :oops:

revcoin là phải vào mạnh tay rồi :v
nhưng giờ chuyển qua chiến thuật rải đều thần chưởng nên kiếm càng nhiều site càng tốt :p

đã rcb cho các bạn, bạn nào chưa nhận được thì inbox mình nhé
thanks

revcoin prime 10 triệu coin đó ba dám chơi sát ván ko :mad::mad:
p.s cứ bình tĩnh đi mới run 1 day thằng ed và rác , quéstra gần nữa năm mới dám show cty mà , dám lên báo ở nga vậy là chuẩn bị tâm lý bị điều tra rồi

revcoin là phải vào mạnh tay rồi :v
nhưng giờ chuyển qua chiến thuật rải đều thần chưởng nên kiếm càng nhiều site càng tốt :p
Thích câu rải đều thần chưởng. Chưởng này chật còn chưởng khác trúng

revcoin prime 10 triệu coin đó ba dám chơi sát ván ko :mad::mad:
p.s cứ bình tĩnh đi mới run 1 day thằng ed và rác , quéstra gần nữa năm mới dám show cty mà , dám lên báo ở nga vậy là chuẩn bị tâm lý bị điều tra rồi
:D Ai bảo,từ 1/8 site nó đã cho lên sàn rồi nha,xem cái group nó đưa bài từ 1/8 kìa.ko rõ lý do vì sao lại chỉnh lại ngày...

Thích câu rải đều thần chưởng. Chưởng này chật còn chưởng khác trúng
Nguyên tắc chia đều trứng ra các rổ.Nhưng về cơ bản thì 1 người ko thể ôm đồm quá nhiều,cầm quá nhiều rổ trứng 1 lúc --> ngã --> mất hết kk

Nguyên tắc chia đều trứng ra các rổ.Nhưng về cơ bản thì 1 người ko thể ôm đồm quá nhiều,cầm quá nhiều rổ trứng 1 lúc --> ngã --> mất hết kk
Bác ơi, nạp xong vào phần Invested để chọn gói đầu tư đúng ko?
Thêm nữa, hôm nay mới bắt đầu đầu tư, vậy ngày kia là cuối tuần có đc lãi ko nhỉ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,636
170,738
Latest member
topsonvn

Most viewed of week

Most viewed of week