Matrix Mowa - MOWA.IO. Lãi suất 3% mỗi ngày trọn đời - Dự án tái chế rác ĐTDĐ và khai thai GỖ

Status
Not open for further replies.
Bác ơi, nạp xong vào phần Invested để chọn gói đầu tư đúng ko?
Thêm nữa, hôm nay mới bắt đầu đầu tư, vậy ngày kia là cuối tuần có đc lãi ko nhỉ
Ừ.Nap xong vào mới chọn gói,phải chọn gói đầu tư bằng tay :D

Mà sao từ lúc đky đến khi nạp tiền với mua gói đầu tư em ko nhận đc email nào nhỉ, bác nhận dc ko
:p Không,cái site này đang hoàn thiện.Lúc đầu vào ko thấy cái support chat đâu,giờ vừa vô thấy nè.
Ông nào bảo thằng admin mất 4 tháng chứ tôi là tôi *** tin . ***

:D Ai bảo,từ 1/8 site nó đã cho lên sàn rồi nha,xem cái group nó đưa bài từ 1/8 kìa.ko rõ lý do vì sao lại chỉnh lại ngày...
site này mình theo từ đầu ấy nhờ cả ocminer nó check block ẩn cho đáy rồi dump cho nhừ tử

Nguyên tắc chia đều trứng ra các rổ.Nhưng về cơ bản thì 1 người ko thể ôm đồm quá nhiều,cầm quá nhiều rổ trứng 1 lúc --> ngã --> mất hết kk
10 site chơi từ đầu năm đến giờ chưa ngả site nào chả biết các bác chơi kiểu gì o_Oo_O sau ăn quả cam nhừ từ thằng khốn pokeram :D:D

10 site chơi từ đầu năm đến giờ chưa ngả site nào chả biết các bác chơi kiểu gì o_Oo_O sau ăn quả cam nhừ từ thằng khốn pokeram :D:D
Thì đầu năm giờ có ngã phát nào,hố mỗi 2 trang liên tiếp theo ông xe tăng ( xe tang thì đúng hơn) tạch mẹ mỗi
trang 30$ :))
Đang lăn xả theo ông U9 và ông Shinichi :D :D

Ngày 19/08/2016, $ sau 1 giây:

Thì đầu năm giờ có ngã phát nào,hố mỗi 2 trang liên tiếp theo ông xe tăng ( xe tang thì đúng hơn) tạch mẹ mỗi
trang 30$ :))
Đang lăn xả theo ông U9 và ông Shinichi :D :D

Mặc dù họ pro thật nhưng bác nên tập nhận định xem site có hợp với mình không, chứ đừng cấm đầu mà theo ... bác nên có trách nhiệm với tiền của mình.

Mình thì mỗi site hot ra mình cũng theo dõi và tìm hiểu ... nhưng có site theo có site ko, vì nó ko hợp "phong thủy" và cách chơi của mình.

Chút quan điểm cá nhân với bác.

HYIP is gambling :D

Last edited:
trang này mình nghĩ 3 tháng đầu ăn ngon ngủ yên, cứ cuối tuần vào rút lãi như cecvn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,648
170,744
Latest member
hiroot

Most viewed of week

Most viewed of week