Một thằng bẩn bựa mang tên master03 :d không ăn được đạp đổ nè

zylong186

Senior
Reactions
205
MR
0.000
Chuyện đã qua mọi thứ đã trở lại bình thường . close Thread ở đây . mình sẽ lập Thread mới thảo luận của riêng anh em chơi Roxilia. Mod đi ngang qua del giúp em Thread này ạ . thank mod

Last edited by a moderator:
cho dù nó có biết unban thì nó cũng sẽ không gửi đâu cái lợi trước mắt của nó là nó có tiền free mà nên nó không ngu như thằng hoanghung đâu

Upvote 0
Mình cầu mong cho Ro nó check thật kỹ và ban hết hàng loạt các trường hợp cheat thô thiển, cheat lộ liễu, cheat theo phong trào một cách ào ào đê. Mình ko hề đú theo nhé, chỉ là ko thich nhìn thế thôi :))

Upvote 0
chấp nhận cheat là sai nhưng có mức độ thì được rồi, như là k unbaned lần 2, lần 3 trở lên, 1 người k tạo quá nhiều acc ... thì cũng k đến nỗi là ăn bạo ăn dọng, dân mmo tụi mình mà cũng phải biết lách chút xíu mới có cơm chứ , nhưng cách nói chuyện của master03 cơ bản là "bẩn" là ăn k được đạp đổ, là phá đám, nói trắng ra là giống như đang bán đứng người của mình vậy đó

Upvote 0
những thằng bẩn của trên mọi loại bẩn như thằng lìn này trắc ngoài xã hội nó cũng bẩn thế thôi . hôm qua nó còn giám vào Thread đá nhau với mình nhưng hôm này trắc im cmnr .

- - - Updated - - -

chấp nhận cheat là sai nhưng có mức độ thì được rồi, như là k unbaned lần 2, lần 3 trở lên, 1 người k tạo quá nhiều acc ... thì cũng k đến nỗi là ăn bạo ăn dọng, dân mmo tụi mình mà cũng phải biết lách chút xíu mới có cơm chứ , nhưng cách nói chuyện của master03 cơ bản là "bẩn" là ăn k được đạp đổ, là phá đám, nói trắng ra là giống như đang bán đứng người của mình vậy đó
lúc mình mới bước vào mmo thì gặp ngay 1 pro trong nghề bảo " không cheat thì cạp đất mà ăn à " thử hỏi ở đây có ai là ko cheat 1 lần hay vài lần và vài chục lần trăm lần . cheat chứ ko phải scam . mình đi lấy tiền bọn nó chứ ko lấy tiền dân mình . vậy là tốt chứ nhỉ :D :D

Upvote 0
nó vẫn còn nhởn nhơ ở 4rum với acc chính của nó đó. cò:binhsua14:n acc master03 là clone

Upvote 0
Cái hậu quả ở đây không phải là unband free mà nó từ việc cheat, cheat đã sai rồi (cheat lộ thiên ăn thô ăn bạo ăn dọng) còn unband acc nữa thì site nào chịu nổi, chấp site nó ở công ty luôn! :binhsua02:
không đúng đâu bác ạ thực tế là các site HYIP này vốn sẵn là sắp scam rồi nhưng em đồng tình 1 việc là site roxilia này lợi nhuận cao và nếu nó dám cho free tiền như vậy có thể nó sẽ update lại các điều luật để thay đỗi cách chơi và tạo acc đấy còn về unband thì em thấy các khác không ai biết cách unband trừ mmo4

Upvote 0
mình unband free còn nó unband lấy tiền rồi scam luôn ý :D mình ko cheat thì ko có nghĩa là các nước khác cũng ko cheat . HYIP ko có từ nát đâu bạn chỉ có nó đợi tiền rồi scam của người chơi thôi . nó cũng phải biết ăn ref 5 $ là sẽ có cheat , chẳng nhẽ đầu nó lại xịt à . nhưng làm thế để lấy uy tín rồi lấy độ hot cho bọn nhà giàu nó desposited thế thôi
Chơi Hyip nguy hiểm thật @@

Upvote 0
còn ai chưa unband không mình chỉ unband nốt hôm nay thôi vì nó bẩn kia nó reports rồi sợ mai ko unband được nữa . các bạn nhớ làm cận thận nhé . những ID nào của các bạn ít ref dưới 10 ref thì unband làm gì lập ID khác cho chuẩn luôn .

Upvote 0
đã được unban thanks thớt, không biết mai nó có bạn tiếp không :binhsua04:

Upvote 0
đã được unban thanks thớt, không biết mai nó có bạn tiếp không :binhsua04:
thứ 1 : ko ref nữa
thứ 2 : mình làm theo cách riêng của mình PAY đều chưa bị band
thứ 3 : muốn unband vĩnh viễn thì mất phí vì mình cũng phải mất phí cho 1 số thứ

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,144
172,191
Latest member
ledo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week