Một thằng bẩn bựa mang tên master03 :d không ăn được đạp đổ nè

Chuyện đã qua mọi thứ đã trở lại bình thường . close Thread ở đây . mình sẽ lập Thread mới thảo luận của riêng anh em chơi Roxilia. Mod đi ngang qua del giúp em Thread này ạ . thank mod

Last edited by a moderator:

daohoasac

Junior
Reactions
113
MR
0.000
Chat with me via Skype
chủ thớt sửa lại bài viết giờ đọc mới thấy rõ hơn rồi đó, đó giờ k chửi ai mà giờ cũng ngứa miệng ghê luôn đó, đúng bẩn luôn

Upvote 0

maxcovagaw

Banned
Reactions
32
MR
0.000
mà mọi người đừng lo chắc nó ko biết cách unban đâu nếu biết nó không bao giờ send cái reboot của nó đâu

nó mà send nó lấy gì no ăn

Upvote 0

zylong186

Hero
Reactions
205
MR
0.011
Chat with me via Skype
mà mọi người đừng lo chắc nó ko biết cách unban đâu nếu biết nó không bao giờ send cái reboot của nó đâu

nó mà send nó lấy gì no ăn
nó hôm qua scam 1 bác trên rồi kìa . tôi đoán ngay ra loại này mà . cố tình để share unband mà .

Upvote 0
^^ hậu quả gì bạn ? hậu quả việc mình đi unband free để nó ghen ăn tức ở đi report backlist việt nam à ? vậy là mình làm sai à :D

Cái hậu quả ở đây không phải là unband free mà nó từ việc cheat, cheat đã sai rồi (cheat lộ thiên ăn thô ăn bạo ăn dọng) còn unband acc nữa thì site nào chịu nổi, chấp site nó ở công ty luôn! :binhsua02:

Upvote 0
Cái hậu quả ở đây không phải là unband free mà nó từ việc cheat, cheat đã sai rồi (cheat lộ thiên ăn thô ăn bạo ăn dọng) còn unband acc nữa thì site nào chịu nổi, chấp site nó ở công ty luôn! :binhsua02:
mình unband free còn nó unband lấy tiền rồi scam luôn ý :D mình ko cheat thì ko có nghĩa là các nước khác cũng ko cheat . HYIP ko có từ nát đâu bạn chỉ có nó đợi tiền rồi scam của người chơi thôi . nó cũng phải biết ăn ref 5 $ là sẽ có cheat , chẳng nhẽ đầu nó lại xịt à . nhưng làm thế để lấy uy tín rồi lấy độ hot cho bọn nhà giàu nó desposited thế thôi

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,457
176,980
Latest member
thuynguyen1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week