Một thằng bẩn bựa mang tên master03 :d không ăn được đạp đổ nè

Chuyện đã qua mọi thứ đã trở lại bình thường . close Thread ở đây . mình sẽ lập Thread mới thảo luận của riêng anh em chơi Roxilia. Mod đi ngang qua del giúp em Thread này ạ . thank mod

Last edited by a moderator:

mvchien92

Hero
Reactions
211
MR
0.504
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
thứ 1 : ko ref nữa
thứ 2 : mình làm theo cách riêng của mình PAY đều chưa bị band
thứ 3 : muốn unband vĩnh viễn thì mất phí vì mình cũng phải mất phí cho 1 số thứ
cách riêng của bác là cách gì thế. còn cái unban vĩnh viễn thì tính thế nào đây

Upvote 0

PhongVu

Senior
Reactions
940
MR
0.000
chủ thớt chak đang cười kaka ;))

Upvote 0

mmols

Banned
Reactions
192
MR
0.040
bạn đó chơi bẩn thì chủ toppic cũng không có quyền chửi những người khác. lại còn chửi những người đáng tuổi ông tuổi bà mình. Những người đó không làm gì tới bạn hết. xem lại lời lẽ của mình đi. bạn hành động như vậy thì cũng không hơn gì người bạn chửi rủa đâu
chuẩn mem!!!!!!.........................

Upvote 0

zylong186

Senior
Reactions
205
MR
0.000
Chat with me via Skype
chuẩn mem!!!!!!.........................
oài đã giải thích là đấy là những gì bạn đó send mà mình đã edit lại bạn không đọc được à

- - - Updated - - -

chủ thớt chak đang cười kaka ;))
có gì đâu mà cười sợ mai nó fix unband rồi đưa VN vào blacklist thì chán luôn

- - - Updated - - -

cách riêng của bác là cách gì thế. còn cái unban vĩnh viễn thì tính thế nào đây
nếu muốn unband vĩnh viễn thì mất tiền gọi cho nó support bảo không phải do mình cheat mà do mình tuyển ref thưởng tiền nên 1 số thành phần xấu lợi dụng cheat để lấy tiền tuyển ref không liên quan đến mình yêu cầu admin xóa những ref trùng ip hoặc những ref mà admin cho là muti acc :D

Upvote 0
bạn chỉ mình cách chơi đc ko. Dùng sock vip 72 có ít bị ban hơn ko. acc chính fake bằng ssh đc ko
không muốn band thì điều đầu tiên theo kinh nhiệm của mình là ko nên tham ref nhiều quá . 1 ngày mình ref không quá nhiều ID Ref trên 1 ID chủ mình chơi . nói chung đừng để kiểu như ID chủ VN mà ID ref lại US , cả ID chủ và ID ref chung 1 nước . và điều cuối cùng là 1 ID chủ chỉ 20 ID ref từ 20 ID ref đấy chia lại chia ra thành 400 ID Ref nữa và nếu bạn muốn thì từ 400 ID ref của ref = ? 8000 ID bạn ngồi chơi ngày có bao nhiêu $ đê ăn chơi .bố nó cũng ko bao giờ band bạn . trừ khi site scam thì hết kiếm . mình làm theo phương pháp đấy cũng được 500 ID rồi . mình dùng SSH hết sạch . bạn lưu SSH trong
Bitvise là US 01 ---> US 500 chẳng hạn thì nhầm làm sao được . cả info trên roboform nữa cũng lưu như thế . ID chủ thì lưu là MASTER 01 chẳng hạn . đến giờ thì vào 21 cái ID chủ mà rút tiền về thôi sao band được , mình chỉ để đến 500 ref là thôi còn làm việc khác . ko tham quá

Last edited by a moderator:
Upvote 0

vo-_-danh

Senior
Verified
Reactions
1,675
MR
0.014
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
không muốn band thì điều đầu tiên theo kinh nhiệm của mình là ko nên tham ref nhiều quá . 1 ngày mình ref không quá nhiều ID Ref trên 1 ID chủ mình chơi . nói chung đừng để kiểu như ID chủ VN mà ID ref lại US , cả ID chủ và ID ref chung 1 nước . và điều cuối cùng là 1 ID chủ chỉ 20 ID ref từ 20 ID ref đấy chia lại chia ra thành 400 ID Ref nữa và nếu bạn muốn thì từ 400 ID ref của ref = ? 8000 ID bạn ngồi chơi ngày có bao nhiêu $ đê ăn chơi .bố nó cũng ko bao giờ band bạn . trừ khi site scam thì hết kiếm . mình làm theo phương pháp đấy cũng được 500 ID rồi . mình dùng SSH hết sạch . bạn lưu SSH trong
Bitvise là US 01 ---> US 500 chẳng hạn thì nhầm làm sao được . cả info trên roboform nữa cũng lưu như thế . ID chủ thì lưu là MASTER 01 chẳng hạn . đến giờ thì vào 21 cái ID chủ mà rút tiền về thôi sao band được , mình chỉ để đến 500 ref là thôi còn làm việc khác . ko tham quá

Các bạn chăm vãi thật. Mình 1 ngày vào reset vài cái vps cũng thấy lười nữa :binhsua10:

Upvote 0

vothu

Banned
Reactions
47
MR
0.000
thánh này, không giàu mới lạ!:binhsua07:

Upvote 0
oài đã giải thích là đấy là những gì bạn đó send mà mình đã edit lại bạn không đọc được à

- - - Updated - - -

có gì đâu mà cười sợ mai nó fix unband rồi đưa VN vào blacklist thì chán luôn

- - - Updated - - -

nếu muốn unband vĩnh viễn thì mất tiền gọi cho nó support bảo không phải do mình cheat mà do mình tuyển ref thưởng tiền nên 1 số thành phần xấu lợi dụng cheat để lấy tiền tuyển ref không liên quan đến mình yêu cầu admin xóa những ref trùng ip hoặc những ref mà admin cho là muti acc :D
ok mem hỉu ý bạn nói,ai làm người đó chỉ, ủng hộ bạn!

Upvote 0
Reactions
419
MR
0.003
ngày mai tớ sẽ even cho anh em newbie nào tham gia roxilia mà chưa thu được đồng nào.
unban miễn phí tất cả cho anh em newbie tạo điều kiện cho anh em kiếm tí cơm
tiện thể giới thiệu cách unban xong mà ko bị unban lại luôn, acc tớ unban 3 ngày rùi mà ko bị lại nè

Upvote 0
ngày mai tớ sẽ even cho anh em newbie nào tham gia roxilia mà chưa thu được đồng nào.
tiện thể giới thiệu cách unban xong mà ko bị unban lại luôn, acc tớ unban 3 ngày rùi mà ko bị lại nè
Bác unban hộ mình với :binhsua07:

Upvote 0
đề nghị không share cách unban thà unban free tùy thời điểm thì hơn
bên tàu khựa nó còn qua site mình được share lỡ mất mỗi làm ăn làm site sập là anh em đói ah

bác nào share là em share bên sever nước ngoài luôn đáy
cho site sập

Upvote 0
haiz bạn thích thì cứ share rồi mọi người ỷ lại vào việc ko sợ band sẽ làm ẩu site bỏ bonus ref 5$ thì bạn cũng là người ko được gì hoặc nếu bạn ko chơi site này thì ko có gì để nói . cũng giống master03 :)

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,791
176,241
Latest member
88clbcam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week