Một Số Site Mới Ra-Bonus Hấp Dẫn-UY TIN LA SO 1

Đã ủng hộ 7 site và click đầy đủ trừ buxbindass vì đăng ký rồi
À quên mới click hêt được 6 site dó thằng EEZOR bị lỗi click lòi mắt mà toàn Erro, click đi click lại 10 lần vẫn vậy, đành bó tay luôn :D
Vì tinh thần mong bác bonus sớm cho em, khổ vì thằng EEROZ! :(
ID: quyqua8x
pp: [email protected]
Bạn chỉ dạt tiêu chuẩn bonus của trang( immortalbux,ebux)
bạn xem lại bạn chưa clik hoắc clik thiếu cá trang còn lại
có gì thắc mắc pm Yahoo boyxjnk nhé!
Thân!

---------- Post added at 09:15 AM ---------- Previous post was at 09:11 AM ----------

1->4 Đã đăng ký
ID: babiemaster
PP: [email protected]

0.05/1 ref thì 4 cái có phải là 0.2 không bạn :D
bạn cho mình xin yahoo dc ko
bạn phải clik sau 2 ngày mới dc bonus
Thanks

Thân!

Sặc! Mình click cũng gần hết rồi, bạn cũng phải thông cảm mình gần như phải click đến lần thứ 4 - 5 mới được toàn bị lỗi phải click đi click lại. Còn một số cái không tài nào click được. Nguyên trang EEZOR gì đó không tài nào click được.
Cùng lắm thiếu 1 click là cùng, cái đó thuộc vào loại bó tay rồi, click cả chục lần mà cứ Request close gì gì đó bức hết cả mình (Tý ném vỡ cái chuột). Nói chung là reg một lúc 7 site như vậy bạn cũng nên thông cảm chút :D

Bạn đã bonus cho mình chưa vậy ?;)
Ồ hình như chưa bonus. Bonus cho mình sớm đi

Last edited by a moderator:
Sặc! Mình click cũng gần hết rồi, bạn cũng phải thông cảm mình gần như phải click đến lần thứ 4 - 5 mới được toàn bị lỗi phải click đi click lại. Còn một số cái không tài nào click được. Nguyên trang EEZOR gì đó không tài nào click được.
Cùng lắm thiếu 1 click là cùng, cái đó thuộc vào loại bó tay rồi, click cả chục lần mà cứ Request close gì gì đó bức hết cả mình (Tý ném vỡ cái chuột). Nói chung là reg một lúc 7 site như vậy bạn cũng nên thông cảm chút :D

rõ khổ , chơi PTC không thể đủ hoàn toàn được , có 1 số site chơi phải thiếu thôi .. nếu cũng vậy mà bắt bẻ thì khó làm ăn lâu dài .....
ebux nghe scam rồi mà ?

Đã ref từ 1->4
Ngày 1: Đã click đủ 4 ref
Ngày 2: Click đủ ads của 2-3-4, còn cái 1 chưa qua giờ reset nên chưa click đc.
ID: babiemaster
PP: [email protected]
YH: babie.master
trang ebux--> scam
đã check và bonus!
mình đã lưu yahoo của bạn rồi nhé

Thân!

mình check thấy 1 số site bạn ko clik
bạn clik đầy đủ sau 2 ngày nhận bonus nhé
mình đã lưu yahoo của 2 bạn

da nhan dc xien. thx

Èo mấy trang này sever làm sao ấy click toàn bị lỗi phải click lại mấy lần cú lắm

Sao bảo bonus ngay khi đăng ký :(
Thôi click tiếp bạn bonus cho mình xứng đáng nha :D
Trang EEROZ mình không tài nào click được bạn thông cảm chắc do máy mình bị dị ứng với nó :)

Sặc em xin bó tay site này xịn kinh: clixnator không tài nào kich được cái thứ 3
@@ số đen
cố lên chứ lẹ

---------- Post added at 11:55 PM ---------- Previous post was at 10:41 PM ----------

uppp cho buổi tối nào

Bonus cho anh em xem nào, bảo reg xong bonus ngay mà bắt click 2 ngày mới bonus :(
Mà ông kiếm đấu mấy site này, anh em click kiểu này cũng khổ, toàn lỗi. Mình dùng chrome đấy chứ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,462
172,459
Latest member
68iwinbet
Back
Top Bottom