Tutorial Một số điều cần lưu ý khi chơi Coingeneration

Bạn nào cho mình hỏi, reg và verify acc Coin bằng ip và phone Việt Nam thì có dc 1 free threat ko, nếu dc thì sau bao lâu mình mới có, thanks các bro !

Bạn nào cho mình hỏi, reg và verify acc Coin bằng ip và phone Việt Nam thì có dc 1 free threat ko, nếu dc thì sau bao lâu mình mới có, thanks các bro !
Có ver được đâu mà đòi thread free chài :binhsua157:

Có ver được đâu mà đòi thread free chài :binhsua157:

Bạn cho mình hỏi làm sao biết acc mình có ver dc hay chưa ?
Có thể cho mình xem cái hình coi chỗ nào để biết acc Ver rồi chưa.
Mấy cái này mình ko rành vì mới thử tạo acc chơi thôi, newbie đó mà.
Thanks bạn nhiều !

Đây là cái hình acc mình mới làm theo hướng dẫn ver của nó, NHẬN text message qua số dt và SEND lại code 5 số cho nó

Last edited by a moderator:
Mình bắt đầu treo từ 11h đêm tối thứ 5, thấy trên phần mềm chạy nó ghi đc hơn 2$ mà sao vào web thì chỉ thấy có 0.9446$ trong Available balance nhỉ ? Bạn nào biết chỉ giùm cái :binhsua172:

Mình bắt đầu treo từ 11h đêm tối thứ 5, thấy trên phần mềm chạy nó ghi đc hơn 2$ mà sao vào web thì chỉ thấy có 0.9446$ trong Available balance nhỉ ? Bạn nào biết chỉ giùm cái :binhsua172:
khoảng 11h mấy nó update balance cho bác :binhsua157:

Ver được nhưng mà không có Thread nhé. Muốn có Thread bạn phải gửi Ticker hoặc là khi nào nó lên Chat room thì xin nó Thread là nó cho à tụi đó cũng dễ lắm :binhsua157:

hôm qua mình treo trên soft dc 0.2~ rồi ghost lại máy giờ treo thêm dc 0.15 trên soft vào web check thì thấy 0 :(
là sao vậy

Ver được nhưng mà không có Thread nhé. Muốn có Thread bạn phải gửi Ticker hoặc là khi nào nó lên Chat room thì xin nó Thread là nó cho à tụi đó cũng dễ lắm :binhsua157:
Vậy nếu xài VPS US, reg và ver = phone US thì có threat liền ko bạn, hay cũng phải request cho admin, sr vì mình là newbie nên hỏi hơi nhiều

hôm qua mình treo trên soft dc 0.2~ rồi ghost lại máy giờ treo thêm dc 0.15 trên soft vào web check thì thấy 0 :(
là sao vậy
À chắc là 0.15$ ít quá nó không up lên web đấy bạn chờ mai nhé
version 2.6 sao em chạy nó cứ báo lỗi nhỉ các bác mặc dù đã cài .net 4.0
Có ai ko giúp em với.
À Net Framework 3.5 nhé

Vậy nếu xài VPS US, reg và ver = phone US thì có threat liền ko bạn, hay cũng phải request cho admin, sr vì mình là newbie nên hỏi hơi nhiều
À ver bằng phone US thì có ngay và luôn bạn nhé

Thanks bạn nhiều, bạn có thể cho mình xin yh dc ko, mình cần hỏi thêm vài thứ liên quan đến coin mà thấy post hoài ở đây thì ko tiện cho lắm
Yahoo mình trong More đó bạn

mọi người cho mình hỏi: mình đk coin trên vps coi như đã ổn nhưng tài khoản pm, payza của mình đk = ip việt nam
=> vậy mình có thể rút tiền về tài khoản pm or pz được không?
thanks mọi người nhiều!!!!!
Mình trả lời c luôn là có. Tiện thể nhắc bác mọi vấn đề coin thì qua topic ở trên nha. Topic này từ lâu lắm rồi tự nhiên đào mộ quá.
Topic mọi người đang thảo luận đây nha
http://mmo4me.com/threads/coingener...ofile-va-payment.120502/page-105#post-2629002

Mình trả lời c luôn là có. Tiện thể nhắc bác mọi vấn đề coin thì qua topic ở trên nha. Topic này từ lâu lắm rồi tự nhiên đào mộ quá.
Topic mọi người đang thảo luận đây nha
http://mmo4me.com/threads/coingener...ofile-va-payment.120502/page-105#post-2629002
ban oi account cua minh mua thread roi kiem duoc 2.3$ khi rut ve no bao loi nhu vay : You are trying to access your account from different locations, for your security we require to provide scanned copies of your ID & Phone Bill to verify your account status. Please upload the documents from your profile page.
Once we receive the required information your account will be unblocked for payouts

nhu vay la sao ban va minh phai lam sao de co the rut $ ve duoc ban, account minh da veriy va mua 1 thread

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,755
171,836
Latest member
bwyavstudio
Back
Top Bottom