• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

SCAM @monkey247 YOUTUBE VỚI HÌNH THỨC HUY ĐỘNG VỐN

Status
Not open for further replies.
tui ko thích nói nhìu chỉ nói ngăn gọn .
Team hiện 16ng trừ thằng nhóc này ra là 15 nhưng có 2 bạn out từ sớm 1 bạn đã đc rf, 1 bạn thì đang đợi "
còn riêng thằng này nó cứ thích chửi bới và ko chịu làm việc cùng team nữa, video tui đã nói vẫn gữi cho nó đúng thỏa thuận, lúc đầu nó uh rồi nhưng giờ nó thích reporf thì kệ mịa nó .
Chuyện tui lập team ra sao là chuyện của tui, team tui hoạt động sao là chuyện của tui, hiện team vẫn còn ng ở đấy có ai ý kiến gì ko ?
Nó thích thì theo ko thích thì out rồi bảo scam hả mơ đi :)
Tui ko hơn thua với những ng ngoài cuộc, nó tự reporf tui tự ý k muốn làm việc cùng team nữa thì là chuyện của nó, tui ko hề đuổi nó, nên chả quyền gì nói tui scam .
Team tui lập tui có quyền ăn uống gì là chuyện của tui, miễn tui ko làm video cho nó thôi :)
Còn chuyện ko theo rồi bất đồng reporf thì mơ đi cưng ah :D
M bú t ko, m nói chó tin mày à, nội chuyện m lập 2 team dùng video chung là đủ căn cứ scam rầu nhé
M nói team toàn người, chỉ là bọn họ ko lên tiếng đợi tiền rf của m thâu
M scam thì t bất đồng rùi out team là bình thường
T ko lập pic này cho m đi lừa tiếp ag

Mỗi người đều muốn bỏ tiền ra để tìm cho mình 1 hướng đi hoặc 1 công viêc ổn định - có trách là trách mấy thằng lừa đảo thôi chứ sao trách người bỏ tiền ra được .
ngu là vì k nhận ra dc lừa đảo mà nhắm mắt bỏ tiền vào học đấy... ham hố quá thì die sớm thôi đồng tiền đi trước chưa chắc đã là khôn đâu :D

tui ko thích nói nhìu chỉ nói ngăn gọn .
Team hiện 16ng trừ thằng nhóc này ra là 15 nhưng có 2 bạn out từ sớm 1 bạn đã đc rf, 1 bạn thì đang đợi "
còn riêng thằng này nó cứ thích chửi bới và ko chịu làm việc cùng team nữa, video tui đã nói vẫn gữi cho nó đúng thỏa thuận, lúc đầu nó uh rồi nhưng giờ nó thích reporf thì kệ mịa nó .
Chuyện tui lập team ra sao là chuyện của tui, team tui hoạt động sao là chuyện của tui, hiện team vẫn còn ng ở đấy có ai ý kiến gì ko ?
Nó thích thì theo ko thích thì out rồi bảo scam hả mơ đi :)
Tui ko hơn thua với những ng ngoài cuộc, nó tự reporf tui tự ý k muốn làm việc cùng team nữa thì là chuyện của nó, tui ko hề đuổi nó, nên chả quyền gì nói tui scam .
Team tui lập tui có quyền ăn uống gì là chuyện của tui, miễn tui ko làm video cho nó thôi :)
Còn chuyện ko theo rồi bất đồng reporf thì mơ đi cưng ah :D
Nói giọng bố láo, bố m kêu gửi lại rf cho t thì m kêu 3 tháng nữa, thằng chó scam rẻ rách

một hình thức lừa đảo mới , vận dụng rất nhuần nhuyễn chiến thuật câu giờ của các site hyip , invest trước khi lừa đảo .

nên ghi thêm bài này vào sách giáo khoa .

có thật sự những ng đó là thật hay ko , hay lại chỉ là những nick ảo , những bình phong cho team , có 1 sự nghi vấn nhẹ , và đã có ai thu vốn ??? 1 tháng 1k 1k5$ mà thiếu tiền hay sao mà góp nhỉ @@

còn phân tích câu chữ , thì kiki247 không có quyền bắt buộc người ta phải đợi bao lâu mới refund .

kiki có quyền đưa ra khoảng thời gian , nhưng phải được người ta chấp nhận , chứ ko được đơn phương 1 phía ra hạn trả nợ .

nên 1 là refund theo thời gian thỏa thuận giữa 2 bên , 2 là scam .

có thật sự những ng đó là thật hay ko , hay lại chỉ là những nick ảo , những bình phong cho team , có 1 sự nghi vấn nhẹ , và đã có ai thu vốn ??? 1 tháng 1k 1k5$ mà thiếu tiền hay sao mà góp nhỉ @@
Mặt nó bị chai còn vào cmt như đúng rầu , đó anh

còn phân tích câu chữ , thì kiki247 không có quyền bắt buộc người ta phải đợi bao lâu mới refund .

kiki có quyền đưa ra khoảng thời gian , nhưng phải được người ta chấp nhận , chứ ko được đơn phương 1 phía ra hạn trả nợ .

nên 1 là refund theo thời gian thỏa thuận giữa 2 bên , 2 là scam .
Nó kêu chờ nó 3 tháng nữa, nếu nó mua đồ chơi còn dư thì gửi rf lại cho a,e, còn nếu ko dư chắc bị nó ko rf, vãi thằng scam rẻ rách

Sao lại thả con khỉ ra cho nó phá làng phá xóm thế kia
Nãy thấy baned giờ mở rầu, ôi yêu cách làm việc của các mod quá, hazz, thả chó ra đi scam

Nó kêu chờ nó 3 tháng nữa, nếu nó mua đồ chơi còn dư thì gửi rf lại cho a,e, còn nếu ko dư chắc bị nó ko rf, vãi thằng scam rẻ rách
3 tháng nữa nó kêu mua hết rồi, còn vài $ lẻ rồi rf nhá :D

2 triệu không to đâu nhưng ức chế quá :D. Mấy đứa kia còn chờ gì nữa mà chưa lên tiếng nhỉ :D

chắc bọn ở lại phê thuốc h chưa tỉnh :D

ngu là vì k nhận ra dc lừa đảo mà nhắm mắt bỏ tiền vào học đấy... ham hố quá thì die sớm thôi đồng tiền đi trước chưa chắc đã là khôn đâu :D
Ko phải ai cũng nhận ra được đâu bạn à - ở bất kì nơi đâu cũng có người gian xảo hết - khó mà biết dc - thoi minh chi nói bấy nhiêu đây thoi - con ban khang đinh nguoi ta ngu thi mình cung chịu

Thằng monkiki247 này hồi truóc có lập topic về vụ cấm bán tut youtube, rồi khuyên ae dữ lắm đừng có mua tut, để đợi đến ngày hôm nay scam ae đấy.
Không phải dạng vừa đâu.

Cũng may có cậu thớt chứ đứa nào cũng ngu như bọn trong team đó thì bao nhiêu người bị lừa nữa rồi.
Đầu tiên cho mình xin lỗi BQT với toàn thể Member cho mình chửi cái thằng này 1 cái nha cho dù có ăn point hay ăn ban gì mình cũng chịu
@CaptchaDollar Tao nói cho mày biết nha , tao chưa đụng đến cái "mã cha,mã nội" nhà mày nha , mày đừng có bố láo nha , mày thích nói gì về monkey247 tao ko cần biết ,nhưng mày ko có quyền nói những người trong Team ngu này ngu nọ nha
Tao thấy mày phân tích cũng đúng lắm đó nhưng mày nhìn lại mày đi mày đang làm cái gì? cũng spam câu view thôi vì việc này có liên quan đ.é.o gì đến mày đâu?Tao thấy nick mày 2013 mà suy nghĩ của mày còn "ngắn" lắm ,mày sống ở cái MMO này cũng lâu rồi chắc mày cũng phải hiểu mỗi người có 1 cách làm việc và 1 suy nghĩ khác nhau ,mày cũng phải hiểu là nó phức tạp thế nào chứ ?chủ thớt có cách làm việc và suy nghĩ của chủ thớt còn tao có cách làm việc và suy nghĩ của tao .
Tao chỉ nói vậy thôi , mong là tao nói ít mà mày hiểu dc nhiều .
Thân chào .
P/S Tóm lại mỗi người có 1 cái đầu ,nhưng suy nghĩ là khác nhau.Và ai cũng biết sự phức tạp của MMO nên trước khi làm việc gì đó đều phải suy nghĩ .
À cái này nữa @CaptchaDollar chưa biết thằng nào ngu hơn thằng nào đâu

Đầu tiên cho mình xin lỗi BQT với toàn thể Member cho mình chửi cái thằng này 1 cái nha cho dù có ăn point hay ăn ban gì mình cũng chịu
@CaptchaDollar Tao nói cho mày biết nha , tao chưa đụng đến cái "mã cha,mã nội" nhà mày nha , mày đừng có bố láo nha , mày thích nói gì về monkey247 tao ko cần biết ,nhưng mày ko có quyền nói những người trong Team ngu này ngu nọ nha
Tao thấy mày phân tích cũng đúng lắm đó nhưng mày nhìn lại mày đi mày đang làm cái gì? cũng spam câu view thôi vì việc này có liên quan đ.é.o gì đến mày đâu?Tao thấy nick mày 2013 mà suy nghĩ của mày còn "ngắn" lắm ,mày sống ở cái MMO này cũng lâu rồi chắc mày cũng phải hiểu mỗi người có 1 cách làm việc và 1 suy nghĩ khác nhau ,mày cũng phải hiểu là nó phức tạp thế nào chứ ?chủ thớt có cách làm việc và suy nghĩ của chủ thớt còn tao có cách làm việc và suy nghĩ của tao .
Tao chỉ nói vậy thôi , mong là tao nói ít mà mày hiểu dc nhiều .
Thân chào .
P/S Tóm lại mỗi người có 1 cái đầu ,nhưng suy nghĩ là khác nhau.Và ai cũng biết sự phức tạp của MMO nên trước khi làm việc gì đó đều phải suy nghĩ .
À cái này nữa @CaptchaDollar chưa biết thằng nào ngu hơn thằng nào đâu

haha spam câu view làm gì thế. Tao spam chắc giờ vài k post quá. Còn tao cũng gặp nhiều thể loại mất dậy như mày rồi nên cũng không care đâu :D.
Tao gét nhất mấy thằng vì lợi ích của mình mà để bao nhiều người đi sau dính bẫy. Nói ít hiểu nhiều. Mà chắc mày đ.éo hiểu đâu :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom