• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Mong tư vấn làm quen vơi gái.

Status
Not open for further replies.
Rất đơn giản mà bạn :v

trầm tính ít nói ư, đá vài 3 em phò khắc nói chuyện với gái lưu loát ngay

Điều cốt lõi là phải sạch sẽ, thông minh 1 tí, nói chuyện gì cũng đuược hết, nói chuyẹn mà người khác ko thấy chán. Chỉ cần như thế thôi thì gái nó cởi quần theo ko kịp nhớ tên luôn ấy chứ.

Tình hình mình muốn làm quen vs gái, có thể kết bạn cũng đc.
Giờ làm thế nào vậy các bác.
Tiền thì mình ko thiếu.
CŨng thuộc loại đẹp trai nhưng nhát gái.
Thực lòng giờ muốn có bạn gái rồi :D
Gai thì chưa có ny, nói chuyện thì thoải mái lắm.
Gái có vẻ là nghịch ngợm, nhưng mình có tình báo là gái ngoan, lễ phép.
Nayx có hẹn nhưng em ấy bảo khi khác đi chơi. :(

Tính mình trầm tính, gái thì sôi nổi, ko biết có hợp không.
Cái tính ít nói, thiếu giao tiếp xã hội nhiều khi thấy cô đơn cực kỳ.
:oops:
các bác nào đi đám cưới mà ngồi ăn vs toàn nguwoif ko thân thiêt ko?

Bác yên tâm.bác biết quy luật bù trừ chưa? Gái sôi nổi thì bác ít nói. Lấy chỗ thừa của bác.đắp vào chỗ thiếu của gái.yên tâm yên tâm. :D

Điều cốt lõi là phải sạch sẽ, thông minh 1 tí, nói chuyện gì cũng đuược hết, nói chuyẹn mà người khác ko thấy chán. Chỉ cần như thế thôi thì gái nó cởi quần theo ko kịp nhớ tên luôn ấy chứ.

Bác yên tâm.bác biết quy luật bù trừ chưa? Gái sôi nổi thì bác ít nói. Lấy chỗ thừa của bác.đắp vào chỗ thiếu của gái.yên tâm yên tâm. :D
thật à hai bác?

Thật đó bác. Thời gian sau bạn sẽ tự nghiệm ra. Thông minh là bí kíp hàng đầu (cố xem thời sự, tin tức xã hội thế giới). Tránh smartphone ra vì nó làm mình ngu dần, trải nghiệm thực tế vào... Gái nó thích trong lòng í. Tiền nhiều nó cũng thích, nhưng nó ít thích lên giường, đi chơi xa với mấy đứa nhiều tiền mà ko có mấy điều trên.

Thật đó bác. Thời gian sau bạn sẽ tự nghiệm ra. Thông minh là bí kíp hàng đầu (cố xem thời sự, tin tức xã hội thế giới). Tránh smartphone ra vì nó làm mình ngu dần, trải nghiệm thực tế vào... Gái nó thích trong lòng í. Tiền nhiều nó cũng thích, nhưng nó ít thích lên giường, đi chơi xa với mấy đứa nhiều tiền mà ko có mấy điều trên.
em thấy gái hay chụp ảnh trên facebook, ăn nói có vẻ mạnh mồm.
thông minh trong công việc thì em còn có it. vs lại va vấp xh em kém lăm :( ae mmo trong đây chắc cũng như em

thật à hai bác?
Quan trọng là thật lòng thôi bác.nhưng tuyệt đối đừng tơ tưởng thêm em nào nhé.tập trung đánh chiếm 1 trận địa thôi

thông minh trong công việc thì em còn có it. vs lại va vấp xh em kém lăm :( ae mmo trong đây chắc cũng như em
klq nhưng bác có tuyển người chạy facebook ads nữa ko ạ :3

bạn tự kỷ thôi, ko phải ai cũng vậy đâu

Quan trọng là thật lòng thôi bác.nhưng tuyệt đối đừng tơ tưởng thêm em nào nhé.tập trung đánh chiếm 1 trận địa thôi
ok thank bác
klq nhưng bác có tuyển người chạy facebook ads nữa ko ạ :3
vẫn cần bác. pm nhé

:Dtay này hư cấu cmn rồi có tiền đẹp trai nhát gái hư cấu quá rồi được thì show bản mặt lên đi:cool::cool::cool:

:Dtay này hư cấu cmn rồi có tiền đẹp trai nhát gái hư cấu quá rồi được thì show bản mặt lên đi:cool::cool::cool:
hư cấu mẹ gì,, đơn giản là thím ấy gặp gái thì không biết nói gì, không lôi kéo mở chuyện được thôi :D

thực ra nói như bác Thị thì cũngk oddungs lắm.
Con gái nó cần chỗ nương tựa, chứ mình nghèo, loser thì sao nó dám gửi mìlnh.

Ai chẳng biết con gái cũng muốn 1 chỗ tựa vững chắc. Nhưng phải "thử" lòng đã chứ. Thử để biết nó tốt hay ko, thương mình vì cái chi mô? Hay vì nó thuơng túi tiền mình

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,027
Latest member
Hinnoe

Most discussed of week

Most discussed of week