Mong tư vấn làm quen vơi gái.

Status
Not open for further replies.
Chuẩn like bác này luôn. Ngày ấy cũng 4 năm về trước, khi sự nghiệp mình tan tành, bán hết đi mọi thứ vừa đủ trả hết nợ. Người ấy bỏ mình, 6 tháng sau mình quen một cô bé thua mình 5t. Lúc đấy mình chân đi đôi dép lào, thực sự là vẫn còn chán không chăm chút bản thân. Xài điện thoại mà ném ra đường chắc không ai lụm. đi bộ luôn :D Thế mà vẫn chịu mình trong khi biết bao chàng chạy Ex con nhà giàu vây quanh.
p/s vk mình còn xinh hơn avata :D
Ngẫm lại trong cái đen đủi nó vẫn có cái may mắn trong đó biết lòng dạ 2 con người. Lại gặp được người con gái yêu mình chân thành. Giờ cô ấy cũng sắp được làm vợ triệu phú rồi .
bác cứ mạnh dạn cmt triệu phú cho ae mmo có tinh thần :D cảm ơn bác đá chia sẻ :D

làm sao để cô ấy cười vậy bác?
Em đang rất nghiêm túc mong bác chỉ giáo.
:D đầu tiên xác định đối tượng là con người như thế nào yêu thích cái gì trước đã. Làm cô ấy cười thì chỉ cần một chút hài hước, mình không nghĩ là nên kể truyện cười mà nên pha trò. Sau đó nhắm đến những cái cô ấy yêu thích một chút thôi, mỗi thứ chỉ một chút thôi.

bác có muốn kiểm tra gấu của bác như thế nào ko
đưa đây tớ test cho
:D:D:D:D:D

:D đầu tiên xác định đối tượng là con người như thế nào yêu thích cái gì trước đã. Làm cô ấy cười thì chỉ cần một chút hài hước, mình không nghĩ là nên kể truyện cười mà nên pha trò. Sau đó nhắm đến những cái cô ấy yêu thích một chút thôi, mỗi thứ chỉ một chút thôi.
nhỏ ấy thích chơi game. em thì chơi game cũng đc nhưng ko ham trò lol lắm

đệt,10 thằng thì 9 thằng đòi chịch giống tao vậy?:eek:.thằng còn lại là gay
thấy tên là bít rồi, chắc cũng thần vét máng ===> không sâu răng :D

nhỏ ấy thích chơi game. em thì chơi game cũng đc nhưng ko ham trò lol lắm
Không mê cũng phải mê, mà không mê cũng phải chơi giỏi, bác cứ giỏi và gánh team kéo em ấy đi. Thường xuyên chơi chung, không ức chế không chửi bậy. thi thoảng phát ngôn ra câu mà khiến 2 team phì cười xem. Ôi ngày ấy đến rồi. Nhưng mình nói thật con gái mà mê chơi game....! Thôi bỏ đi.
Bạn gái mình cũng đánh LOL nhưng mà chỉ khi mình rủ thôi chứ không mê. Mê là bỏ dc rồi.

Không mê cũng phải mê, mà không mê cũng phải chơi giỏi, bác cứ giỏi và gánh team kéo em ấy đi. Thường xuyên chơi chung, không ức chế không chửi bậy. thi thoảng phát ngôn ra câu mà khiến 2 team phì cười xem. Ôi ngày ấy đến rồi. Nhưng mình nói thật con gái mà mê chơi game....! Thôi bỏ đi.
Bạn gái mình cũng đánh LOL nhưng mà chỉ khi mình rủ thôi chứ không mê. Mê là bỏ dc rồi.
mê game thì có sao ko bác?

mê game thì có sao ko bác?
Mê game thì hay bị ức chế nếu thua. vì một người mê game khác với một người chơi game để giải trí. Mê game khi thua sẽ ức chế, cáu giận, chửi thề hoặc đại loại thế sẽ dẫn tới những điều k hay trong tâm lý.
Còn chơi game giải trí họ đa số cười. Cái này là đa số thôi. không phải ai cũng thế

Mê game thì hay bị ức chế nếu thua. vì một người mê game khác với một người chơi game để giải trí. Mê game khi thua sẽ ức chế, cáu giận, chửi thề hoặc đại loại thế sẽ dẫn tới những điều k hay trong tâm lý.
Còn chơi game giải trí họ đa số cười. Cái này là đa số thôi. không phải ai cũng thế
bác ơi, mai em hẹn nó vs một đứa bạn nó nưa. giờ sẽ thế nào?
voz4rum thẳng tiến thớt ơi
voz bị banned vĩnh viển ổi :(

test thử cách này coi thím, m dùng 2 lần đều dính cả 2 :D
nhắn tin 2 tháng rồi, chiều nay mới dc chở gái về nhà

"tốt nhất là t7 , CN bất chợt nhắn tin ( chỉ nhắn thôi nhé, ko gọi) 1 câu cộc lốc " này em, mình đi chơi đi
" tránh sms dài dòng, loằng ngoằng, trình bày."

Trước hết thì thím cứ đi và tỏ ra lịch sự là được rồi, cũng phải nghiên cứu xem em nó có phải là đối tượng mục tiêu cần nhắm đến không đã chứ nhỉ.

Trước hết thì thím cứ đi và tỏ ra lịch sự là được rồi, cũng phải nghiên cứu xem em nó có phải là đối tượng mục tiêu cần nhắm đến không đã chứ nhỉ.
giống bắn chim hén,nhắm trúng rồi bùm

gái thì cơ bản nó thích thằng nào tài,
mà tiền bạc là thước đo tài giỏi, giỏi mới kiếm dc nhiều (ko tính con nhà đại gia :D)
ông nào dốt mà kiếm dc nhiều tiền chỉ tui coi , trừ khi trúng vé :D
cứ nhiều tiền thì phang thôi , ngại j con nào :D

Chuẩn like bác này luôn. Ngày ấy cũng 4 năm về trước, khi sự nghiệp mình tan tành, bán hết đi mọi thứ vừa đủ trả hết nợ. Người ấy bỏ mình, 6 tháng sau mình quen một cô bé thua mình 5t. Lúc đấy mình chân đi đôi dép lào, thực sự là vẫn còn chán không chăm chút bản thân. Xài điện thoại mà ném ra đường chắc không ai lụm. đi bộ luôn :D Thế mà vẫn chịu mình trong khi biết bao chàng chạy Ex con nhà giàu vây quanh.
p/s vk mình còn xinh hơn avata :D
Ngẫm lại trong cái đen đủi nó vẫn có cái may mắn trong đó biết lòng dạ 2 con người. Lại gặp được người con gái yêu mình chân thành. Giờ cô ấy cũng sắp được làm vợ triệu phú rồi .
She is a best wifi, chúc mừng bạn và chúc bạn sớm trở thành tỉ phú để she càng thêm tự hào và hạnh phúc khi chọn đúng bạn để trao thân gửi phận :D

kinh nghiem 21 năm FA của mình thì khi chat bác nên thêm nhiều ký tự đăc biệt vào vd $$$ or 8===D ...., thể hiện ta đây biết nhiều học cao chém tiếng anh như gió, cộng thêm chút chảnh chó koi trời bằng vung vào nữa, tán 10 em thì đến 10 em cộng với con chị của em thứ 10 đổ !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,407
171,456
Latest member
pvh

Most viewed of week

Most discussed of week