Mong tư vấn làm quen vơi gái.

Status
Not open for further replies.
Có 3 loại gái có thể quen.
1. Trong trắng, có học thức , ngay thơ >> nên quen trong sáng. Làm cho tậm hồn tươi sáng vui vẻ yêu đời. Giống như nuôi thú cưng. Chỉ vuốt ve không nên chén. Loại này cươi làm vợ thì tốt
2. Loại 2 là em va chạm XH nhiều, từng trải, biết cách sống, khôn khéo ... có thể ko còn ngây thơ, trong trắng tuy nhiên rất lịch sự và giỏi giang. Loại này chén được thì chén. Có 1 lời khuyên khi quen ai đừng bao giờ nói tiếng yêu. Lửa gần rơm lâu ngày cũng bén. Nó bén lúc nào thì bén đừng có yêu sẽ chuốc lấy khổ cho mình hoặc cho người khác. Khi đã yêu rồi thi cưới. Muốn chén cứ chén. Đừng bao giờ nói lời yêu nhé!
3. Loại thứ 3 khỏi nói, nén tiền ra chơi có gì là vui, có khi mang bệnh vào người. Loại này tranh xa cho lành mạnh
Like bác, nói rất chuẩn hehe.
Y kiến của mình là cứ thật lòng mà làm quen, con gái đứa nào cũng ưa chiều chuộng. Là con trai mình chiệu khó cưng chiều e nó chút xíu là nó động lòng à, còn nhiều yếu tố khác nữa mới có thể kết luận tới việc có nên yêu hay không. Nên xem xét tất cả các khía cạnh từ khía cạnh nhỏ nhất

giờ mới đọc comment này = ))

hư cấu 100% rồi, chẳng ai đẹp trai nhiều tiền mà để cái avatar trắng rỗng như kia :p
mình ko thích để thôi, ^^

tiền thì show đc, chứ hình ảnh về bản thân, gđ ko bao giờ nên show trên mmo, đề phòng bị cướp bóc

500 hình đây :D

ờ đúng là 500 tiền thiệt

mình chỉ chêu em ấy ở cái hỏi nặc danh ấy
http://prntscr.com/8n5emq
có lẽ mình ko chín chắn. :(
Xong ròi em ấy huỷ luôn kết bạn.
Đắng lòng .......... :oops::oops::oops:

Vậy thì kinh nghiệm và lời khuyên dành cho bạn ở đây là :
Lần sau nói chuyện với các bạn gái mới quen thì đừng nhắc tới các loại rau, VD như mấy từ rau dền, rau má hay rau sạch...:rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Còn ko nhắc mà vẫn bị dính đạn như này nữa thì post tiếp cho mọi người tư vấn tiếp và anh em rút kinh nghiệm tránh FA nha :cool::cool::cool:

Lần sau nói chuyện với các bạn gái thì đừng nhắc tới các loại rau, VD như mấy từ rau dền, rau má hay rau sạch...:rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Còn ko nhắc mà vẫn bị dính đạn như này nữa thì post tiếp cho mọi người tư vấn tiếp và anh em rút kinh nghiệm tránh FA nha :cool::cool::cool:
Chúng ta có thể không nhắc tên các loại rau nhưng cũng có thể nhác đến các lọi củ như khoai tây, xu hào, cà rốt, củ cải kim chi, ki mô chi, ô ma chi vân vân và vân vân :p:p:p:p:p

Lần sau nói chuyện với các bạn gái mới quen thì đừng nhắc tới các loại rau, VD như mấy từ rau dền, rau má hay rau sạch...:rolleyes::rolleyes::rolleyes:

]
mình chỉ chọc nó thôi mà. :( vs mình cũng xin lỗi rồi. thực ra mình chỉ chêu người khác khi thấy họ thân thiết vs mình thôi. Logchat hơn 500 câu rồi mà :(

đàn ông con trai mà cười "hihi" nó chưa block là may rồi nhé =))))

đẹp trai mà nhát gái :eek: éo tin - tớ mà đẹp trai ối con mất rin hết rồi . bt cũng xơi đc vài ba em :D H chơi gái mất cmn cảm giác :cool:
Đúng rồi vì gái mà em bắt anh chị chờ nguyên đêm mà :rolleyes:

vầy thím cười ntn =))
kkk
haha, kaka hoặc dùng icon =))) "hihi" nó cứ buê đuê thế ếu nào ấy =)))) mạnh mẽ lơnnn :v

thực sự là vậy đấy.
mình có thằng bạn làm bên giầu khí
đẹp trai, lắm tiền mà nó có gái đâu.

tại thằng bạn đó người toàn mùi dầu khí đó bạn, con gái ngửi thấy muốn say xe rồi :confused:

haha, kaka hoặc dùng icon =))) "hihi" nó cứ buê đuê thế ếu nào ấy =)))) mạnh mẽ lơnnn :v
trước giờ nc mình hay thêm "hihiii" :(
tại thằng bạn đó người toàn mùi dầu khí đó bạn, con gái ngửi thấy muốn say xe rồi :confused:
nó đẹp trai, ăn mặc man hơn em nhiều

Á đù. Thím này chưa đọc cuốn bí kíp tán gái do mình viết mấy năm trước rồi. Mình có public bí kíp tán gái ver 1.0 rồi. Có luôn cả binh pháp tôn tử dành cho tán gái luôn.
Có cả mẹo nghe giọng nói để biết gái có thích mình ko, nghe giọng nói đẻ biết gái đang hưng phấn mà có thể chở thẳng tới nhà nghỉ luôn. Nhìn tướng để biết hàng này là đồ cúng, đồ ăn, cưa đổ trong vòng bao nhiêu nốt nhạc. Có luôn tut cúng xong rồi ăn luôn.
Mấy thím cứ tìm đi. Giờ bọn nó cải biên tut của mình ra và post đầy trên mấy group fb và mấy site đó.

Á đù. Thím này chưa đọc cuốn bí kíp tán gái do mình viết mấy năm trước rồi. Mình có public bí kíp tán gái ver 1.0 rồi. Có luôn cả binh pháp tôn tử dành cho tán gái luôn.
Có cả mẹo nghe giọng nói để biết gái có thích mình ko, nghe giọng nói đẻ biết gái đang hưng phấn mà có thể chở thẳng tới nhà nghỉ luôn. Nhìn tướng để biết hàng này là đồ cúng, đồ ăn, cưa đổ trong vòng bao nhiêu nốt nhạc. Có luôn tut cúng xong rồi ăn luôn.
Mấy thím cứ tìm đi. Giờ bọn nó cải biên tut của mình ra và post đầy trên mấy group fb và mấy site đó.
bác cho em xin cái link :D

Mình viết cả 10 năm rồi, hồi trước hay post lên manguon.com với 5giay.vn, diễn đàn thanh niên xa mẹ
Lâu quá ko nhớ link

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,454
171,506
Latest member
henrykun263

Most viewed of week