Mong tư vấn làm quen vơi gái.

Status
Not open for further replies.
bác kiếm mấy dồng này ở đâu thế/

ý tưởng hay, thuê 2 thằng đầu gấu ra sờ mó em ấy, xong đáp 1 cục $$$ vào mặt chúng nó, bảo có ít tiền lẻ cho tụi bay đi uống bia, CÚT !!!
Chuẩn không bác. Đến mình còn phải đổ nghiêng ngả nói chi em ấy =))

đẹp trai mà nhát gái :eek: éo tin - tớ mà đẹp trai ối con mất rin hết rồi . bt cũng xơi đc vài ba em :D H chơi gái mất cmn cảm giác :cool:
:D từ ngày bị Heo thông ass-- hết cảm giác với gái rùi sao:D

tiền ko thiếu thì ném vài cục ĐÔ LA vào ngực e ấy, sấp 5k$ là đc roài, thiếu gì gái theo, nó đang đi với người yêu có khi nó sút mẹ thằng kia luôn

nói chung muốn kiếm dc người yêu thật lòng thì đừng bao giờ khoe là mình lắm tiền, cố chau chuốt đẹp zai làm gì, cứ bt như 1 thằng bt, ít tiền, đẹp vừa thôi
bóng bẩy đẹp zai, đại gia thì cũng gặp phải mấy con hám sắc, hám tiền thôi, nói chung loại đua đòi, đú đởn ko giá trị

tâm sự từ 1 thằng cách đây 3 năm từ 2 bàn tay trắng, xấu zai, có gấu xinh yêu gần 3 năm nay chung thủy hết mực, và giờ em ấy sắp thành phu nhân của nhà PHỈ TÚ
:D:D chừng nào thành tỉ phú thì nó li dị --- chia gia tài:D

tiền ko thiếu thì ném vài cục ĐÔ LA vào ngực e ấy, sấp 5k$ là đc roài, thiếu gì gái theo, nó đang đi với người yêu có khi nó sút mẹ thằng kia luôn

nói chung muốn kiếm dc người yêu thật lòng thì đừng bao giờ khoe là mình lắm tiền, cố chau chuốt đẹp zai làm gì, cứ bt như 1 thằng bt, ít tiền, đẹp vừa thôi
bóng bẩy đẹp zai, đại gia thì cũng gặp phải mấy con hám sắc, hám tiền thôi, nói chung loại đua đòi, đú đởn ko giá trị

tâm sự từ 1 thằng cách đây 3 năm từ 2 bàn tay trắng, xấu zai, có gấu xinh yêu gần 3 năm nay chung thủy hết mực, và giờ em ấy sắp thành phu nhân của nhà PHỈ TÚ

Tính ra bác giống mình. Xưa quen Gấu, bảo ko có xe, toàn đi xe đạp,.....ko xài phone...thế mà vẫn chịu mình cơ........thử thách khá nhiều cái.......hehe

Gái giờ ko iPhone thì cũng SH >>> lúc mình hết $ nó sút mình.e

Tính ra bác giống mình. Xưa quen Gấu, bảo ko có xe, toàn đi xe đạp,.....ko xài phone...thế mà vẫn chịu mình cơ........thử thách khá nhiều cái.......hehe

Gái giờ ko iPhone thì cũng SH >>> lúc mình hết $ nó sút mình.e
thực ra nói như bác Thị thì cũngk oddungs lắm.
Con gái nó cần chỗ nương tựa, chứ mình nghèo, loser thì sao nó dám gửi mình.

bác cứ cmt tiền tỉ nhiều vào cho ae newbie có động lực trên con đường mmo :D

thực ra nói như bác Thị thì cũngk oddungs lắm.
Con gái nó cần chỗ nương tựa, chứ mình nghèo, loser thì sao nó dám gửi mình.

ko có ai đúng ai sai ở đây cả, chỉ có quan điểm của mỗi người khác nhau mà thôi

như mình là thích thể hiện cái bt ra thôi, khi 1 girl chấp nhận dc mình ko giàu, ko đẹp thì đó mới là tình yêu thật lòng, ko toan tính
yêu vì thích tính cách, suy nghĩ của nhau là chính

còn bạn thích thể hiện giàu, lắm tiền trc mắt các em thì đó là quan điểm, lựa chọn riêng của bạn, ko ai có thể nói đó là sai

học hỏi phạm thi thoát FA nha ae

đẹp zai đọ sao được cú xấu có $ :(:(:(:(:(

Gái giờ nó hay lắm. Nó phá tờ rinh anh em rồi chuồn thôi. A/E cẩn thận nhé :oops::oops::oops:

Tiền thì mình ko thiếu.
CŨng thuộc loại đẹp trai
bí quyết tán gái chỉ cần 1 trong 2 cái đó, mà có cả 2 vẫn k có gái thì thớt bị bệnh rồi :D

có cả 2 cái đó thì cần gì tán gái bu vào đuổi k hết :D

hư cấu vote banned :D

bí quyết tán gái chỉ cần 1 trong 2 cái đó, mà có cả 2 vẫn k có gái thì thớt bị bệnh rồi :D

có cả 2 cái đó thì cần gì tán gái bu vào đuổi k hết :D

hư cấu vote banned :D
thực sự là vậy đấy.
mình có thằng bạn làm bên giầu khí
đẹp trai, lắm tiền mà nó có gái đâu.

gặp gái là mình ko biết nói thế nào ấy :(
nếu có nói thì toàn nói câu ngu :(
http://prntscr.com/8n473i
đau lòng wa cá bác :(
bạn nói câu gì mà bị người ta hủy kết bạn thế, post nốt lên mọi người tư vấn cho

thực sự là vậy đấy.
mình có thằng bạn làm bên giầu khí
đẹp trai, lắm tiền mà nó có gái đâu.
thế thì chỉ có 2 nguyên nhân là bị bệnh gì rồi, hỏi thử xem :D

hoặc là chỉ bằng quả ớt, hôm nào thớt rình thử xem cái đó có nhỏ hơn quả ớt k = ))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,861
170,916
Latest member
mk17

Most viewed of week

Most discussed of week