Mong mọi người giúp đỡ-Làm gì khi bị mất xe máy

sa.n

Hero
Reactions
375
MR
0.000
100 năm nữa việt nam mới đạt đc. văn hóa đi chơi không cần khóa cửa , câu thành ngữ của ông cha ta đã bị vấy bẩn , Đói cho sạch , rách cho thơm , vậy mà giờ thì ...,riêng mình thì không phải của mình không bao giờ mình quan tâm ,xe có vất giữa đường , không có một bóng người , mình đi qua cũng chẳng thèm để ý ,đấy là những đồ họ không thể đánh rơi , còn về tiền , đt vật dụng nhỏ họ đánh rơi mình có thể lượm lại rồi tìm chủ nhân , vật đáng giá số tiền to lớn thì có thể mang đến đồn cảnh sát để tìm người đánh rơi chả lại ,

animax1991

Staff member
Super Moderator
MMO4ME United
Trusted Max
Solutions
6
Reactions
14,379
MR
1,116.290
$1,610.00
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
100 năm nữa việt nam mới đạt đc. văn hóa đi chơi không cần khóa cửa , câu thành ngữ của ông cha ta đã bị vấy bẩn , Đói cho sạch , rách cho thơm , vậy mà giờ thì ...,riêng mình thì không phải của mình không bao giờ mình quan tâm ,xe có vất giữa đường , không có một bóng người , mình đi qua cũng chẳng thèm để ý ,đấy là những đồ họ không thể đánh rơi , còn về tiền , đt vật dụng nhỏ họ đánh rơi mình có thể lượm lại rồi tìm chủ nhân , vật đáng giá số tiền to lớn thì có thể mang đến đồn cảnh sát để tìm người đánh rơi chả lại ,

Ước gì ai cũng đc như bạn hình như chưa tới 1% thì phải :(

tonghieu

Verified
Reactions
1,376
MR
0.000
Chat with me via Skype
Tình hình là mình mới bị mất chiếc xe air blade mau đen đời cũ chiều hôm qua 8/6/2012 tại cửa hàng quần áo 19B lĩnh nam.
Bác nào có kinh nghệm gì về tìm xe thì cho em biết với kinh nghệm ở khu vực này thì càng tốt.
Em đã bảo công an phường Mai Động rùi nhưng chẳng thấy có tin tức gì chắc mình phải tự thân tìm thấy thôi may mắn lắm lắm thì mới tìm được.
e là sinh viên kho khăn lắm mới có được chiếc xe mà lại bị mất cắp :(
Các bác giúp e với!!!!!!!
Ném vô 5tr kèm với lời hứa em bonus thêm!!!

CLZdotnet

Senior
Reactions
373
MR
0.000
Chia buồn cùng cậu.Gần 2 tháng trước tớ cũng bị mất 1 Air Blade + 1 Lap + Toàn bộ sổ sách dự án của công ty :(
Giờ thì chịu thôi cậu.Trình báo công an rồi cũng vậy.Đã mất xe rồi còn bực mình thêm cái khoản vòi vĩnh mà không nói (để tự hiểu ấy).Rút kinh nghiệm cẩn thận hơn.Giờ dịp Euro thì bọn trộm càng manh động hơn.Cách đây 1 tuần tớ vào bệnh viện Chợ Rẫy.Có con bé nhà Q9 thấy người đắt xe vì tụi trộm định chôm - nó la lên.Và 6 thằng tới chém tới tấp: đầu - cổ - tay..:(

Last edited by a moderator:

bantoi9x

Senior
Reactions
137
MR
0.022
Mất thì ra công an ném vào mồm bọn nó 1/3 giá trị cái xe may thi lấy được ko thì đành chịu ông anh mình từng bị nhưng rất tiếc nó pảo là do mấy thg tỉnh khác lấy nên chịu

hatga0vp

Hero
Verified
Reactions
477
MR
0.108
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
chả có thông tin gì của e nó thế này thì biết giúp kiểu gì.

đùa chút đừng giợn nghe bạn cứ đăng chút thông tin của e nó lên như biển số xe hay gì gì lên cho a e bit đâu lại có bợn trông thấy thì sao.:binhsua146:

pavata

Senior
Reactions
129
MR
0.007
hy vọng 1% sẽ tìm lại dc cho pạn
lần sau sắm chiếc xe cà tàn coi nó có dám lấy nữa kg

rainbow

Junior
Reactions
55
MR
0.000
Bác báo công an cũng vô ích thôi. Thôi thì ráng cày kiếm con khác bác ah. Euro này ràng kiếm 1 con đi :). Chia buồn với bác :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,787
176,237
Latest member
789clubfish

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week