• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask mong được dạy mmo !!!!!

TuanVu

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Em post topic này mong các anh ở forum chỉ dạy em chút ít về mmo , về lĩnh vực thì mong sẽ được tư vấn ạ , em là sinh viên , muốn kiếm thêm thu nhập !! Ngày có thể thu nhập 3$ là em vui lắm rồi , em rất có lòng muốn học và nhẫn nại , nếu dạy có thu phí cũng chịu luôn ạ ( nhưng đừng quá sức em nhé == ) . Yahoo của em : [email protected] . Hoặc các anh để lại YH để em có thể add ạ . Em Xin cám ơn ai đã đọc !!!

Em post topic này mong các anh ở forum chỉ dạy em chút ít về mmo , về lĩnh vực thì mong sẽ được tư vấn ạ , em là sinh viên , muốn kiếm thêm thu nhập !! Ngày có thể thu nhập 3$ là em vui lắm rồi , em rất có lòng muốn học và nhẫn nại , nếu dạy có thu phí cũng chịu luôn ạ ( nhưng đừng quá sức em nhé == ) . Yahoo của em : [email protected] . Hoặc các anh để lại YH để em có thể add ạ . Em Xin cám ơn ai đã đọc !!!
làm offer đi cậu.hj

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,047
Latest member
QH88MBA
Back
Top Bottom