Request Mong cao nhân giúp đỡ vấn đề của Paypal

hlnothingsiu

Junior
Reactions
37
MR
0.000
Hiện tại mình đang dùng 2 acc paypal. Acc chính A và acc phụ B. Mình biết là PP cấm chơi 2 acc nhưng vì công việc mình phải liều với nó thôi.

Vì lí do công việc nên acc phụ B là nơi mình giao dịch với những trang khác (cụ thể là mình trả tiền cho facebook)
Còn acc chính A thì mình gửi tiền qua acc phụ B: gửi theo gift, 2000$ 1 đợt. (1-3 ngày mình gửi 1 lần)
Tình hình là mình đã gửi được 12k$ rồi, nhưng giờ PP nó không cho acc phụ B giao dịch nữa (nó không limit nhưng mà nó ko cho gửi tiền cho thằng facebook)
Nó có gửi email này cho acc phụ:

Dear XXXXXX ,

As part of PayPal's commitment to providing the best possible experience for buyers and sellers, we perform routine reviews of merchant accounts. To complete our review and better understand your business, we need your assistance in collecting the following information:

· Provide an explanation of the recent increase in volume processed within your PayPal account and your expected monthly volume going forward.

·To proceed with our review, you'll need to send us the following information on the transactions listed below:

· A full description of the item or service the buyer is paying for.
· The venue or URL where the item or service is advertised or described.
· Confirmation that you performed the service or delivered the item you have received payment for. You'll also need to provide tracking information if you shipped the item.
· If you have not delivered the item or performed the service for your buyer, please provide the anticipated date.
· Any information regarding the relationship or business affiliation you may have with the above party or parties.
· Any email or written communication which further confirms the details you've provided regarding the below transactions.

Transaction ID: XXXXXXXXXXXXXXXXXX

· Upload or fax your supplier's contact information.

· A written statement detailing your refund policy.

· Please include a list of the activities you will engage in during the normal course of your business and how PayPal will be used as your payment provider.

Trong acc paypal thì nó đòi những thứ sau đây:

Theo mình biết thì nó tưởng acc B bán hàng gì cho acc A nên nó đòi bằng chứng rằng acc B có giao hàng cho acc A. Nhưng thực chất thì 2 acc là của 1 người dùng. Acc A chuyển tiền cho acc B chỉ là dạng gift nên mình cũng không biết làm sao để giải quyết luôn.

Hi vọng có cao nhân paypal nào có thể giải quyết trường hợp này giúp mình. Mình xin cảm ơn và hậu tạ :D

Đúng rồi ì nữa, acc A send gift cho acc B thì acc B phải send hàng cho acc A, PP nó nghĩ như vậy thì cậu chiều ý nó luôn đi

Chủ yếu PP US hay PP VN? PP US thì khó fake đấy.
PP VN thì nhiều người nhận PTS lắm :D

Đúng rồi ì nữa, acc A send gift cho acc B thì acc B phải send hàng cho acc A, PP nó nghĩ như vậy thì cậu chiều ý nó luôn đi
Chiều nó như thế nào đây bạn. Có bài viết nào hướng dẫn không mình làm theo với.

Chủ yếu PP US hay PP VN? PP US thì khó fake đấy.
PP VN thì nhiều người nhận PTS lắm :D

PP VN bạn ơi. Verify hết rồi. Giờ có cao nhân nào nhận giải quyết trường hợp này ko giúp mình với.

PP VN bạn PM mấy tên chuyên nhận PTS proof đó. Nhớ chọn người uy tín nhé ^^. PP VN thì dễ ^^

Bạn chỉ cho mình topic luôn được không chứ mình chả biết kiếm ai cả. Giờ không biết phải đường đi nước bước cái vụ này như thế nào

Trước có siêu nhân @PhạmThi mà hắn offline từ 11/3 tới giờ, ko biết có đang ăn cơm nhà nước ko :D

"Mình biết là PP cấm chơi 2 acc nhưng vì công việc mình phải liều với nó thôi."

Liều thì chịu thôi bác àk, tìm mấy ng photoshop fake thử. Mà sao bác ko dùng acc A mà gd với fb luôn?

"Mình biết là PP cấm chơi 2 acc nhưng vì công việc mình phải liều với nó thôi."

Liều thì chịu thôi bác àk, tìm mấy ng photoshop fake thử. Mà sao bác ko dùng acc A mà gd với fb luôn?

Do tính chất công việc mình buộc phải làm thế bạn à chứ có ai mà thích rắc rối đâu :(

Announcements

Forum statistics

Threads
419,629
171,660
Latest member
lyducthuan

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back