• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Mong các mem mmo4me giúp giùm em điền bản khảo sát phục vụ cho ĐATN ạ

Reactions
133
MR
0.000
Dear các anh em.
Em đang làm một bản khảo sát về Thói quen tuyển dụng của nhà tuyển dụng khi thông báo kết quả cho ứng viên. Thời hạn báo cáo đã cận kề (cuối tuần này), nhưng số lượng người trả lời khảo sát còn ít quá (mới 100 người).
Anh em bớt chút thời gian (1-2 phút) giúp em trả lời khảo sát được không ạ.
Vì em nghĩ nó cũng khá thiết thực cho các anh em - những người đã từng đi xin việc, đang đi xin việc hoặc chưa bao giờ đi xin việc.
Em cảm ơn lắm lắm ạ.
Link dạng google docs, Mod hay Admin thấy không hợp lệ thì bảo để em chỉnh sửa với ạ.
https://docs.google.com/forms/d/1EYNYvFKSxzezZs9mZmLl5wmLb5P6m5l8OeaQvzuW5Ao/viewform
Many Thanks mọi người.
Anh em nào rảnh thi thoảng vào up lên giúp em với ạ, đến hết thứ 5 tuần này là em phải finish rùi :<

bạn vào box offer, lập ở đó nhờ, mỗi người auto roboform 1 cái là cả đống ;))

Nếu thế mình tự ngồi tick được mà :D
Quan trọng là cần lấy số liệu thực tế, nên nhờ mỗi anh em làm một cái theo ý kiến của riêng họ thôi :D

chưa xin việc bao giờ nhưng thôi cứ giúp bạn =))

Your response has been recorded.

Vừa làm xong
lR mình u3144444 bonus 5LR hả bạn :binhsua16:

đã làm khảo sát giúp bạn :D

Đã làm hộ bạn rồi.
Mình cũng đã từng làm mấy cái khảo sát để làm tốt nghiệp nên biết.
Kết quả bài tốt nghiệp là dù không copy (trừ trích dẫn), có khảo sát và phân tích, kết quả là cả nhóm được giáo viên đó hướng dẫn đều 6 và 7. Rất chán nản nhưng cũng ko biết làm gì hơn.
Chúc bạn gặp giáo viên chấm rộng tay.
Thân.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,910
170,985
Latest member
storemam
Back
Top Bottom