Mong các bạn mmo4vn giúp mình

cày captcha thà cày web-ip đi cậu ... Mong cậu qua cơn hoạn nạn :(
Cám ơn bạn web-ip là gì tớ ko pik
Tớ chỉ cần ai mua dùm JSS và nêu ai ý định mua nhà ở huế thì pmmm tớ nha còn vấn đề ai cho $ hay ko thì tùy tớ ko xin sỏ cái đó ok cám ơn các bạn nên đừng nói tớ nhác làm mà chỉ ngồi 1 chổ xin xỏ

Chẳng cần biết nói thật hay dối, nam nhi sức dài vai rộng ko biết đường dùng sức lao động của mình mà kiếm tiền, suốt ngày ngồi 1 chỗ kêu ca mong sự bố thí của thiên hạ mà ko biết nhục

sống ở đời thỳ mình chắc rằng hok ai mún bản thân mình như thế ùi đi xin xỏ người khác đâu.hoàn cảnh gia đình bạn ấy đã như thế mình hok giúp được thỳ nói vài lời ủng hộ và mong bạn ấy cùng gia đình vượt qua khó khăn này,chớ sao bạn lại có thể dùng những lời lẽ cay đắng như thế
:binhsua38:bạn hok giúp nhưng mà cũng hok nên xỉ nhục bạn ấy chứ

Cám ơn bạn web-ip là gì tớ ko pik
Tớ chỉ cần ai mua dùm JSS và nêu ai ý định mua nhà ở huế thì pmmm tớ nha còn vấn đề ai cho $ hay ko thì tùy tớ ko xin sỏ cái đó ok cám ơn các bạn nên đừng nói tớ nhác làm mà chỉ ngồi 1 chổ xin xỏ

--------------------------------------------------
Rất thông cảm vs hoàn cảnh nhà bạn...
Bạn đứng nói mình là con dog như vậy...
Cậu cứ rao bán, ai mua đc thì tốt còn ko mua thì để đó... Tớ nghĩ chuyện đâu còn đó... Mình ko tính trc được...
Cậu làm gì pải hạ mình như vậy...
P/S: Chủ thớt nói là ai mua acc jss, ai mua , ai giúp thì mua, sao các bạn chém ác vậy... ai chẳng có lúc khó khăn... đây là ngta chia sẻ vs mọi người mong có ng đồng cảm. Bó tay vs mấy bác ...

sống ở đời thỳ mình chắc rằng hok ai mún bản thân mình như thế ùi đi xin xỏ người khác đâu.hoàn cảnh gia đình bạn ấy đã như thế mình hok giúp được thỳ nói vài lời ủng hộ và mong bạn ấy cùng gia đình vượt qua khó khăn này,chớ sao bạn lại có thể dùng những lời lẽ cay đắng như thế
:binhsua38:bạn hok giúp nhưng mà cũng hok nên xỉ nhục bạn ấy chứ
cám ơn cậu nhiều lắm

--------------------------------------------------
Rất thông cảm vs hoàn cảnh nhà bạn...
Bạn đứng nói mình là con dog như vậy...
Cậu cứ rao bán, ai mua đc thì tốt còn ko mua thì để đó... Tớ nghĩ chuyện đâu còn đó... Mình ko tính trc được...
Cậu làm gì pải hạ mình như vậy...
P/S: Chủ thớt nói là ai mua acc jss, ai mua , ai giúp thì mua, sao các bạn chém ác vậy... ai chẳng có lúc khó khăn... đây là ngta chia sẻ vs mọi người mong có ng đồng cảm. Bó tay vs mấy bác ...
Đúng như thế tớ ko xin $ mà ai thích thì giúp tớ 1 ít chủ yếu tớ bán acc JSS và nhà của ba mẹ ba mẹ bán mà họ tới coi mà ko mua cứ thế nợ xin thêm lãi tớ cám ơn cậu đả nói giúp tớ

up phụ bạn thôi ko giúp dc gì..........dai gia nào mua dùm ban ay cai acc jss dj nào !

Chẳng cần biết nói thật hay dối, nam nhi sức dài vai rộng ko biết đường dùng sức lao động của mình mà kiếm tiền, suốt ngày ngồi 1 chỗ kêu ca mong sự bố thí của thiên hạ mà ko biết nhục

Cuộc đời nhiều lúc cho dù ta cố gắng nhưng vẫn tuột khỏi tầm tay những điều ta mong muốn.Bạn hãy thử đặt trách nhiệm gia đình lên vai mình thử coi,bạn sẽ hiểu.Mình cũng từng rơi vào hoàn cảnh như chủ thớt.Thật tiếc là mình không giúp được chủ thớt.

JSS giá nhiêu, chắc trên 100 củ. Bác còn hp còn dc ăn cơm, chứ e toàn ăn mì gói thôi.

Tớ cày như 1 con dog mà có nỗi không đi làm thêm rồi ra quán gõ capcha đủ việc cậu thử chưa vào tình cảnh nhà gần bán nợ nầng tới đòi thì cậu coi sao đi

captcha khủng hoảng bạn ra quán gõ , tiền mạng + thuốc nước cũng đã hết rồi :binhsua37:

Ai cũng có khó khăn cả , mỗi người 1 hoàn cảnh , tự cứu mình trước khi đợi được sự giúp đỡ của người khác.

ạc jss của bạn ý.ko thể fund vào.ko thể rút ra.có nghĩa bị jss nó treo tài khoản rồi.1 là dép ap rút lr nên bị treo.thì ai dám mua.mua mà ko rút tiền mua làm gì. làm siêng support gỡ ạc ra đi rồi rút tiền về.mình phải chủ động giải quyết.làm trai sao phải đi xin này nọ.mình còn sức khỏe còn đầu óc.tiền sẽ tự vào nếu bạn biết cach+ siêng năng cần cu ham học hỏi.
chúc bạn thành công

ạc jss của bạn ý.ko thể fund vào.ko thể rút ra.có nghĩa bị jss nó treo tài khoản rồi.1 là dép ap rút lr nên bị treo.thì ai dám mua.mua mà ko rút tiền mua làm gì. làm siêng support gỡ ạc ra đi rồi rút tiền về.mình phải chủ động giải quyết.làm trai sao phải đi xin này nọ.mình còn sức khỏe còn đầu óc.tiền sẽ tự vào nếu bạn biết cach+ siêng năng cần cu ham học hỏi.
chúc bạn thành công
Không cậu chưa rút lần nào có dep 40$ rùi mà cậu mua 4pos bà lên 6pos đó blane có 7$ đó

Tặng cậu vài câu này: "Suy nghĩ quyết định số phận"
SUY NGHĨ => hành động =>(nhiều hành động lặp lại) thói quen => Tính cách => SỐ PHẬN

Chủ topic ko có ý định xin xỏ tiền nong anh em. Chỉ muốn bán acc.
Như đã nói chủ top còn xin đi làm thêm gõ cạp kiếm thêm. làm đủ việc rồi. bạn còn muốn đáp gạch ng ta nữa.
Chắc lão này nhà công tử rùi chưa biết mùi vị nợ nần thiếu thốn nó như thế nào.

chủ thớt đang gặp khó khăn, up cho mọi người ai giúp được thì giúp ! cố gắng vượt qua khó khăn nha cậu

Lên cho chủ thớt cái nè! Đại gia nào vào mua giúp acc jss đi. Chúc bạn mau gặp nhiều may mắn nhé!

up giùm bạn cái nữa.mong bạn mau nhanh chóng bán dc acc của mình và thoát khỏi khó khăn hiện tại

Cám ơn tất cả các bạn và nhất là anh có ních behu dù ko quen biết nhưng cho đả pmm ibox và sent cho tớ 6$ em cám ơn anh nhiều lắm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,422
171,476
Latest member
truongtuanit

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week