Mong các bạn mmo4vn giúp mình

đá lên phát cho C chứ mình cũng SV nghèo vãi lúa -->> lo kiếm $ đóng $ nhà mún die đây . Mấy đại gia vào giúp ng gặp khó khăn kìa
Cám ơn bạn nhiều lắm :) nhưng vì nhà nợ nhiều quá dẫn đến bán nhà

Cám ơn bạn nhiều lắm :) nhưng vì nhà nợ nhiều quá dẫn đến bán nhà
Eo ôi ! nghe C than mà t thấy khiếp quá:binhsua45::binhsua45::binhsua45:cố gắng lên C ơi
Vì một XH ko đói nghèo " lá lành đùm lá rách - lá rách đùm lá nát - lá nát đùm lá te tua ....... "T tha thiết kêu gọi AE có lòng hảo tâm giúp B nguyenducgiau vượt qua cơn phong ba bảo táp ---Ai có thể thì giúp bằng hình thức buy zùm C ấy , hk thì đá lên phát cho người có thể giúp được

Last edited by a moderator:
hihi giờ tớ làm đủ việc để có $ mà cậu hix mong sao vược qua lúc này
khổ thân,cắm máy treo vagex +jointopline + gomez 1 tháng chắc cũng được 30$ + thêm captcha ngày tầm 4 đến 5$ @@

Cám ơn các bạn đả upp
Tớ bán Acc Nếu thanh toán qua đông á bank cũng được 780K ai giúp tớ tớ cám ơn có 6pos blacne 7.1$
Cám ơn chị behu dù không quen biết nhưng đả cho em 7$ cám ơn chị nhiều đả giúp em
Ai giúp tớ cái gì tớ cũng cám ơn hết giờ tớ khó khăn qua qua hết giai đoạn này tớ sẻ cố gắng cày $ lại và sẻ trã lại những ai giúp tớ

ACC JSS 6pos blance đả lên 8.3$ bạn nào mua qua đông á cũng được vì tớ gấp quá giá 780k giúp tớp với tớ cám ơn

Chị cậu ở quảng nam à?. Tớ có ông Anh mở Công ty trong Tam Kỳ, Công ty tuyển học sinh du học nước ngoài và dạy tiếng tại nơi nhận học lun, tớ vào đó chơi một lần rồi. phòng rất nhiều và chỗ ở là dư có đầu bếp nấu ăn luôn, nếu chị cậu phải lo lắng về chỗ ở hoặc tiền ăn hằng ngày thì có thể PM qua yahoo mình sẽ giới thiệu cho!

Chị cậu ở quảng nam à?. Tớ có ông Anh mở Công ty trong Tam Kỳ, Công ty tuyển học sinh du học nước ngoài và dạy tiếng tại nơi nhận học lun, tớ vào đó chơi một lần rồi. phòng rất nhiều và chỗ ở là dư có đầu bếp nấu ăn luôn, nếu chị cậu phải lo lắng về chỗ ở hoặc tiền ăn hằng ngày thì có thể PM qua yahoo mình sẽ giới thiệu cho!
chị tớ đi thực tập cậu ạ họ có chổ ở điều ăn uống tự lo nên khó khăn quá

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,391
171,445
Latest member
jeology
Back
Top Bottom