Mong các bạn mmo4vn giúp mình

nguyenducgiau

Newbie
Reactions
173
MR
0.000
Nhà tớ giờ nợ nần nhiều quá và đang rao bán nhà còn chị tớ đi học đại học mà giờ đi thực tập trong quang nam mà nhà ko có tiền gởi vào để chu cấp tớ có bán acc JSS ngày hôm qua tới hôm nay ko ai mua để gởi vào dùm chị và giúp dùm 3 mẹ tớ ai lòng thương thì giúp đở tớ
+ Ai thương mua dùm tớ acc JSS
+ Nếu cần mua nhà ở huế lun thì có gì tới coi nhà thế cũng giúp nhà minh
+ Ai giúp được mình cái gì mình cũng cám ơn hết
Mấy bạn nếu ai ko tin thì thôi cha tớ ko dám xin sỏ gì mong các bạn giúp đở giờ tớ khó khăn quá
Cám ơn các bạn đả đọc

Tớ chỉ cần ai mua dùm acc JS và nếu ai có ý định mua nhà ở huế thì liên lạc tớ ok
Tớ bán Acc Nếu thanh toán qua đông á bank cũng được 780K ai giúp tớ tớ cám ơn có 6pos blacne 7.1$
Cám ơn chị behu dù không quen biết nhưng đả cho em 7$ cám ơn chị nhiều đả giúp em

Last edited by a moderator:
goodluck ;;)
JSS sắp RS rồi ai dám mua, đang mong rút ra cho được đây bạn ơi,..
Up cho ai vào giúp bạn ý nào :x

sax, tên giàu mà sao kỳ zi ta

up giùm bạn . sinh viên mới ra trường cũng đang phải nai lưng ra kiếm tiền :binhsua45:

mình k có tiền, up cho các đại gia vào giúp đỡ
ráng vượt qua khó khăn này nhé
bạn tên Nguyễn Đức Giàu mà, phải có tương lai lắm đó :binhsua50:

mình k có tiền, up cho các đại gia vào giúp đỡ
ráng vượt qua khó khăn này nhé
bạn tên Nguyễn Đức Giàu mà, phải có tương lai lắm đó :binhsua50:
Cám ơn bạn tớ giờ ko pik sao nữa đang đi xin việc làm thêm nữa

Chẳng cần biết nói thật hay dối, nam nhi sức dài vai rộng ko biết đường dùng sức lao động của mình mà kiếm tiền, suốt ngày ngồi 1 chỗ kêu ca mong sự bố thí của thiên hạ mà ko biết nhục

Chẳng cần biết nói thật hay dối, nam nhi sức dài vai rộng ko biết đường dùng sức lao động của mình mà kiếm tiền, suốt ngày ngồi 1 chỗ kêu ca mong sự bố thí của thiên hạ mà ko biết nhục
Tớ cày như 1 con dog mà có nỗi không đi làm thêm rồi ra quán gõ capcha đủ việc cậu thử chưa vào tình cảnh nhà gần bán nợ nầng tới đòi thì cậu coi sao đi

Like cho cậu LIKE+;))

Hix ném mạnh tay thế bạn? đá lên phát cho pro nào ghé ủng hộ nào , em là newber nên cung như thớt thôi !! cố lên nhé !

Mấy bạn không giúp mình thì thôi mình cám ơn cha mình làm gì xin sỏ các bạn tớ đi làm thêm phụ tùm lum cày như 1 con dog rùi tối về gõ capcha mà đủ không các bạn đặc vào tính cảnh nhà chuẩn bị bán nợ tới đòi thì coi sao

tình cảnh giống nhà mình. chị cũng đang học đại học. nhà nợ 500 triệu. mình thì sắp đi học nên cũng khó khăn lắm. up giúp cậu :m020:

tình cảnh giống nhà mình. chị cũng đang học đại học. nhà nợ 500 triệu. mình thì sắp đi học nên cũng khó khăn lắm. up giúp cậu :m020:
Cám ơn cậu tớ chỉ cần ai mua dùm acc JSS và ai mua nhà thì tới coi nhà thế thôi ko xin $ gì cả

cố lên cố lên, sắp qua giai đoạn khó khăn này rồi đó bạn !!

cậu đừng nói thế. nhà cậu chắc ko nợ nần gì cả. cậu thử đặt mình vào hoàn cảnh của người khác xem.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,896
Latest member
duycutekg97

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week