• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

moneybookers có dispute được không

chemgio

Moderator
Reactions
4,474
MR
20.069
Insuree Balance
2242|100
moneybooker còn mới mẻ với mình quá mình đã search google về việc có dispute được không nhưng vẫn chưa hiểu lắm ,anh em nào có kinh nghiệm xài moneybooker cho mình biết là có dispute được ko ,và dispute trong bao nhiêu ngày nhé ví dụ pz=45 ngày ,pp=45 ngày ,thanks anh em

tùy bạn pay cho người ta theo phuơng thức nào, mass payment hay chỉ chuyển tiền đơn thuần, có escrow hay ko. nếu có escrow hay maspay thì ko dispute dc, nhưng điều kiện là trong acc phải có BL trước.còn thanh toán bằng cc qa paygate thì dípuutte có roẹt.

Theo mình biết thì mb không có thì phải

Nghe bảo là có nhưng ko tìm thấy nó ở chỗ nào, tốt nhất là ko vẽ đường cho mấy ông kém ý thức dis qua dis lại mb nó mà ban VN nữa thì móm luôn

Announcements

Forum statistics

Threads
419,104
171,189
Latest member
TranLinh1

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom