Mối tình 4 năm, thoảng qua như cơn gió.

có thể do bạn hôk đáp ứng đc nhu cầu sinh lý của cô ấy nên cô ấy phải đi tìm người khác

có thể do bạn hôk đáp ứng đc nhu cầu sinh lý của cô ấy nên cô ấy phải đi tìm người khác
không phải thế bác ạ. bạn gái em ko như người khác. đến cửa rồi còn đẩy ra nữa là. thái độ luôn và ngay.

ko hẳn thế đâu. con gái muốn chắc chắn về người cô ấy tin tưởng nên mới thế.
bác có thể là ng con gái đó tin tg nhưng vì nhìu thứ nhiều chuyện nên chán nản chả hạn.
ko phải cứ phải trao trinh tiết đâu. tùy từng người con gái. thôi. có ng mạnh mẽ có ng yếu đuối trong việc đó.
lại lan man r :(
Nếu bác là ng bị đá thì cũng đừng tiếc chuyện vẫn giữ trinh tiết . đời còn dài lắm. thời gian sẽ cho bác câu trả lời thôi

Đa số các cặp đôi thời nay nhờ vào chuyện tình dục mà tình cảm mới tiến triễn tốt và bền lâu...Vui, buồn,cười,khóc,giận dỗi,sinh nhật,đám cưới......------>cái kết là đi đến tình dục, cái này giống như là hâm nóng lại tình yêu.................Mình và gấu của mình củng có nói về vấn đề này rồi,mỗi lần xxx xong,gấu của mình thấy hạnh phúc lắm...Vậy nên theo mình yêu cô nào thật lòng thì cứ tò tí te,khỏi phải e dè như xưa...Nhưng vấn đề phải xài BCS nhé :D Chứ quen nhau mà không có chuyện đó thấy thiếu thiếu cái gì ấy...ko đc trọn vẹn cho lắm,biết đâu đó lại là lí do nàng giận hờn...
Góp ý, các bác đừng ném đá nhé

Người yêu em mới đi lấy chồng, người đó không phải em mà là thằng bạn em! :(

Cái sai của bạn chủ topic là bạn vẫn quá trẻ con, cần phải vượt qua những lần như thế này để hiểu rằng ở đời chỉ sống 1 lần thôi bạn à :)

yêu 4 năm mà không... thì cũng chán.

Thớt ngu vl :D.

như anh đây giờ có vợ có con rồi này :D

Cái sai của bạn chủ topic là bạn vẫn quá trẻ con, cần phải vượt qua những lần như thế này để hiểu rằng ở đời chỉ sống 1 lần thôi bạn à :)
Vote:D
Cung nhờ thất tinh mói có duyên lao vào mmo này
Trải qua nhiều mối quen gái khac. Giờ có zợ roi cung éo còn nhớ e đo ra sao nữa

không phải thế bác ạ. bạn gái em ko như người khác. đến cửa rồi còn đẩy ra nữa là. thái độ luôn và ngay.
giằng đó - tấp tới thì hôm nay có phải là có topic - Event được lấy em ý rồi không -- Deek ace mmo mất đi 1 cái Event to rồi

Mình đoán Bạn năm nay mới 21-22 tuổi .
Mỗi người có 1 suy nghĩ, 1 quan điểm.
Đâu phải cứ yêu là phải phập. nên ko cần tiếc chuyện đó.
Tại sao phải nghĩ là bị đá, mà ko nghĩ là mình vừa thoát khỏi gông cùm,

Có thể suy nghĩ của mình hơi già với tuổi của mình, : Với chuyện đó nếu họ ko tự nguyện thì mình cũng ko nên cưỡng cầu

thớt chán vkl
cái bọn đàn bà con nào chẳng tor vẻ thế này thế kia
yêu 4 năm mà k làm gì thì nó chán là đúng cmnr
mà thớt sn bn mà chán thế

giằng đó - tấp tới thì hôm nay có phải là có topic - Event được lấy em ý rồi không -- Deek ace mmo mất đi 1 cái Event to rồi
Kinh nghiệm đây sao ko học :D:D:D

Đa số các cặp đôi thời nay nhờ vào chuyện tình dục mà tình cảm mới tiến triễn tốt và bền lâu...Vui, buồn,cười,khóc,giận dỗi,sinh nhật,đám cưới......------>cái kết là đi đến tình dục, cái này giống như là hâm nóng lại tình yêu.................Mình và gấu của mình củng có nói về vấn đề này rồi,mỗi lần xxx xong,gấu của mình thấy hạnh phúc lắm...Vậy nên theo mình yêu cô nào thật lòng thì cứ tò tí te,khỏi phải e dè như xưa...Nhưng vấn đề phải xài BCS nhé :D Chứ quen nhau mà không có chuyện đó thấy thiếu thiếu cái gì ấy...ko đc trọn vẹn cho lắm,biết đâu đó lại là lí do nàng giận hờn...
Góp ý, các bác đừng ném đá nhé
Này cũng chuẩn cmnr

đúng là đôi khi có suy nghĩ vậy, nhưng tình yêu mà không có tình dục thì không bền lâu được đâu
sau này yêu người sau bạn sẽ hối hận vì không làm gì nó @@

Ô con gái nó đến tuổi rồi.Thứ nhất nếu nó muốn đến với bạn.Thì bạn phải là con người tạo cho nó chỗ dựa về mặt tinh thần, có khi là cả vật chất.Lúc đó thì nó mới dám trao hết cho bạn tất cả. Với suy nghĩ của bạn.Dù có ko dữ cũng chưa chắc xơi đc e nó đâu.Nghe nói thì thấy e này ko phải dạng chơi bời lêu lổng.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week