Mọi người vào tham khảo giúp 2 cái Laptop

5Tin

Banned
Reactions
990
MR
0.000
http://fptshop.com.vn/may-tinh-xach-tay/samsung-rc418-core-i3-2310-blackred <--- giá hiện tại ở Hoàn Long là 9tr5

http://www.cungmua.com/khuyen-mai/h...g-usb-3g-viettel-cuc-hap-dan-868a78c92d142054 <--- đang giảm 3tr8 :D

Đang định mua 1 trong 2 con ở trên :D Xê xích ko bn cả :D Samsung cũng ok . Còn có ai xài thằng axioo chưa . Cách đây 1 năm mình có coi tạp chí thế giới game thấy đánh giá thằng axioo này tốt lắm nên cũng hơi phân vân :D Mua để làm việc thôi :D gõ cáp cạp :D chủ yếu trưng là chính :p Hiện tại ở nhà có 3 desktop , 2 Vaio i5 & i7 , giờ tính đổi gió thêm 1 con nữa :binhsua16:

sao ko mua dell nhỉ, mình thì chỉ chơi dell or asus

vậy thì đập cái dưới đi. rẻ mà bền :binhsua52:

thằng này có 1 nhược điểm đối với mình là phím của nó ko tiện cho lắm . @@ hức xài phím bàn với vaio quen rồi đưa mấy phím này chúa ghét . . . nhưng mà nó rẻ quá nên nếu chọn nó thì mình xài phím ngoài thôi .

---------- Post added at 01:03 PM ---------- Previous post was at 01:02 PM ----------

vậy thì đập cái dưới đi. rẻ mà bền :binhsua52:

cũng nghĩ vậy ^^

---------- Post added at 01:04 PM ---------- Previous post was at 01:03 PM ----------

sao ko mua dell nhỉ, mình thì chỉ chơi dell or asus

Cũng thích nhưng có lẽ ko phải sở thích :D

---------- Post added at 01:04 PM ---------- Previous post was at 01:04 PM ----------

tránh hoàn long với phong vũ ra :D

Toàn bộ hàng mình mua từ đó tới h toàn Hoàn Long :D

---------- Post added at 01:05 PM ---------- Previous post was at 01:04 PM ----------

Anh này đại gia quá toàn chơi đồ xịn

Vậy à :D hi vọng là đại gia :D nói chung hiện tại đủ sống :D à mình là nữ nhé :D

Mua con Asus Transformer deee :)

Hình như bữa có coi có con giống bạn nói mà máy tính bảng thì phải có 6tr thôi :D hay là bạn tính nói con 50tr :D khác nhau lắm ý :D

---------- Post added at 01:07 PM ---------- Previous post was at 01:06 PM ----------

Hoàn Long mình mua đồ ở đó phải đi bảo hành 2,3 lần nên ít khi mua ở đó lắm . còn ở phong vũ đỡ hơn 1 ít

Mình xài chưa hề đi bảo hành bao giờ cả :D chạy mượt mà good lắm :D 1 phần mình xài cũng kỹ :D

Announcements

Forum statistics

Threads
419,694
171,783
Latest member
veronapressdc
Back
Top Bottom